Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: Thời gian đánh giá, hủy thầu kéo dài không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
| Ngày đóng thầu | 01/08/2022 08:00 |
|---|---|
| Giai đoạn hủy thầu | Đã có kết quả lựa chọn nhà thầu |
| Lý do | HS dự thầu không đáp ứng |
| Số hiệu văn bản | 267c/QĐ-CĐCNNLNB |
| Ngày phê duyệt | 22/08/2022 |
| Thời điểm hủy thầu | 27/08/2022 02:06 |
| Đính kèm quyết định | QĐ PD Huy thau goi so 2.pdf |
| STT | Mô tả công việc mời thầu | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao | 12,38 | 100m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 2 | Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao tiêu chuẩn 3,6m | 3,511 | 100m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 3 | Di dời bàn học, bảng, đồ đạc để thi công/lắp lại thiết bị, đồ đạt sau khi thi công | 1 | Gói | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 4 | Tháo dỡ cửa bằng thủ công | 254,625 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 5 | Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn | 92,1 | m | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 6 | Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ | 224,87 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 7 | Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà | 1.477,236 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 8 | Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ | 1.533,24 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 9 | Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần | 1.082,893 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 10 | Cạo bỏ lớp sơn, rỉ tay vịn lan can, tay vịn cầu thang | 140 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 11 | Phá dỡ nền gạch lát sàn (tầng 1,2,3) | 203,96 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 12 | Phá dỡ nền gạch lát sàn (nhà wc) | 69,3 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 13 | Phá dỡ vữa lát sàn nhà vệ sinh để chống thấm | 69,3 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 14 | Tháo dỡ gạch ốp tường | 215,46 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 15 | Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa | 12 | bộ | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 16 | Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí | 6 | bộ | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 17 | Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu | 33 | bộ | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 18 | Tháo dỡ gương soi | 6 | bộ | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 19 | Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ | 1,62 | m3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 20 | Phá dỡ nền bê tông nhà vệ sinh | 2,38 | m3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 21 | Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường | 3,381 | m3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 22 | Phá dỡ lớp xi măng láng seno, ban công tầng 2 | 172,84 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 23 | Tháo dỡ trần nhựa nhà vệ sinh | 71,4 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 24 | Bốc xếp phế thải lên xe vận chuyển | 6 | công | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 25 | Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô 2,5T | 0,445 | M3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 26 | Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô 2,5T | 0,445 | M3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 27 | Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô 2,5T | 0,445 | M3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 28 | Xây tường gạch ống (9x9x19)cm, chiều dày | 2,541 | M3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 29 | Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75 | 224,87 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 30 | Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 | 46,86 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 31 | Bả bằng bột bả vào tường | 2.425,516 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 32 | Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ | 1.702,106 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 33 | Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ | 2.662,99 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 34 | Sơn tay vịn cầu thang, lan can hành lang bằng sơn 3 lớp chống rỉ | 140 | m | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 35 | Vệ sinh cửa gỗ trước khi sơn | 226,8 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 36 | Sơn PU cửa đi, cửa sổ gỗ | 226,8 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 37 | Lắp đặt lại cửa đi, cửa sổ sau khi sơn | 1 | gói | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 38 | Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 | 0,035 | 100m3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 39 | Đổ bê tông bê tông nền, đá 1x2, mác 250 | 2,31 | m3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 40 | Lát nền, sàn bằng gạch granite 600x600mm | 203,96 | m3 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 41 | Cung cấp lắp đặt cửa đi mở quay khung nhôm xingfa ,kính cường lực 8mm | 20,265 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 42 | Cung cấp lắp đặt cửa sổ nhôm kính xingfa , mở lật, kính cường lực dày 8mm | 2,16 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 43 | Cung cấp lắp đặt cửa sổ gỗ xồi | 5,4 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 44 | Lắp đặt bản lề cửa sổ gỗ trên trục 1 phòng 301.302 bằng bản nề inox | 28 | bộ | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 45 | Chống thẩm sê nô, ban công bằng dung dịch chống thấm sika Rainlite | 172,84 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 46 | Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75 | 172,84 | m2 | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 47 | Lắp đặt cầu chắn rác trên mái bằng INOX | 10 | cái | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 48 | Lắp đặt ống nhựa PVC-D90 | 3,1 | 100m | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 49 | Lắp đặt cút PVC-D90 | 30 | cái | Theo Chương V – E-HSMT | ||
| 50 | Lắp đặt nẹp ống PVC-D90 bằng INOX | 60 | m | Theo Chương V – E-HSMT |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đối với vết thương lớn, người ta sẽ thận trọng chú ý để không động đến nó, còn những vết thương nhỏ, nhanh liền da lại dễ dàng bị người ta coi nhẹ, bị cào rách hết lần này đến lần khác, sự giày vò đó càng khiến người ta đau đớn hơn. "
Mộc Phạn
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.