Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:30 27/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nạo vét ao Đình và ao Bà Cống thôn Dương Cốc, xã Đồng Quang, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nạo vét ao Đình và ao Bà Cống thôn Dương Cốc, xã Đồng Quang, huyện Quốc Oai, thành phố Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố và nguồn vốn xã hội hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hưng Đạo, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 06/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2934/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2025 14:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hưng Đạo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:29 27/11/2025
đến
09:00 06/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 06/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2025 (05/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kinh doanh và xây dựng Trường Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Trại, thôn Phú Mỹ, xã Kiều Phú, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH kinh doanh và xây dựng 79 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 79B ngách 68/79, ngõ 68 đường Giáp Hải, xã Bát Tràng, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 77, tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn thẩm định E-HSMT NO02-LK29, khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, phường Dương Nội, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần xây dựng phát triển Thái Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 77, tổ 8 Nhân Trạch, phường Phú Lương, thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu NO02-LK29, khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, phường Dương Nội, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≤ 10 tấn (Kèm theo giấy đăng ký, giấy đăng kiểm còn hiệu lực)
2
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8 m3 (Kèm theo giấy đăng kiểm hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy lu có lực rung ≥ 16 tấn: (Kèm theo giấy đăng kiểm hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy trộn bê tông: Còn sử dụng tốt
2
5
Máy trộn vữa: Còn sử dụng tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.252
100m2
2
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
2.306
m3
3
Bó bồn cây bằng tấm BTXM
126
m
4
Làm mới hệ thống chiếu sáng
5
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
4.75
m3
6
Lắp đặt cột đèn trang trí sân vườn khu vực đường dạo cao 3,2m
22
cột
7
Lắp dựng khung móng cho cột thép kích thước khung M16x240x260
22
bộ
8
Làm tiếp địa cho cột điện
28
cọc
9
Lắp đặt đèn sân vườn, đèn Jupiter
22
bộ
10
Lắp bảng điện cửa cột
22
cái
11
Cáp ngầm Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 3x25+1x16 - 0.6/1KV
40
m
12
Cáp đồng bọc hạ áp 0,6/1kV-Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC-4x6mm2
583.16
m
13
Cáp lên đèn Cu/PVC/PVC 2x2,5mm2
50.6
m
14
Ống nhựa xoắn bảo hộ dây dẫn D50/40
5.48
100m
15
Dây đồng nối tiếp địa
547.96
m
16
Dây tiếp địa thép CT3 D10
35
kg
17
Áp tô mát 1 pha 10A
22
cái
18
Cầu nối dây
22
cái
19
Đầu cốt đồng M25
22
cái
20
Đầu cốt đồng M16
176
cái
21
Khung móng tủ M16x650
2
Bộ
22
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng độ cao H<2m
2
1 tủ
23
Lắp giá đỡ tủ điện
2
bộ
24
Áp tô mát 3 pha 50A
2
cái
25
Công tơ điện 3 pha 50A
2
cái
26
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.48
m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.04
100m2
28
Ốp bệ tủ gạch thẻ 240 x60
1.4
m2
29
Đấu nối điện
2
Vị trí
30
Nạo vét ao
31
Bơm nước
10.211
ca
32
Sản xuất tấm chống lầy và các phụ kiện (chưa bao gồm vật liệu chính)
3.768
tấn
33
Khấu hao tấm chống lầy (hao hụt vật liệu chính thời gian sử dụng, cho 1 lần lắp dựng và 1 lần tháo dỡ)
414.48
kg
34
Đào nạo vét bùn
79.414
100m3
35
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
79.414
100m3
36
Nền mặt đường
37
Đào nền đường, đất cấp II
190.42
m3
38
Đào xúc đất, đất cấp I
1006.211
m3
39
Mua đất đắp K95
6322.519
m3
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, từ mỏ về công trình
632.2519
10m3/1km
41
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
55.265
100m3
42
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K98
3.511
100m3
43
Rải giấy dầu lớp cách ly
21.942
100m2
44
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
394.96
m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp I
10.062
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
1.904
100m3
47
Kè đá hộc
48
Đào đất móng công trình, đất cấp I
2375.897
m3
49
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.158
100m3
50
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
368.96
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây