Thông báo mời thầu

Gói thầu số 08: Chi phí xây lắp

Tìm thấy: 14:34 02/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Giải phóng mặt bằng và đầu tư hạ tầng chỉnh trang kết hợp phát triển quỹ đất khu phía Nam UBND xã Quảng An
Tên gói thầu
Gói thầu số 08: Chi phí xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
29/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/02/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quảng An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:30 02/03/2023
đến
10:00 14/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
65.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/03/2023 (10/09/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế
2 Không Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Không
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Quảng Điền Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán TT-Sịa, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế
4 Công ty TNHH MTV Xây dựng Bách Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 88, Đặng Hữu Phổ, Thị Trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Công ty TNHH MTV TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế
6 Công ty TNHH MTV Xây dựng Bách Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 88, Đặng Hữu Phổ, Thị Trấn Sịa, Huyện Quảng Điền, Tỉnh Thừa Thiên Huế
7 Công ty TNHH MTV TVTK Xây dựng Tam Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 42 Nguyễn Súy, thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông thương phẩm mặt đường M250 ( bao gồm ván khuôn)
505.87
m3
2
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1.82
100m2
3
Lót bạt nilon
4.77
100m2
4
Cắt khe giãn mặt đường, khe 2x4
10.62
10m
5
Cắt khe co mặt đường, khe 1x4
42.48
10m
6
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên Dmax25
6.37
100m3
7
Đắp nền đường bằng máy lu, độ chặt Y/C K = 0,95 (có mua đất)
86.1
100m3
8
Mua đất
9726.96
m3
9
Đào nền đường bằng máy - Cấp đất I
14.92
100m3
10
Đắp bột đá dăm hỗn hợp công trình bằng máy ủi
0.61
100m3
11
San đầm đất bằng máy lu, độ chặt Y/C K = 0,85 ( có mua đất)
48.9
100m3
12
Mua đất
5183.4
m3
13
Bê tông cọc phân lô, M200, đá 1x2 ( bao gồm ván khuôn)
9.02
m3
14
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại
2.106
100m2
15
Cắm cọc phân lô
1504
1 cái
16
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, Cấp đất III
1.88
100m3
17
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
1.805
100m3
18
Bê tông cọc phân lô, M200, đá 1x2 ( bao gồm ván khuôn)
1.94
m3
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại
0.43
100m2
20
Gia công, lắp đặt cốt thép, ĐK ≤10mm
0.12
tấn
21
Cắm cọc phân lô
215
1 cái
22
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, Cấp đất III
0.269
100m3
23
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.258
100m3
24
Đào đất ống nước bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất III
2.17
100m3
25
Đắp móng cát đường ống nước
65.92
m3
26
Đắp đất tận dụng đường ống cấp nước K90
1.537
100m3
27
Rãi băng tín hiệu
553.6
m
28
Lắp đặt trụ định vị
6
trụ
29
Lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính 110mm dày 6,6mm(PN10)
0.77
100m
30
Lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính 75mm dày 5,6mm(PN10)
4.76
100 m
31
Lắp đặt ống nhựa HDPE, đường kính 32mm dày 2,4mm(PN10)
0.56
100 m
32
Lắp đặt Tê giảm HDPE D150/110/160mm, dày 11,8mm
1
cái
33
Lắp Tê giảm HDPE D110/75/110mm, dày 8,1mm
3
cái
34
Lắp đặt cút 90 độ HDPE D110mm, dày 8,1mm
1
cái
35
Lắp đặt cút 90 độ HDPE D75mm
2
cái
36
Lắp đặt cút 45 độ HDPE D75mm, dày 5,6mm
2
cái
37
Hàn nối bích nhựa HDPE D150mm chiều dày 11,8mm
2
bộ
38
Lắp đặt BU - D150mm
4
cái
39
Lắp đặt BU - D110mm
6
cái
40
Lắp đặt mối nối mềm -D150mm
2
cái
41
Lắp bích thép - D150mm
2
cặp bích
42
Lắp đặt van ren - D110mm
1
cái
43
Lắp đặt Tê giảm HDPE D75/32mm
29
cái
44
Lắp đặt Tê đều HDPE D32mm
29
cái
45
Lắp đặt măng sông nhựa HDPE - D75mm
12
cái
46
Lắp đặt ống thép tráng kẽm - D113.5mm dày 3,2mm
0.54
100m
47
Lắp đặt van ren - D32mm
29
cái
48
Lắp đặt họng cứu hoả ĐK 100mm
2
cái
49
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 100mm
0.77
100m
50
Thử áp lực đường ống nhựa - Đường kính 75mm
4.766
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 08: Chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 08: Chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 130

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây