Thông báo mời thầu

Gói thầu số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 16:47 26/02/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp một số tuyến đường và hẻm phường Thảo Điền
Tên gói thầu
Gói thầu số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp một số tuyến đường và hẻm phường Thảo Điền
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500062138_2502261403
Ngày phê duyệt
26/02/2025 15:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN PHƯỜNG THẢO ĐIỀN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:46 26/02/2025
đến
09:00 07/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/03/2025 (05/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Khải Phong Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán số 47, đường số 17, Phường Bình Trưng Đông, thành phố Thủ Đức, TP. HCM
2 Công ty TNHH Tư vấn và đầu tư xây dựng Lê Gia Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 92/12 Đường số 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN Tư vấn lập E-HSMT 2/45 Đường nối Tân Sơn Nhì - Trương Vĩnh Ký - Phường Tân Sơn Nhì - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Tuệ Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 29A đường Mai Hắc Đế, phường 15, quận 8, TP. HCM;
5 CÔNG TY CỔ PHẦN PHAN VĨNH THUẬN Tư vấn đánh giá E-HSDT 2/45 Đường nối Tân Sơn Nhì - Trương Vĩnh Ký - Phường Tân Sơn Nhì - Quận Tân phú - TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Tuệ Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 29A đường Mai Hắc Đế, phường 15, quận 8, TP. HCM;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
2
Máy hàn ≥ 23 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
4
Cần cẩu bánh xích ≥ 25T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
5
Máy đào ≥ 0,80 m3 – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê)
1
6
Máy lu bánh thép ≥ 10T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
7
Máy lu bánh bánh hơi ≥ 16T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
8
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa 130CV – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
9
Máy lu rung ≥ 25T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
10
Ô tô tự đổ ≥ 5T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
11
Máy nén khí, động cơ diezel ≥ 600 m3/h – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
12
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
13
Máy cắt uốn cốt thép 5 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
14
Máy khoan bê tông cầm tay 1,5 kW – ĐVT: Máy Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
15
Máy phun nhựa đường 190CV – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẺM 21 ĐƯỜNG SỐ 46
2
1. Nền đường
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.043
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12T trong phạm vi <=1km, đất cấp IV
0.043
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12T trong phạm vi <=5km, đất cấp IV
0.043
100m3
6
2. Mặt đường
7
Bù vênh cấp phối đá dăm loại 1, K>=0,98
0.475
100m3
8
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2 (CSS-1h)
1.941
100m2
9
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C9,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
1.941
100m2
10
3. Bó vỉa
11
Bê tông đá 1x2 M300
6.0635
m3
12
Bê tông lót đá 1x2 M150
2.2686
m3
13
Ván khuôn bó vỉa và bê tông lót
0.5072
100m2
14
CẢI TẠO HỐ GA THOÁT NƯỚC HIỆN HỮU
15
1. Nâng cổ hố ga hiện hữu
16
Tháo dở nắp và đà hố ga hiện hữu
8
cái
17
Bê tông đá 1x2 M200
0.768
m3
18
Ván khuôn giếng
0.0768
100m2
19
2. Nắp đan
20
Cung cấp nắp gang cầu 40T
4
cái
21
Lắp đặt khuôn đà hầm và đan giếng thu
4
cấu kiện
22
3. Cấu kiện đúc sẳn khuôn đà hầm
23
SXLĐ cốt thép D<10mm
0.0147
tấn
24
SXLĐ cốt thép D>=10mm
0.0654
tấn
25
Bê tông cốt thép đá 1x2 M300 (đúc sẳn)
0.416
m3
26
Ván khuôn thép
0.0416
100m2
27
Sản xuất thép hình
0.0543
tấn
28
Lắp đặt thép hình
0.0543
tấn
29
Mạ kẽm nhúng nóng
0.0543
tấn
30
Cung cấp Bulon inox M14, L=15cm
32
bộ
31
Lắp đặt khuôn đà hầm( làm mới)
4
cấu kiện
32
4. Khay ngăn mùi
33
Cung cấp tấm cao su 600x200mm, dày 5mm
0.48
m2
34
Cung cấp tấm nhựa PVC 600x200mm, dày 5mm
0.48
m2
35
Gia công các kết cấu thép tấm inox
0.176
tấn
36
Lắp đặt kết cấu thép tấm inox
0.176
tấn
37
Cung cấp bản lề inox
8
bộ
38
Cung cấp Bulon+đai ốc inox M8, L=60cm
8
bộ
39
Cung cấp Bulon+đai ốc inox M10, L=60cm
32
bộ
40
Siết lại bulon các bộ phận
48
bộ
41
Lắp đặt khay ngăn mùi
4
bộ
42
ĐƯỜNG SỐ 60
43
1. Nền đường
44
Đào móng kè và đánh cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.9751
100m3
45
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.6854
100m3
46
Đắp đất mái taluy bằng đất tận dụng, lu lèn K>=0,90
0.8028
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12T trong phạm vi <=1km, đất cấp II
0.1723
100m3
48
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12T trong phạm vi <=5km, đất cấp II
0.1723
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12T trong phạm vi <=1kmm, đất cấp IV
0.6854
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12T trong phạm vi <=5km, đất cấp IV
0.6854
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây