Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:28 04/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp hạ tầng KDC Trung tâm xã Đốc Binh Kiều
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Nâng cấp hạ tầng KDC Trung tâm xã Đốc Binh Kiều
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Xây dựng cơ bản tập trung và sử dụng đất
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đốc Binh Kiều, Tỉnh Đồng Tháp
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 194/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
04/09/2026 15:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ ĐỐC BINH KIỀU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:27 04/09/2026
đến
08:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
62.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (11/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP Tư vấn lập E-HSMT Số 231E2, Đỗ Văn Y, - - Phường Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
2 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 28, ấp 3, Quốc lộ 30 - - Xã Phong Mỹ - Tỉnh Đồng Tháp
3 CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 231E2, Đỗ Văn Y, - - Phường Cao Lãnh - Tỉnh Đồng Tháp
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 28, ấp 3, Quốc lộ 30 - - Xã Phong Mỹ - Tỉnh Đồng Tháp
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T&H Tư vấn Quản lý dự án Số 265, đường Nguyễn Văn Cừ, khóm 2 - - Xã Tháp Mười - Tỉnh Đồng Tháp
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG TRUNG TÍN Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Đường Gò Tháp, khóm 3 - - Xã Tháp Mười - Tỉnh Đồng Tháp

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gàu từ 0,4m3 đến 0,8m3. Có kèm tài liệu chứng minh sở hữu (hoặc thuê) và giấy kiểm định an toàn kỹ thuật đạt yêu cầu và còn hiệu lực
1
2
Đầm bánh thép trọng lượng (không gia tải) từ 8,5T đến 10,0T. Có kèm tài liệu chứng minh sở hữu (hoặc thuê) và giấy kiểm định an toàn kỹ thuật đạt yêu cầu và còn hiệu lực
1
3
Đầm bánh hơi trọng lượng (không gia tải) từ 16,0T đến 20,0T. Có kèm tài liệu chứng minh sở hữu (hoặc thuê) và giấy kiểm định an toàn kỹ thuật đạt yêu cầu và còn hiệu lực
1
4
Lu rung trọng lượng (không gia tải) từ 16,0T đến 25,0T. Có kèm tài liệu chứng minh sở hữu (hoặc thuê) và giấy kiểm định an toàn kỹ thuật đạt yêu cầu và còn hiệu lực
1
5
Ô tô tự đổ tải trọng (hàng hóa) từ 2,5 tấn đến 5,0 tấn. Có kèm theo giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng, giấy kiểm định an toàn kỹ thuật đạt yêu cầu và còn hiệu lực
2
6
Máy tưới nhựa + thiết bị nấu (của nhà sản xuất hoặc tự chế tạo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3-Cấp đất I
0.2423
100m3
3
Đào san đất trong phạm vi ≤50m bằng máy ủi 110CV-Cấp đất II
1.3416
100m3
4
Cày xới mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa cũ
67.4281
100m2
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K = 0,9
8.3633
100m3
6
Cung cấp đất đắp lề
828.646
m3
7
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt Y/C K = 0,95
0.9889
100m3
8
Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
8.2655
100m2
9
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
2.3208
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
11.0821
100m3
11
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu; Lượng nhựa 1kg/m2
76.5599
100m2
12
Thi công mặt đường láng nhựa, láng nhựa 2 lớp dày 2,5cm tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
76.5599
100m2
13
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-Cấp đất I
0.765
1m3
14
CC biển tròn D70cm
4
biển
15
CC biển tam giác cạch 70cm
4
biển
16
CC trụ biển báo ống STK phi 90mm
24
m
17
CC bu lông lắp biển báo M16x55
32
cái
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang-Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
8
cái
19
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.36
m3
20
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m-Cấp đất I
0.36
1m3
21
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 1,5mm
45.2
m2
22
Cung cấp gờ giảm tốc cao su KT: 1000x350x42mm
25
cái
23
Cung cấp đầu gờ giảm tốc cao su KT: 175x350x42mm
8
cái
24
Lắp đặt gờ giảm tốc
0.2745
tấn
25
Cung cấp bulong phi 12
216
cái
26
BÓ VỈA - VỈA HÈ - HỐ THU NƯỚC
27
Nilong lót
6.769
100m2
28
Ván khuôn móng dài
7.1076
100m2
29
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
40.6152
m3
30
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
96.461
m3
31
Nilong lót
5.297
100m2
32
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
31.782
m3
33
Lát gạch xi măng, vữa XM M75, PCB40
529.7
m2
34
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn-Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
3.3106
10 tấn/1km
35
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn-Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km (9km tiếp theo)
29.7956
10 tấn/1km
36
Vận chuyển gạch ốp lát các loại bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn-Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤60km (22km tiếp theo)
72.8337
10 tấn/1km
37
Bốc xếp xuống gạch ốp, lát các loại bằng thủ công
3.3106
1000v
38
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m-Cấp đất I
0.0644
100m3
39
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
0.2659
m3
40
Nilong lót
0.1522
100m2
41
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB40
0.252
m3
42
Bê tông panen 4 mặt, bê tông M200, đá 1x2, PCB40-Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
4.0785
m3
43
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn pa nen
0.8417
100m2
44
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
3.675
m2
45
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, mái hắt bằng máy
35
cái
46
Cung cấp ống uPVC phi 220 dày 5,6mm, PN6
40.25
Mét
47
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
35
1 cấu kiện
48
Cung cấp Lưới chắn rác bằng gang TD: 25x80cm dày 36mm
35
Cái
49
Gia công, lắp đặt cốt thép hố thu nước, ĐK 8mm
0.3018
tấn
50
Cung cấp xích đường kính 06mm, chiều dài L = 0,5m
17.5
mét

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây