Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05 – Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:26 05/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 8 phòng học 2 phòng chờ trường THCS số 2 Võ Lao
Tên gói thầu
Gói thầu số 05 – Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
155/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/05/2024 09:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Võ Lao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:24 05/06/2024
đến
08:00 14/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/06/2024 (12/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn giao thông xây dựng Lào Cai Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 151, tổ 27, đường Phan Bội Châu, phường Lào Cai, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai - - - Tỉnh Lào Cai
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
3 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
4 Ban Quản lý công trình kết cấu hạ tầng xã - Uỷ ban nhân dân xã Võ Lao Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị tứ Võ lao - Xã Võ Lao - Huyện Văn Bàn - Lào Cai
5 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3, Đạị lộ Trần Hưng Đạo - Phường Nam Cường - Thành phố Lào Cai - Tỉnh Lào Cai
6 Ban Quản lý công trình kết cấu hạ tầng xã - Uỷ ban nhân dân xã Võ Lao Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị tứ Võ lao - Xã Võ Lao - Huyện Văn Bàn - Lào Cai.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải (cái) (Có Đăng ký, Giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
2
Máy cắt gạch đá (cái) (Có tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị)
1
3
Máy cắt uốn sắt thép (cái) (Có tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ cửa
143.64
m2
2
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
0.213
m3
3
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
391.64
m
4
Xây tường thẳng bằng Gạch tuynel đặc, KT 6x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.213
m3
5
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
77.15
m2
6
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
77.15
m2
7
Cửa đi mở quay nhôm hệ Đông Á (DY-56) hoặc tương đương, kính dày 6,38mm, nhôm dày 1,4mm (giá gồm phụ kiện, vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
58.687
m2
8
Cửa sổ mở quay, mở hất nhôm hệ Đông Á (DY-56) hoặc tương đương, kính dày 6,38mm, nhôm dày 1,4mm (giá gồm phụ kiện, vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
103.36
m2
9
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.242
tấn
10
Tháo dỡ khung sắt cũ
8.352
m2
11
Cạo rỉ các kết cấu thép
43.288
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
52.428
m2
13
Lắp dựng hoa sắt cửa
111.712
m2
14
Gia công khung đỡ mái tôn thép hộp mạ kẽm
0.334
tấn
15
Lắp đặt kết cấu thép gia cố kết cấu thép, loại kết cấu dầm, xà, vì kèo
0.334
tấn
16
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn dày 0,4mm
169.299
m2
17
Tháo dỡ lan can cũ
16.426
m2
18
Gia công lan can thép ống
0.065
tấn
19
Cạo rỉ các kết cấu thép
8.173
m2
20
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.504
m2
21
Lắp dựng lan can sắt
16.426
m2
22
Phá dỡ bậc Granito cũ
79.289
m2
23
Lát đá bậc cầu thang, vữa XM M75, PCB30
45.176
m2
24
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB30
34.113
m2
25
Phá dỡ nền gạch lá nem
698.961
m2
26
Vữa cán nền tạo cos VXM mác 75 dày trung bình 3cm
20.969
m3
27
Lát nền, sàn tiết diện Gạch lát kích thước 600x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
698.961
m2
28
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
30.013
m2
29
Láng hè, dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB30
30.013
m2
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
45.818
m2
31
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
45.818
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
483.464
m2
33
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
529.282
m2
34
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1364.297
m2
35
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
199.717
m2
36
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1574.012
m2
37
Tháo dỡ của xếp cũ
18.72
m2
38
Cửa xếp tôn màu không lá gió, đã có u ray (bao gồm sơn 3 nước, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
18.72
m2
39
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
9.8
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05 – Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05 – Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây