Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03XL

Tìm thấy: 15:09 03/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Chăm sóc Hoa viên trung tâm thị xã Buôn Hồ
Tên gói thầu
Gói thầu số 03XL
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Chăm sóc Hoa viên trung tâm thị xã Buôn Hồ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thị xã 130 triệu đồng, còn lại nhà thầu tự hạch toán
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Buôn Hồ, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 11/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500047212_2503031501
Ngày phê duyệt
03/03/2025 15:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Quản lý Đô thị thị xã Buôn Hồ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:08 03/03/2025
đến
08:30 11/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 11/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/03/2025 (09/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng A.K.T Tư vấn lập E-HSMT Số 101 Hàm Nghi, phường 2, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên, Phường 2, TP Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng A.K.T Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 101 Hàm Nghi, phường 2, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên, Phường 2, TP Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
HẠNG MỤC: VỆ SINH HOA VIÊN
Theo quy định tại Chương V
2
Quét rác trong công viên vỉa hè (gạch lá, dừa, mắt na…) (10 ngày quét 1 lần)
358.83
1000m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
3
HẠNG MỤC: DUY TRÌ BỂ PHUN
Theo quy định tại Chương V
4
Duy trì bể phun (vệ sinh 4 lần/năm, hằng quý)
23.6
100m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
5
Thay nước bể phun (thay nước 4 lần/năm, hằng quý)
23.6
100m2 mặt hồ/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
6
HẠNG MỤC: DUY TRÌ CÂY XANH, THẢM CỎ
Theo quy định tại Chương V
7
Duy trì cây bóng mát > 2năm (cây loại 1)
198
cây/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
8
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng thủ công (thực hiện tưới tối thiểu 6 lần/năm)
603.84
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
9
Phát thảm cỏ bằng thủ công, thảm cỏ thuần chủng (thực hiện tối thiểu 5 lần/năm)
503.2
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
10
Làm cỏ tạp (thực hiện 2 lần/năm)
201.28
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
11
Bón phân thảm cỏ (thực hiện 1 lần/năm)
100.64
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
12
Duy trì cây hàng rào, đường viền, cao<1m (thực hiện 1 lần/năm)
8.354
100 m2/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
13
Phun thuốc phòng trừ sâu (thực hiện tối thiểu 1 lần/năm)
100.64
100 m2/lần
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
14
HẠNG MỤC: BẢO VỆ HOA VIÊN
Theo quy định tại Chương V
15
Bảo vệ hoa viên (bảo vệ toàn thời gian trong năm)
1
năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
16
HẠNG MỤC: DUY TRÌ, THAY THẾ BÓNG ĐÈN
Theo quy định tại Chương V
17
Duy trì, thay thế bóng đèn cháy của đèn cầu, đèn nấm, đèn mắt cáo (thực hiện khi có phát sinh bóng đèn cháy)
1
năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025
18
HẠNG MỤC: DỌN DẸP NHÀ VỆ SINH
Theo quy định tại Chương V
19
Dọn dẹp nhà vệ sinh (thực hiện 1 lần/ngày)
1
hm/năm
Theo quy định tại Chương V
Thị xã Buôn Hồ
2025

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây