Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 95 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,09%, Xây lắp 1,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 29,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.096.561.662 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.644.237.187 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,41 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,09%, Xây lắp 1,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 29,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.096.561.662 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.644.237.187 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 67 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 53 TBMT trong đó tự mời thầu 46 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic: 41 phần của chủ đầu tư Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
04/09/2026 23:53
Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền: 02 phần của chủ đầu tư Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ T-H PHARMAHN
04/09/2026 23:52
Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư y tế điều chỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH
04/09/2026 23:51
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo hiểm vật chất 28 xe ô tô cứu thương của Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:48
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic: 41 phần theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 16:49
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền: 02 phần theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 16:31
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic: 41 phần theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 16:30
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư y tế điều chỉnh năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 10:38
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế điều chỉnh năm 2026 với 1 gói thầu.
13/08/2026 09:18
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc với 2 gói thầu.
11/08/2026 12:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic: 41 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO CHÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ HƯNG THỊNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THUẬN ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN AMERIVER VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
04/09/2026 23:53
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền: 02 phần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ T-H PHARMAHN
04/09/2026 23:52
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư y tế điều chỉnh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH
04/09/2026 23:51
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU VIETLAND , CÔNG TY TNHH H&H NAM NHẬT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ Y TẾ HỒNG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ ĐẶNG GIA, Công ty TNHH thương mại và công nghệ Hoàng Vũ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ Y KHOA, CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
09/06/2026 16:10
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua linh kiện, phụ kiện, vật tư thay thế sử dụng cho thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT Y SINH, CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
01/04/2026 16:46
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Biển kiểm soát 29A- 02683 của Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ NGỌC TÁM
24/07/2025 21:20
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vệ sinh của Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP TOÀN CẦU
22/07/2025 11:12
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc điều chỉnh năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
19/07/2025 00:20
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO CHÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM
07/07/2025 17:11
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM
07/07/2025 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic: 41 phần của chủ đầu tư Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
04/09/2026 23:53
Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền: 02 phần của chủ đầu tư Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ Y TẾ T-H PHARMAHN
04/09/2026 23:52
Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư y tế điều chỉnh năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH
04/09/2026 23:51
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải KHLCNT Bảo hiểm vật chất 28 xe ô tô cứu thương của Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:48
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic: 41 phần theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
18/08/2026 16:49
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền: 02 phần theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 16:31
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc generic: 41 phần theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 16:30
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư y tế điều chỉnh năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 10:38
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế điều chỉnh năm 2026 với 1 gói thầu.
13/08/2026 09:18
Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc với 2 gói thầu.
11/08/2026 12:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải 59 KHLCNT, trong đó có 110 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải 55 TBMT trong 53 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 46 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội đã đăng tải 95 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 95 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 66 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội có quan hệ với 100 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cấp cứu 115 Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ở bên trong, chúng ta đều giống nhau. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.