Thông báo mời thầu

Gói thầu số 1: Thuốc Generic

Tìm thấy: 08:16 12/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung ứng thuốc Generic lần 1 cho Bệnh viện Đa khoa Hà Nam năm 2026-2027
Tên gói thầu
Gói thầu số 1: Thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung ứng thuốc Generic lần 1 cho Bệnh viện Đa khoa Hà Nam năm 2026-2027
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và các nguồn thu hợp pháp khác theo quy định của nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Phủ Lý, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
08:15 02/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
670/QĐ-BVĐKHN
Ngày phê duyệt
12/03/2026 08:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HÀ NAM
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:15 12/03/2026
đến
08:15 02/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 02/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
572.872.308 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm bảy mươi hai triệu tám trăm bảy mươi hai nghìn ba trăm lẻ tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/04/2026 (29/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Etomidat
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
2
Lidocain
8.347.500
8.347.500
0
12 tháng
3
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
15.400.000
15.400.000
0
12 tháng
4
Ibuprofen
1.730.000
1.730.000
0
12 tháng
5
Ketoprofen
49.833.000
49.833.000
0
12 tháng
6
Paracetamol (acetaminophen)
2.420.000
2.420.000
0
12 tháng
7
Paracetamol (acetaminophen)
2.831.000
2.831.000
0
12 tháng
8
Pethidin (hydroclorid)
16.500.000
16.500.000
0
12 tháng
9
Colchicin
32.650.000
32.650.000
0
12 tháng
10
Zoledronic acid
650.000.000
650.000.000
0
12 tháng
11
Sugammadex
83.952.000
83.952.000
0
12 tháng
12
Piperacillin + Tazobactam
1.010.990.000
1.010.990.000
0
12 tháng
13
Tinidazol
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
14
Tinidazol
203.160.000
203.160.000
0
12 tháng
15
Colistin
929.880.000
929.880.000
0
12 tháng
16
Sofosbuvir + Velpatasvir
920.000.000
920.000.000
0
12 tháng
17
Sofosbuvir + Velpatasvir
876.000.000
876.000.000
0
12 tháng
18
Hydroxy cloroquin
44.800.000
44.800.000
0
12 tháng
19
Cyclophosphamid
18.540.000
18.540.000
0
12 tháng
20
Epirubicin hydroclorid
16.350.000
16.350.000
0
12 tháng
21
Methotrexat
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
22
Tegafur+uracil (UFT or UFUR)
79.000.000
79.000.000
0
12 tháng
23
Vincristin (sulfat)
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
24
Vincristin (sulfat)
16.590.000
16.590.000
0
12 tháng
25
Vinorelbin
1.230.000.000
1.230.000.000
0
12 tháng
26
Vinorelbin
550.000.000
550.000.000
0
12 tháng
27
Vinorelbin
495.000.000
495.000.000
0
12 tháng
28
Carbidopa + Levodopa
219.760.000
219.760.000
0
12 tháng
29
Carbidopa +Levodopa
96.600.000
96.600.000
0
12 tháng
30
Carbidopa +Levodopa
159.600.000
159.600.000
0
12 tháng
31
Pramipexol
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
32
Pinene + Camphen + Cineol + Fenchone + Borneol + Anethol
37.130.000
37.130.000
0
12 tháng
33
Acid folic (vitamin B9)
900.000
900.000
0
12 tháng
34
Albumin
1.460.000.000
1.460.000.000
0
12 tháng
35
Deferasirox
1.580.000
1.580.000
0
12 tháng
36
Deferasirox
3.900.000
3.900.000
0
12 tháng
37
Deferipron
23.940.000
23.940.000
0
12 tháng
38
Filgrastim
16.500.000
16.500.000
0
12 tháng
39
Fructose 1,6 diphosphat
34.398.000
34.398.000
0
12 tháng
40
Ticagrelor
298.000.000
298.000.000
0
12 tháng
41
Ticagrelor
43.600.000
43.600.000
0
12 tháng
42
Piracetam
460.000.000
460.000.000
0
12 tháng
43
Piracetam
310.000.000
310.000.000
0
12 tháng
44
Piracetam
320.000.000
320.000.000
0
12 tháng
45
Urea
129.578.400
129.578.400
0
12 tháng
46
Iohexol
520.864.000
520.864.000
0
12 tháng
47
Iopamidol
525.000.000
525.000.000
0
12 tháng
48
Iopamidol
145.000.000
145.000.000
0
12 tháng
49
Acetyl leucin
55.000.000
55.000.000
0
12 tháng
50
Acetyl leucin
275.000.000
275.000.000
0
12 tháng
51
Dibasic natri phosphat + Monobasic natri phosphat
51.975.000
51.975.000
0
12 tháng
52
L-Ornithine L-aspartate
187.500.000
187.500.000
0
12 tháng
53
Betamethasone dipropionate + Betamethasone sodium phosphate
37.622.000
37.622.000
0
12 tháng
54
Budesonid
600.000.000
600.000.000
0
12 tháng
55
Budesonid + formoterol
108.577.700
108.577.700
0
12 tháng
56
Hydrocortison
49.980.000
49.980.000
0
12 tháng
57
Dapagliflozin
380.000.000
380.000.000
0
12 tháng
58
Dapagliflozin
270.000.000
270.000.000
0
12 tháng
59
Empagliflozin
415.600.000
415.600.000
0
12 tháng
60
Estradiol benzoat
3.275.000
3.275.000
0
12 tháng
61
Progesteron
46.500.000
46.500.000
0
12 tháng
62
Atracurium besylat
13.350.000
13.350.000
0
12 tháng
63
Dung dịch thẩm phân phúc mạc (Calci Chloride + Dextrose hydrous + Magie Chloride + Natri Chloride + Natri lactate)
1.107.600.000
1.107.600.000
0
12 tháng
64
Dung dịch thẩm phân phúc mạc(Calci Chloride + Dextrose hydrous + Magie Chloride + Natri Chloride + Natri lactate)
426.000.000
426.000.000
0
12 tháng
65
Dung dịch thẩm phân phúc mạc(Calci Chloride + Dextrose hydrous + Magie Chloride + Natri Chloride + Natri lactate)
34.080.000
34.080.000
0
12 tháng
66
Dung dịch lọc máu (bicarbonat hoặc acetat) (Ngăn A chứa: Calcium clorid dihydrat+ Magnesium clorid hexahydrat+ Acid lactic ; Ngăn B: chứa Sodium chlorid+Sodium hydrogen carbonat)
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
67
Acid thioctic (Meglumin thioctat)
183.750.000
183.750.000
0
12 tháng
68
Tiotropium
800.100.000
800.100.000
0
12 tháng
69
Salbutamol (sulfat)
44.280.000
44.280.000
0
12 tháng
70
Salbutamol (sulfat)
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
71
Acid amin
154.000.000
154.000.000
0
12 tháng
72
Acid amin
97.000.000
97.000.000
0
12 tháng
73
Acid amin+glucose+lipid
223.200.000
223.200.000
0
12 tháng
74
Acid amin+glucose+lipid
291.600.000
291.600.000
0
12 tháng
75
Acid amin+glucose+lipid
295.200.000
295.200.000
0
12 tháng
76
Kali clorid
3.480.000
3.480.000
0
12 tháng
77
Magnesi sulfat
1.450.000
1.450.000
0
12 tháng
78
Manitol
9.900.000
9.900.000
0
12 tháng
79
Vitamin B6 + magnesi (lactat)
59.600.000
59.600.000
0
12 tháng
80
Vitamin K
1.900.000
1.900.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 1: Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 1: Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây