Thông báo mời thầu

Gọi thầu số 3

Tìm thấy: 18:32 01/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trụ sở UBND xã Hồng Hạ
Tên gói thầu
Gọi thầu số 3
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện A Lưới, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
58/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
29/07/2024 14:47
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban Nhân dân xã Hồng Hạ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:03 01/08/2024
đến
09:00 12/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2024 (10/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Trần Hoàng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 15 A Sáp, Xã Hồng Hạ, Huyện A Lưới, Tỉnh Thừa Thiên Huế
2 Tổ lập, đánh giá HSDT và Thẩm định do Uỷ ban nhân dân xã Hồng Hạ thành lập Tư vấn lập E-HSMT Xã Hồng Hạ, huyện A Lưới, tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Tổ lập, đánh giá HSDT và Thẩm định do Uỷ ban nhân dân xã Hồng Hạ thành lập Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Hồng Hạ, huyện A Lưới, tỉnh Thừa Thiên Huế
4 Tổ lập, đánh giá HSDT và Thẩm định do Uỷ ban nhân dân xã Hồng Hạ thành lập Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Hồng Hạ, huyện A Lưới, tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Tổ lập, đánh giá HSDT và Thẩm định do Uỷ ban nhân dân xã Hồng Hạ thành lập Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Hồng Hạ, huyện A Lưới, tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≤7T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: bản sao công chứng giấy tờ hợp lệ). - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
2
- Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: 5KW, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy) - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
3
Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: ≤ 250l, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy) - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
4
Máy cát gạch 1,7KW - Đặc điểm thiết bị: 1,7KW, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy) - Khi đối chiếu phải có bản gốc hoặc công chứng chứng từ hợp lệ.
1
5
Máy đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: >= 1KW, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
1
6
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: >= 1.5KW, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
1
7
Máy thủy bình; - Có giấy chứng nhận kiểm nghiệm - hiệu chuẩn còn hiệu lực. - Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
1
8
Máy hàn nhiệt cầm tay - Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay - Đặc điểm thiết bị: 1,5KW, Còn sử dụng tốt Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê(Tài liệu chứng minh: bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
LĐ ống nhựa UPVC C1 mbát nối = PP dán keo Đkính ống 34mm
10.2
m
2
LĐ Y nhựa PN8 mbát nối=PP dán keo Đkính Y nhựa 114mm PN8
1
cái
3
LĐ Cút nhựa D = 114 mm PN8
1
cái
4
LĐ Cút nhựa D = 90 mm PN8
10
cái
5
LĐ Cút nhựa D = 60 mm PN8
5
cái
6
LĐ lơi nhựa PN8 mbát nối=PP dán keo Đkính Y nhựa 114mm PN8
2
cái
7
LĐ lơi nhựa PN10 mbát nối=PP dán keo Đkính Y nhựa 90mm PN10
10
cái
8
2. Cải tạo sân
9
*Nền cải tạo
10
Láng nền bù vênh sân dày tb 3cm, vữa XM mác 75
446.341
m2
11
Lát gạch sân, Gạch Tezzaro 30x30cm
446.341
m2
12
* Bó vĩa
13
Đào móng bó vĩa
1.98
m3
14
Bê tông lót móng bó vĩa, đá 4x6, vữa mác 100
1.32
m3
15
Xây bó vĩa bằng gạch KN (6x9.5x20)cm, vữa XM mác 75
0.99
m3
16
Trát bó vĩa chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
19.8
m2
17
3. Cột cờ
18
Phá dỡ nền sân bê tông cũ
0.121
m3
19
Đào móng cột cờ
0.1
m3
20
Bê tông móng cột cờ, đá 1x2, mác 250
0.2
m3
21
Gia công thép chân cột cờ thép C120x52x6 thép mạ kẽm
0.025
tấn
22
Bê tông bậc cấp, đá 2x4, mác 150
0.144
m3
23
Lát đá Granit bậc cấp, vữa XM mác 75
2.17
m2
24
4. Nhà làm việc bộ phận tiếp nhận và trả kết quả
25
* Phần móng
26
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
16.8
m3
27
Đào móng cột, trụ bằng thủ công đất cấp III
31.473
m3
28
Đào đất móng băng bằng thủ công, đất cấp III
9.246
m3
29
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
4.118
m3
30
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
12.16
m2
31
Ván khuôn cổ móng
16.724
m2
32
Gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.202
tấn
33
Gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.18
tấn
34
Bê tông móng, đá 1x2, mác 200
6.048
m3
35
Bê tông cổ móng, đá 1x2, mác 200
0.984
m3
36
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
9.145
m3
37
Xây móng gạch KN (6.0x9.5x20) Dày <= 33 cm,vữa XM M75
2.868
m3
38
Đắp đất nền móng công trình
34.555
m3
39
Ván khuôn giằng móng
30.5
m2
40
Gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.091
tấn
41
Gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.339
tấn
42
Bê tông nền, đá 2x4, mác 150
5.778
m3
43
Lát nền gạch Ceramic KT 60x60cm, vữa XM mác 75
58.651
m2
44
Lát nền vệ sinh gạch chống trược KT 30x30cm, vữa XM mác 75
5.1
m2
45
Trát chân móng chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
13.748
m2
46
Đắp gờ chỉ chân móng, vữa XM mác 75
31.55
m
47
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75
3.905
m2
48
Lát đá Granit bậc tam cấp, vữa XM mác 75
3.905
m2
49
* Phần thân
50
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
35.328
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gọi thầu số 3". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gọi thầu số 3" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây