Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:51 05/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc năm 2025-2026 của Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc thuộc dự toán mua sắm thuốc năm 2025-2026 của Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Ngân sách nhà nước, nguồn thu hợp pháp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:30 16/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500249944_2506051620
Ngày phê duyệt
05/06/2025 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:49 05/06/2025
đến
11:30 16/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:30 16/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.483.887 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu bốn trăm tám mươi ba nghìn tám trăm tám mươi bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/06/2025 (14/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
120.000
120.000
0
365 ngày
2
Celecoxib
6.345.000
6.345.000
0
365 ngày
3
Morphin
7.140.000
7.140.000
0
365 ngày
4
Pethidin ( hydroclorid)
10.725.000
10.725.000
0
365 ngày
5
Colchicin
1.560.000
1.560.000
0
365 ngày
6
Glucosamin
28.000.000
28.000.000
0
365 ngày
7
Cinnarizin
28.910.000
28.910.000
0
365 ngày
8
Diphenhydramin
102.200
102.200
0
365 ngày
9
Azithromycin
50.400.000
50.400.000
0
365 ngày
10
Spiramycin + Metronidazol
19.502.000
19.502.000
0
365 ngày
11
Flunarizin
12.140.100
12.140.100
0
365 ngày
12
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
1.800.000
1.800.000
0
365 ngày
13
Nicorandil
31.122.000
31.122.000
0
365 ngày
14
Trimetazidine
42.198.000
42.198.000
0
365 ngày
15
Felodipine
109.200.000
109.200.000
0
365 ngày
16
Metoprolol
32.391.000
32.391.000
0
365 ngày
17
Perindopril + Amlodipin
40.192.900
40.192.900
0
365 ngày
18
Perindopril + Indapamid
58.890.000
58.890.000
0
365 ngày
19
Telmisartan + Hydroclorothiazid
478.800.000
478.800.000
0
365 ngày
20
Fenofibrate
131.040.000
131.040.000
0
365 ngày
21
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
13.154.400
13.154.400
0
365 ngày
22
Rabeprazol
27.768.000
27.768.000
0
365 ngày
23
Metoclopramid
970.200
970.200
0
365 ngày
24
Lactobacillus acidophilus
6.060.600
6.060.600
0
365 ngày
25
Diosmin+Hesperidin
36.528.400
36.528.400
0
365 ngày
26
Metformin
212.160.000
212.160.000
0
365 ngày
27
Naphazolin
1.758.750
1.758.750
0
365 ngày
28
Diazepam
2.625.000
2.625.000
0
365 ngày
29
Diazepam
1.386.000
1.386.000
0
365 ngày
30
Acetyl leucin
42.891.600
42.891.600
0
365 ngày
31
Acetyl leucin
25.740.000
25.740.000
0
365 ngày
32
Ginkgo Biloba
22.064.700
22.064.700
0
365 ngày
33
Piracetam
111.870.000
111.870.000
0
365 ngày
34
Vinpocetin
13.431.600
13.431.600
0
365 ngày
35
Budesonid
1.729.250
1.729.250
0
365 ngày
36
Terbutalin
5.428.500
5.428.500
0
365 ngày
37
Bromhexin hydroclorid
12.600.000
12.600.000
0
365 ngày
38
Dextromethorphan hydrobromid
2.680.000
2.680.000
0
365 ngày
39
N-Acetyl cystein
15.615.600
15.615.600
0
365 ngày
40
Glucose + Natri clorid + Natri citrat + Kali clorid
1.929.500
1.929.500
0
365 ngày
41
Calciclorid
210.000
210.000
0
365 ngày
42
Glucose
157.500
157.500
0
365 ngày
43
Glucose
25.300.000
25.300.000
0
365 ngày
44
Natri clorid
25.216.800
25.216.800
0
365 ngày
45
Ringer lactat
3.013.500
3.013.500
0
365 ngày
46
Calci carbonat + Vitamin D3
6.249.600
6.249.600
0
365 ngày
47
Vitamin B1
126.000
126.000
0
365 ngày
48
Magnesi lactat dihydrat +Vitamin B6
36.090.000
36.090.000
0
365 ngày
49
Vitamin E
3.055.000
3.055.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây