Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thi công công trình

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:57 04/09/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Đại tu kiến trúc các đội quản lý điện Thiên Lộc, Thư Lâm
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thi công công trình
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Đại tu kiến trúc các đội quản lý điện Thiên Lộc, Thư Lâm
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sửa chữa lớn năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
4573/QĐ-PCDONGANH
Ngày phê duyệt
04/09/2026 16:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC ĐÔNG ANH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 04/09/2026
đến
10:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
92.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển điện lực Hà Nội Tư vấn lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 115 đường Tam Trinh, phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải có gắn cẩu 3 -5 tấn (Hồ sơ đăng ký, đăng kiểm xe còn hiệu lực, nếu đi thuê thì nhà thầu phải có hợp đồng nguyên tắc thuê kèm theo là bản chính hoặc bản sao có chứng thực)
1
2
Máy trộn bê tông đến 250 lít (Có hóa đơn hoặc chứng từ kèm theo)
1
3
Máy khoan bê tông(Có hóa đơn hoặc chứng từ kèm theo)
1
4
Máy bơm nư­ớc (Có hóa đơn hoặc chứng từ kèm theo)
1
5
Máy đầm bê tông các loại(Có hóa đơn hoặc chứng từ kèm theo)
1
6
Máy hàn điện (Có hóa đơn hoặc chứng từ kèm theo)
1
7
Máy phát điện >10kVA (Có hóa đơn hoặc chứng từ kèm theo)
1
8
Máy cắt bê tông(Có hóa đơn hoặc chứng từ kèm theo)
1
9
Máy đầm cóc 80kg(Có hóa đơn hoặc chứng từ kèm theo)
1
10
Máy hàn nhiệt ống nhựa PPR, HDPE(Có hóa đơn hoặc chứng từ kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: ĐỘI QUẢN LÝ ĐIỆN THIÊN LỘC
2
Tháo dỡ, phá dỡ
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
26.015
m2
4
S1: 3*1,2*1,4 = 5,04
5
D1: 4*1,5*2,25 = 13,5
6
D2: 1,2*2,25 = 2,7
7
D3: 0,7*2 = 1,4
8
D4: 1,5*2,25 = 3,375
9
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
56
m
10
S1: 3*(1,2+1,4)*2 = 15,6
11
D1: 4*(1,5+2,25*2) = 24
12
D2: 1,2+2,25*2 = 5,7
13
D3: 0,7+2*2 = 4,7
14
D4: 1,5+2,25*2 = 6
15
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
537.746
m2
16
Phòng LV1: (6,37+5,2)*2*3,3 = 76,362
17
Phòng LV2: (3,1+5,2)*2*3,3 = 54,78
18
Phòng Đội trưởng: (3,1+5,2)*2*3,3 = 54,78
19
Phòng Kho 1: (2+2,05)*2*3,3 = 26,73
20
Phòng Kho 2: (1,83+3,15)*2*3,3 = 32,868
21
Hành lang vào kho 1 và 2: (0,9+3,26)*2*3,3 = 27,456
22
Phòng Vật tư trục 2: 5,2*3,3 = 17,16
23
Trừ cửa: -(1,5*2,25*4+1,2*2,25+0,7*2*2+1,2*1,4*3) = -24,04
24
Tường ngoài nhà: (21,5+5,6)*2*3,3 = 178,86
25
Sê nô: (3*2+17,3)*0,6 = 13,98
26
Tường trục C: 21,5*3,3*2 = 141,9
27
Trừ ô thủng: -(3*3,1*2,9+3,1*2,4*2) = -41,85
28
Trừ cửa: -(1,5*2,25*4+1,2*2,25+1,2*1,4*3) = -21,24
29
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
124.5125
m2
30
Phòng LV1: 6,37*5,2 = 33,124
31
Phòng LV2: 3,1*5,2 = 16,12
32
Phòng Đội trưởng: 3,1*5,2 = 16,12
33
Phòng Kho 1: 2*2,05 = 4,1
34
Phòng Kho 2: 1,83*3,15 = 5,7645
35
WC: 1,1*2 = 2,2
36
Hành lang vào kho 1 và 2: 0,9*3,26 = 2,934
37
Phòng Vật tư: 5,2*4,5 = 23,4
38
Hành lang: 1,25*16,6 = 20,75
39
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
14.4657
m3
40
Phòng kho vật tư: (4,5*2+5,2)*3,3*0,22 = 10,3092
41
Trừ cửa: -1,5*2,25*0,22 = -0,7425
42
Tường móng: (4,5*2+5,2)*0,5*0,33+(4,5*2+5,2)*0,4*0,45 = 4,899
43
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
304.8
m2
44
Mái tôn: 24,5*5,6*1,5+22*3*1,5 = 304,8
45
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.95
tấn
46
Xà gồ tính 40%: 550/1000 = 0,55
47
Vì kèo tính 40%: 400/1000 = 0,4
48
Tháo dỡ trần
103.7625
m2
49
Phòng LV1: 6,37*5,2 = 33,124
50
Phòng LV2: 3,1*5,2 = 16,12

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thi công công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thi công công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây