Thông báo mời thầu

Gói thầu số 10: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:41 27/11/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà đa năng, sân đường, nhà xe và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Vĩnh Lập
Tên gói thầu
Gói thầu số 10: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà đa năng, sân đường, nhà xe và các hạng mục phụ trợ Trường THCS Vĩnh Lập
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách xã Hà Đông
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hà Đông, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
07:30 06/12/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1382/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2025 16:15
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ HÀ ĐÔNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:16 27/11/2025
đến
07:30 06/12/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 06/12/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
66.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2025 (05/04/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH một thành viên tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 66 phố An Thái, phường Thành Đông, thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng 372 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 30/189, phố Tuệ Tĩnh, phường Thành Đông, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần thẩm định giá PSD - Chi nhánh Đông Bắc Tư vấn thẩm định giá số nhà 05, tổ dân phố Đồng Bẩm, phường Linh Sơn, tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
5 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
6 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 105 phố Đặng Thai Mai, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng
7 Công ty TNHH Ngân Sơn HD Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2/172 Nhữ Đình Hiền, phường Lê Thanh Nghị, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu :≥ 0,50 m3
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : ≥1,5 kW
2
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất : ≥1,0 kW
2
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : ≥70 kg
2
5
Máy ép cọc Robot thủy lực tự hành ≥150 T
1
6
Máy hàn xoay chiều - công suất : ≥14 kW
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích : ≥250,0 lít
2
8
Máy trộn vữa≥ 150 lít
2
9
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : ≥10 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ ĐA NĂNG
2
Phần cọc
3
Cọc ly tâm PHC D300 loại A
1160.4
m
4
Ép cọc ống bê tông cốt thép dự ứng lực bằng máy ép Robot thủy lực tự hành, đường kính cọc 300mm
11.604
100m
5
Ép trước cọc bê tông ly tâm D300, đoạn cọc ép âm
0.18
100m
6
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc 300mm
96
mối nối
7
Cắt tường bê tông bằng máy, chiều dày tường <=20cm .
1.884
1m
8
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0105
tấn
9
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.0105
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0218
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.3045
tấn
12
Đổ bù cọc bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
0.4883
m3
13
Cọc dẫn đóng âm bằng thép dày 1cm, bản tổ hợp KT 300x300x3000
1
cọc
14
Phần móng
15
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
2.548
100m3
16
Lấp chân móng
0.8493
100m3
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150, PCB40
8.0048
m3
18
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lót móng
0.2776
100m2
19
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.7056
100m2
20
Ván khuôn giằng móng
0.6626
100m2
21
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.6076
tấn
22
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.9726
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
1.4921
tấn
24
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, chiều rộng móng <=250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
31.0164
m3
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cổ cột, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.9272
m3
26
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cổ cột
0.309
100m2
27
Xây gạch 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB40, mác 75
5.5564
m3
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng móng đá 1x2, mác 250, PCB40
4.1673
m3
29
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng móng
0.2764
100m2
30
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.386
100m3
31
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.924
100m3
32
Nilong lót nền trước khi đổ bê tông
4.62
100m2
33
Ván khuôn tạo khe co dãn bê tông nền
0.2055
100m2
34
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 250, PCB40
69.3
m3
35
Thi công khe cô lập mặt nền bê tông
90.8
m
36
Cắt khe cô mặt nền bê tông
1.3532
100m
37
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
3.3061
tấn
38
PHẦN THÂN THÔ
39
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB40
6.3466
m3
40
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
1.1648
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.2047
tấn
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
2.0431
tấn
43
Xây gạch 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, mác 75
89.2773
m3
44
Xây gạch 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, mác 75
4.0178
m3
45
Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM PCB40 mác 75
64.3008
m2
46
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
64.3008
m2
47
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
2.6878
100m2
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.2243
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.6481
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
0.7138
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 10: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây