Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic

Tìm thấy: 16:22 26/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc Generic lần 2 năm 2026-2027 phục vụ nhu cầu khám và điều trị tại bệnh viện đa khoa Bá Thước
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc Generic lần 2 năm 2026-2027 phục vụ nhu cầu khám và điều trị tại bệnh viện đa khoa Bá Thước
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Bá Thước, Tỉnh Thanh Hoá
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
146/QĐ-BVBT
Ngày phê duyệt
26/03/2026 16:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Bá Thước
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:18 26/03/2026
đến
10:00 13/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
331.849.193 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm ba mươi mốt triệu tám trăm bốn mươi chín nghìn một trăm chín mươi ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/04/2026 (11/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
2 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa
3 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Diazepam
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
2
Ketamine
1.600.000
1.600.000
0
12 tháng
3
Morphin hydroclorid
17.850.000
17.850.000
0
12 tháng
4
Suxamethonium clorid
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
5
Diclofenac
4.992.000
4.992.000
0
12 tháng
6
Morphin Sulfat
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
7
Morphin sulfat
14.280.000
14.280.000
0
12 tháng
8
Paracetamol
4.200.000
4.200.000
0
12 tháng
9
Paracetamol
170.100.000
170.100.000
0
12 tháng
10
Paracetamol
190.000.000
190.000.000
0
12 tháng
11
Paracetamol
11.399.000
11.399.000
0
12 tháng
12
Acetaminophen + Clorpheniramin maleat
4.200.000
4.200.000
0
12 tháng
13
Paracetamol
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
14
Paracetamol + chlorpheniramin
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
15
Paracetamol + Codeine phosphate
33.900.000
33.900.000
0
12 tháng
16
Paracetamol + Tramadol
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
17
Glucosamin
32.000.000
32.000.000
0
12 tháng
18
Cinnarizin
32.500.000
32.500.000
0
12 tháng
19
Cinnarizine
20.790.000
20.790.000
0
12 tháng
20
Desloratadin
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
21
Desloratadin
34.000.000
34.000.000
0
12 tháng
22
Desloratadin
14.480.000
14.480.000
0
12 tháng
23
Diphenhydramin
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
24
Fexofenadin
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
25
Loratadin
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
26
Ephedrin hydroclorid
17.325.000
17.325.000
0
12 tháng
27
Phenobarbital
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
28
Amoxicillin (dưới dạng Amoxicillin trihydrate)
33.950.000
33.950.000
0
12 tháng
29
Amoxicilin + acid clavulanic
95.310.000
95.310.000
0
12 tháng
30
Amoxicilin (dưới dạng amoxicilin trihydrat powder ) + Acid clavulanic (dưới dạng clavulanat kali : syloid 1:1)
44.500.000
44.500.000
0
12 tháng
31
Ampicilin + Sulbactam
615.000.000
615.000.000
0
12 tháng
32
Ampicilin + Sulbactam
390.000.000
390.000.000
0
12 tháng
33
Ampicilin + Sulbactam
149.940.000
149.940.000
0
12 tháng
34
Ampicilin + Sulbactam
322.800.000
322.800.000
0
12 tháng
35
Ampicilin + Sulbactam
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
36
Cefalexin
82.500.000
82.500.000
0
12 tháng
37
Cefamandol
149.000.000
149.000.000
0
12 tháng
38
Cefdinir
304.950.000
304.950.000
0
12 tháng
39
Cefixim
177.000.000
177.000.000
0
12 tháng
40
Cefixim
204.750.000
204.750.000
0
12 tháng
41
Cefoperazon
375.000.000
375.000.000
0
12 tháng
42
Cefoperazone
350.000.000
350.000.000
0
12 tháng
43
Cefotiam
235.000.000
235.000.000
0
12 tháng
44
Cloxacilin (dưới dạng Cloxacilin natri)
280.000.000
280.000.000
0
12 tháng
45
Gentamicin
2.040.000
2.040.000
0
12 tháng
46
Neomycin + Polymycin B + Dexamethason
7.390.000
7.390.000
0
12 tháng
47
Tobramycin + Dexamethason phosphat
27.000.000
27.000.000
0
12 tháng
48
Azithromycin
34.500.000
34.500.000
0
12 tháng
49
Azithromycin
69.000.000
69.000.000
0
12 tháng
50
Levofloxacin
3.250.000
3.250.000
0
12 tháng
51
Moxifloxacin
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
52
Ofloxacin
1.872.000
1.872.000
0
12 tháng
53
Ofloxacin
2.982.000
2.982.000
0
12 tháng
54
Sulfadiazin bạc
4.515.000
4.515.000
0
12 tháng
55
Sulfamethoxazol + Trimethoprim
30.720.000
30.720.000
0
12 tháng
56
Sulfamethoxazol + Trimethoprim
3.360.000
3.360.000
0
12 tháng
57
Lopinavir+Ritonavir
129.410.000
129.410.000
0
12 tháng
58
Tenoforvir + lamivudine + dolutegravir
74.000.000
74.000.000
0
12 tháng
59
Clotrimazol
5.240.000
5.240.000
0
12 tháng
60
Fluconazol
27.000.000
27.000.000
0
12 tháng
61
Clotrimazole + Betamethasone
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
62
Nystatin + neomycin + polymyxin B
19.000.000
19.000.000
0
12 tháng
63
Flunarizin
6.250.000
6.250.000
0
12 tháng
64
Alfuzosin
9.394.000
9.394.000
0
12 tháng
65
Alfuzosin hydroclorid
13.776.000
13.776.000
0
12 tháng
66
Carbidopa (dưới dạng carbidopa monohydrate) + Levodopa
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
67
Carbidopa +Levodopa
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
68
Levodopa + Carbidopa
6.400.000
6.400.000
0
12 tháng
69
Pramipexol
68.000.000
68.000.000
0
12 tháng
70
Pramipexol (dưới dạng dihydrochloride monohydrate)
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
71
Trihexyphenidyl hydroclorid
1.500.000
1.500.000
0
12 tháng
72
Sắt nguyên tố (dưới dạng sắt III hydroxide Polymaltose Complex)
113.000.000
113.000.000
0
12 tháng
73
Phytomenadion (vitamin K1)
2.136.000
2.136.000
0
12 tháng
74
Albumin
35.950.000
35.950.000
0
12 tháng
75
Poly-(O-2-hydroxyethyl) starch (HES 130/0,4); Natri acetat trihydrat; Natri clorid; Kali clorid; Magnesi clorid hexahydrat
11.000.000
11.000.000
0
12 tháng
76
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
941.600
941.600
0
12 tháng
77
Nitroglycerin (dưới dạng Nitroglycerin 5% kl/kl trong Propylen Glycol)
1.620.000
1.620.000
0
12 tháng
78
Nicorandil
44.730.000
44.730.000
0
12 tháng
79
Nicorandil
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
80
Trimetazidin
56.700.000
56.700.000
0
12 tháng
81
Amiodaron hydroclorid
1.995.000
1.995.000
0
12 tháng
82
Amlodipin + atorvastatin
273.000.000
273.000.000
0
12 tháng
83
Amlodipin + lisinopril
177.500.000
177.500.000
0
12 tháng
84
Indapamide 1,5mg, Amlodipine (dưới dạng Amlodipine besilate) 5mg
99.740.000
99.740.000
0
12 tháng
85
Enalapril + hydrochlorothiazid
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
86
Lisinopril + Hydroclorothiazid
276.700.000
276.700.000
0
12 tháng
87
Nicardipin hydroclorid
4.100.000
4.100.000
0
12 tháng
88
Perindopril tert-butylamin + Amlodipin
114.800.000
114.800.000
0
12 tháng
89
Alteplase
108.300.000
108.300.000
0
12 tháng
90
Clopidogrel
1.236.000
1.236.000
0
12 tháng
91
Fenofibrat
165.000.000
165.000.000
0
12 tháng
92
Fenofibrat
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
93
Fenofibrat
120.750.000
120.750.000
0
12 tháng
94
Fluvastatin
87.500.000
87.500.000
0
12 tháng
95
Fluvastatin (dưới dạng Fluvastatin natri) 40 mg
57.500.000
57.500.000
0
12 tháng
96
Lovastatin
19.600.000
19.600.000
0
12 tháng
97
Pravastatin
31.000.000
31.000.000
0
12 tháng
98
Nước oxy già
8.946.000
8.946.000
0
12 tháng
99
Salicylic acid + betamethason dipropionat
11.500.000
11.500.000
0
12 tháng
100
Iopromid acid
25.467.800
25.467.800
0
12 tháng
101
Povidon iodin
30.300.000
30.300.000
0
12 tháng
102
Cimetidin
67.620.000
67.620.000
0
12 tháng
103
Furosemid + Spironolacton
7.119.000
7.119.000
0
12 tháng
104
Famotidin
165.000.000
165.000.000
0
12 tháng
105
Famotidin
55.600.000
55.600.000
0
12 tháng
106
Famotidin
111.800.000
111.800.000
0
12 tháng
107
Famotidine
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
108
Lansoprazol
27.800.000
27.800.000
0
12 tháng
109
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
63.800.000
63.800.000
0
12 tháng
110
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
59.800.000
59.800.000
0
12 tháng
111
Omeprazol (dưới dạng omeprazol natri)
17.400.000
17.400.000
0
12 tháng
112
Ondansetron
659.400
659.400
0
12 tháng
113
Drotaverin clohydrat
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
114
Drotaverin hydroclorid
11.340.000
11.340.000
0
12 tháng
115
Drotaverin hydroclorid
5.000.000
5.000.000
0
12 tháng
116
Papaverin hydroclorid
10.395.000
10.395.000
0
12 tháng
117
Sorbitol
1.764.000
1.764.000
0
12 tháng
118
Sorbitol
8.845.000
8.845.000
0
12 tháng
119
Bacillus subtilis
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
120
Bacillus subtilis
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
121
Bacillus clausii
26.250.000
26.250.000
0
12 tháng
122
Kẽm gluconat
4.500.000
4.500.000
0
12 tháng
123
Kẽm gluconat
28.500.000
28.500.000
0
12 tháng
124
Saccharomyces boulardii
82.500.000
82.500.000
0
12 tháng
125
Diosmin
12.200.000
12.200.000
0
12 tháng
126
Diosmin + hesperidin
6.400.000
6.400.000
0
12 tháng
127
L-Ornithin - L- aspartat
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
128
L-Ornithine-L-Aspartate
78.582.000
78.582.000
0
12 tháng
129
Octreotid (dưới dạng Octreotid acetat)
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
130
Betamethasone Dipropionate
13.500.000
13.500.000
0
12 tháng
131
Dexamethason
324.000
324.000
0
12 tháng
132
Methyl prednisolon
230.000.000
230.000.000
0
12 tháng
133
Methylprednisolon (dưới dạng methylprednisolon natri succinat pha tiêm)
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
134
Glibenclamid + metformin
420.000.000
420.000.000
0
12 tháng
135
Glibenclamid + Metformin
346.500.000
346.500.000
0
12 tháng
136
Metformin HCl + Sitagliptin
219.000.000
219.000.000
0
12 tháng
137
Gliclazid
14.500.000
14.500.000
0
12 tháng
138
Gliclazid
75.200.000
75.200.000
0
12 tháng
139
Gliclazid + metformin
190.000.000
190.000.000
0
12 tháng
140
Glimepirid + metformin
447.000.000
447.000.000
0
12 tháng
141
Glipizid
26.000.000
26.000.000
0
12 tháng
142
Metformin HCI
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
143
Sitagliptin + metformin
158.000.000
158.000.000
0
12 tháng
144
Carbimazol
5.670.000
5.670.000
0
12 tháng
145
Carbimazol
2.835.000
2.835.000
0
12 tháng
146
Levothyroxin (muối natri)
7.200.000
7.200.000
0
12 tháng
147
Huyết thanh kháng uốn ván
20.911.200
20.911.200
0
12 tháng
148
Moxifloxacin + Dexamethason phosphat
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
149
Natri hyaluronat
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
150
Carbetocin
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
151
Carbetocin
33.500.000
33.500.000
0
12 tháng
152
Misoprostol
13.475.000
13.475.000
0
12 tháng
153
Salbutamol
6.510.000
6.510.000
0
12 tháng
154
Salbutamol sulfat
3.104.000
3.104.000
0
12 tháng
155
Clorpromazin hydroclorid
1.050.000
1.050.000
0
12 tháng
156
Clorpromazin hydroclorid
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
157
Clozapin
2.100.000
2.100.000
0
12 tháng
158
Meclofenoxat hydroclorid
40.250.000
40.250.000
0
12 tháng
159
Meclophenoxat HCl
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
160
Olanzapin
7.371.000
7.371.000
0
12 tháng
161
Citicolin
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
162
Citicolin natri
34.650.000
34.650.000
0
12 tháng
163
Ginkgo biloba
37.300.000
37.300.000
0
12 tháng
164
Piracetam
13.090.000
13.090.000
0
12 tháng
165
Budesonid
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
166
Budesonide
89.000.000
89.000.000
0
12 tháng
167
Budesonid + formoterol
10.768.310
10.768.310
0
12 tháng
168
Fenoterol + ipratropium
6.510.000
6.510.000
0
12 tháng
169
Salbutamol
1.900.000
1.900.000
0
12 tháng
170
Salbutamol sulfat
22.050.000
22.050.000
0
12 tháng
171
Salbutamol sulfat
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
172
Salbutamol + ipratropium
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
173
Terbutalin
3.780.000
3.780.000
0
12 tháng
174
Terbutaline sulfate
2.150.000
2.150.000
0
12 tháng
175
Ambroxol
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
176
Ambroxol
47.880.000
47.880.000
0
12 tháng
177
Ambroxol HCl
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
178
Ambroxol hydrochloride
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
179
Ambroxol hydroclorid
9.975.000
9.975.000
0
12 tháng
180
Bromhexin hydroclorid
10.350.000
10.350.000
0
12 tháng
181
Bromhexin hydroclorid
141.610.000
141.610.000
0
12 tháng
182
Carbocistein
2.700.000
2.700.000
0
12 tháng
183
Carbocistein
29.400.000
29.400.000
0
12 tháng
184
Carbocistein
7.087.500
7.087.500
0
12 tháng
185
Acetylcystein
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
186
N-acetylcystein
27.500.000
27.500.000
0
12 tháng
187
N-Acetylcystein
5.654.000
5.654.000
0
12 tháng
188
Kali clorid
1.600.000
1.600.000
0
12 tháng
189
Magnesi aspartat + kali aspartat
3.339.000
3.339.000
0
12 tháng
190
Magnesi aspartat + kali aspartat
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
191
Acid amin*
12.500.000
12.500.000
0
12 tháng
192
Acid amin + điện giải (*)
7.875.000
7.875.000
0
12 tháng
193
Acid amin + điện giải (*)
3.621.000
3.621.000
0
12 tháng
194
Natri clorid
475.880
475.880
0
12 tháng
195
Calci clorid
860.000
860.000
0
12 tháng
196
Glucose
150.660.000
150.660.000
0
12 tháng
197
Medium-chain Triglycerides; Soya- bean Oil
3.520.000
3.520.000
0
12 tháng
198
Ringer lactat
137.600.000
137.600.000
0
12 tháng
199
Nước cất pha tiêm
100.800.000
100.800.000
0
12 tháng
200
Calci carbonat + vitamin D3
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
201
Calci lactat pentahydrat
4.750.000
4.750.000
0
12 tháng
202
Vitamin A + Vitamin D3
11.980.000
11.980.000
0
12 tháng
203
Vitamin B1
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
204
Vitamin B1 + B6 + B12
132.600.000
132.600.000
0
12 tháng
205
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
99.500.000
99.500.000
0
12 tháng
206
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
62.500.000
62.500.000
0
12 tháng
207
Vitamin B6 + magnesi lactat
2.460.000
2.460.000
0
12 tháng
208
Vitamin c
11.000.000
11.000.000
0
12 tháng
209
Vitamin B6 + magnesi lactat
12.920.000
12.920.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 24

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây