Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Mua thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 20:21 23/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc ngoài danh mục thầu tập trung giai đoạn 2026 - 2028
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Mua thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua thuốc ngoài danh mục thầu tập trung giai đoạn 2026 - 2028, Dự toán mua sắm: Mua sắm thuốc ngoài danh mục thầu tập trung giai đoạn 2026 – 2028 tại Bệnh viện đa khoa Lương Tài
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lương Tài, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
360/QĐ-BVĐKLT
Ngày phê duyệt
23/04/2026 20:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Lương Tài
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
20:20 23/04/2026
đến
09:00 12/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
288.729.032 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm tám mươi tám triệu bảy trăm hai mươi chín nghìn không trăm ba mươi hai đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/05/2026 (09/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acarbose
72.576.000
72.576.000
0
24 tháng
2
Acetylcystein
53.100.000
53.100.000
0
24 tháng
3
Acetylcystein
69.300.000
69.300.000
0
24 tháng
4
Acetylsalicylic acid
126.000.000
126.000.000
0
24 tháng
5
Aciclovir
14.960.000
14.960.000
0
24 tháng
6
L-Alanin, L-Arginin , Amino-acetic acid (Glycin), L-Histidin, L-Isoleucin, L-Leucin, L-Lysin monoacetat (tương đương L-Lysin), L-Methionin, L-Phenylalanin, L-Prolin, L-Serin, L-Threonin, L-Tryptophan, L-Valin, Acetylcystein (tương đương L-Cystein), L-Malic acid, Acid acetic (acid acetic băng)
102.000.000
102.000.000
0
24 tháng
7
Acid Tranexamic
8.640.000
8.640.000
0
24 tháng
8
Alfuzosin
416.000.000
416.000.000
0
24 tháng
9
Alfuzosin
160.000.000
160.000.000
0
24 tháng
10
Allopurinol
17.550.000
17.550.000
0
24 tháng
11
Alpha chymotrypsin
6.000.000
6.000.000
0
24 tháng
12
Alverin citrat
16.800.000
16.800.000
0
24 tháng
13
Alverin citrat + simethicon
75.000.000
75.000.000
0
24 tháng
14
Ambroxol
255.000.000
255.000.000
0
24 tháng
15
Ambroxol
162.000.000
162.000.000
0
24 tháng
16
Amlodipin + atorvastatin
271.200.000
271.200.000
0
24 tháng
17
Amoxicilin + acid clavulanic
179.100.000
179.100.000
0
24 tháng
18
Amoxicilin + acid clavulanic
71.340.000
71.340.000
0
24 tháng
19
Bacillus clausii
176.000.000
176.000.000
0
24 tháng
20
Bacillus subtilis
236.800.000
236.800.000
0
24 tháng
21
Bacillus subtilis
210.000.000
210.000.000
0
24 tháng
22
Betahistin dihydroclorid
276.000.000
276.000.000
0
24 tháng
23
Bisoprolol + hydroclorothiazid
660.000.000
660.000.000
0
24 tháng
24
Bromhexin hydroclorid
75.600.000
75.600.000
0
24 tháng
25
Budesonid
180.000.000
180.000.000
0
24 tháng
26
Calci carbonat + calci gluconolactat
39.480.000
39.480.000
0
24 tháng
27
Calcitriol
69.300.000
69.300.000
0
24 tháng
28
Captopril
141.750.000
141.750.000
0
24 tháng
29
Captopril + hydroclorothiazid
290.000.000
290.000.000
0
24 tháng
30
Carbetocin
77.700.000
77.700.000
0
24 tháng
31
Carbimazol
8.400.000
8.400.000
0
24 tháng
32
Carbocistein
62.400.000
62.400.000
0
24 tháng
33
Cefaclor
80.500.000
80.500.000
0
24 tháng
34
Cefaclor
86.700.000
86.700.000
0
24 tháng
35
Cefixim (dưới dạng Cefixim trihydrat)
80.600.000
80.600.000
0
24 tháng
36
Cefoperazon + Sulbactam
80.000.000
80.000.000
0
24 tháng
37
Cefpodoxim
474.000.000
474.000.000
0
24 tháng
38
Cefuroxim
246.120.000
246.120.000
0
24 tháng
39
Celecoxib
41.400.000
41.400.000
0
24 tháng
40
Cetirizin
176.000.000
176.000.000
0
24 tháng
41
Chlorpheniramin
37.000.000
37.000.000
0
24 tháng
42
Cinnarizin
28.000.000
28.000.000
0
24 tháng
43
Ciprofloxacin
12.100.000
12.100.000
0
24 tháng
44
Clotrimazol
29.900.000
29.900.000
0
24 tháng
45
Codein + terpin hydrat
97.600.000
97.600.000
0
24 tháng
46
Colchicin
35.000.000
35.000.000
0
24 tháng
47
Dexamethason
652.000
652.000
0
24 tháng
48
Diosmectit
24.492.000
24.492.000
0
24 tháng
49
Drotaverin clohydrat
102.900.000
102.900.000
0
24 tháng
50
Enalapril
630.000.000
630.000.000
0
24 tháng
51
Enalapril + hydrochlorothiazid
618.000.000
618.000.000
0
24 tháng
52
Erythropoietin
390.000.000
390.000.000
0
24 tháng
53
Erythropoietin
732.000.000
732.000.000
0
24 tháng
54
Etoricoxib
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
55
Fenoterol + ipratropium
67.809.000
67.809.000
0
24 tháng
56
Fluconazol
24.552.000
24.552.000
0
24 tháng
57
Fluticason propionat
576.000.000
576.000.000
0
24 tháng
58
Furosemid
1.461.600
1.461.600
0
24 tháng
59
Furosemid
2.160.000
2.160.000
0
24 tháng
60
Furosemid + spironolacton
21.120.000
21.120.000
0
24 tháng
61
Fusidic acid + betamethason
33.390.000
33.390.000
0
24 tháng
62
Fusidic acid + hydrocortison
43.637.000
43.637.000
0
24 tháng
63
Gentamicin
19.176.000
19.176.000
0
24 tháng
64
Hydroxypropylmethylcellulose
120.000.000
120.000.000
0
24 tháng
65
Hydroxypropylmethylcellulose
196.800.000
196.800.000
0
24 tháng
66
Ibuprofen
70.600.000
70.600.000
0
24 tháng
67
Indapamide + Amlodipin
29.922.000
29.922.000
0
24 tháng
68
Insulin analog tác dụng nhanh, ngắn (Aspart, Lispro, Glulisine)
120.000.000
120.000.000
0
24 tháng
69
Insulin analog, tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
127.200.000
127.200.000
0
24 tháng
70
Irbesartan
882.000.000
882.000.000
0
24 tháng
71
Isosorbid
261.590.000
261.590.000
0
24 tháng
72
Kali clorid
417.690.000
417.690.000
0
24 tháng
73
Kali clorid
4.350.000
4.350.000
0
24 tháng
74
Kẽm gluconat
20.352.000
20.352.000
0
24 tháng
75
Ketotifen
26.000.000
26.000.000
0
24 tháng
76
Lactobacillus acidophilus
59.220.000
59.220.000
0
24 tháng
77
Levothyroxin
78.750.000
78.750.000
0
24 tháng
78
Levothyroxine Sodium
36.000.000
36.000.000
0
24 tháng
79
Levothyroxine Sodium
130.200.000
130.200.000
0
24 tháng
80
Loratadin
8.560.000
8.560.000
0
24 tháng
81
Losartan kali + Hydroclorothiazid
798.000.000
798.000.000
0
24 tháng
82
Macrogol + natri sulfat + natri bicarbonat - natri clorid + kali clorid
670.320.000
670.320.000
0
24 tháng
83
Magnesi hydroxid + Nhôm hydroxid
113.400.000
113.400.000
0
24 tháng
84
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
325.000.000
325.000.000
0
24 tháng
85
Magnesium lactat dihydrat; Pyridoxin HCl
2.520.000
2.520.000
0
24 tháng
86
Methyldopa
216.000.000
216.000.000
0
24 tháng
87
Metronidazol
30.940.000
30.940.000
0
24 tháng
88
Misoprostol
80.924.400
80.924.400
0
24 tháng
89
Moxifloxacin
82.500.000
82.500.000
0
24 tháng
90
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
29.400.000
29.400.000
0
24 tháng
91
Natri hyaluronat
50.000.000
50.000.000
0
24 tháng
92
Nicardipin
9.999.920
9.999.920
0
24 tháng
93
Nicardipin
6.720.000
6.720.000
0
24 tháng
94
Nystatin + Neomycin + Polymyxin B
475.000.000
475.000.000
0
24 tháng
95
Ofloxacin
179.860.000
179.860.000
0
24 tháng
96
Nước oxy già
3.700.000
3.700.000
0
24 tháng
97
Papaverin hydroclorid
25.000.000
25.000.000
0
24 tháng
98
Paracetamol
85.680.000
85.680.000
0
24 tháng
99
Paracetamol
31.000.000
31.000.000
0
24 tháng
100
Perindopril
502.488.000
502.488.000
0
24 tháng
101
Perindopril arginine; Amlodipine
59.600.000
59.600.000
0
24 tháng
102
Perindopril arginine; Indapamide; Amlodipine
85.570.000
85.570.000
0
24 tháng
103
Phytomenadion
2.100.000
2.100.000
0
24 tháng
104
Phytomenadion
1.750.000
1.750.000
0
24 tháng
105
Pregabalin
32.000.000
32.000.000
0
24 tháng
106
Progesteron
80.600.000
80.600.000
0
24 tháng
107
Salicylic acid + betamethason dipropionat
2.780.000
2.780.000
0
24 tháng
108
Sắt (dưới dạng sắt (II) sulfat) + acid folic
16.000.000
16.000.000
0
24 tháng
109
Sắt fumarat + acid folic
58.800.000
58.800.000
0
24 tháng
110
Sắt sucrose
94.000.000
94.000.000
0
24 tháng
111
Sitagliptin
100.000.000
100.000.000
0
24 tháng
112
Sorbitol
16.783.200
16.783.200
0
24 tháng
113
Spironolacton
19.740.000
19.740.000
0
24 tháng
114
Sucralfat
100.800.000
100.800.000
0
24 tháng
115
Sulfamethoxazol + Trimethoprim
5.985.000
5.985.000
0
24 tháng
116
Sulfamethoxazol + Trimethoprim
6.900.000
6.900.000
0
24 tháng
117
Telmisartan + Hydroclorothiazid
798.000.000
798.000.000
0
24 tháng
118
Timolol
16.880.000
16.880.000
0
24 tháng
119
Tobramycin
138.600.000
138.600.000
0
24 tháng
120
Trimetazidin
270.500.000
270.500.000
0
24 tháng
121
Vitamin A + D2/Vitamin A + D3
73.600.000
73.600.000
0
24 tháng
122
Flunarizin
10.710.000
10.710.000
0
24 tháng
123
Amlodipine (dưới dạng amlodipine besilat), Valsartan
475.000.000
475.000.000
0
24 tháng
124
Pilocarpin
450.000
450.000
0
24 tháng
125
Tobramycin + Dexamethasone
2.092.000
2.092.000
0
24 tháng
126
Carbomer
3.900.000
3.900.000
0
24 tháng
127
Fluorometholon acetat
4.400.000
4.400.000
0
24 tháng
128
Aciclovir
9.300.000
9.300.000
0
24 tháng
129
Progesteron
60.800.000
60.800.000
0
24 tháng
130
Cefaclor
268.000.000
268.000.000
0
24 tháng
131
Simethicon
10.660.000
10.660.000
0
24 tháng
132
Thiamine hydrochloride 100mg; Pyridoxine hydrochloride 100mg; Cyanocobalamin 1mg
147.000.000
147.000.000
0
24 tháng
133
Gliclazide
159.000.000
159.000.000
0
24 tháng
134
Gliclazide
362.400.000
362.400.000
0
24 tháng
135
Diphenhydramin hydroclorid
3.950.000
3.950.000
0
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Mua thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Mua thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây