Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 18:29 19/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Sản xuất loạt "0" sản phẩm MNCĐ-01
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp vật tư; dụng cụ, đồ gá dưỡng kiểm MNCĐB-01
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN chi TX cho QP
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phú Diễn, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
17:00 27/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1006/QĐ-VVK
Ngày phê duyệt
19/08/2026 18:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viện Vũ khí
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:28 19/08/2026
đến
17:00 27/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 27/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/08/2026 (26/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Viện Vũ khí Tư vấn lập E-HSMT Số 51, tổ 5, phường Phú Diễn TP hà Nội
2 Viện Vũ khí Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 51, tổ 5, phường Phú Diễn TP hà Nội

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Thép CT3, CT0
7854
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
2
Thép C45, C50
17356
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
3
Thép 40X, 45X
1840
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
4
Nhôm Д16T
20
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
5
Nhôm hợp kim 6061
320
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
6
Nhựa Phenol foocmandehit
160
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
7
Sơn hai thành phần
27
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
8
Xăng A95
308
lít
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
9
Dung môi làm mát
75
lít
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
10
Hóa chất ngâm tẩm tẩy rỉ sét
51
lít
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
11
Đinh 5
16.01
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
12
Vít gỗ
10
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
13
Giẻ lau
50
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
14
Găng tay
270
đôi
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
15
Khẩu trang
229
cái
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
16
Dây thép Φ3
50
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
17
Cọc ghim
48
cái
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
18
Sơn hai thành phần
30
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
19
Xăng A95
38
lít
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
20
Mỏ lết
3
cái
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
21
Phao đánh dấu, cờ chỉ thị mục tiêu
32
cái
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
22
Động cơ điện
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
23
Bộ điều khiển hướng xuồng chạy thử nghiệm từ xa (bộ thu phát tín hiệu điều khiển cánh lái)
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
24
Bộ điều khiển tốc độ chạy của xuồng thử nghiệm từ xa (bộ thu phát tín hiệu điều khiển tốc độ)
8
cái
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
25
Thép lò xo (théo lò xo loại 1, loại 2; thép 60C2,…)
500
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
26
Thép dụng cụ Y8, Y10,…
1750
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45
27
Thép hợp kim các loại (45X; 40X...)
1022
kg
Theo quy định tại Chương V
Viện Vũ khí
20
45

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 17

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây