Thông báo mời thầu

Gói thầu số SL8A-02

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy:
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thủy điện Sông Lô 8A
Gói thầu
Gói thầu số SL8A-02
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Gói thầu SL8A-02
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Vốn tự có của Chủ đầu tư và vốn vay tín dụng Ngân hàng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/04/2018
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

A. Thông tin chung: 1. Tên cơ quan: Công ty Cổ phần Xây dựng và Thương mại Lam Sơn - Địa chỉ: Số 234, Ngõ 8, Đường Chu Văn Thịnh, Tổ 11, Phường Chiềng Lề , TP Sơn La, Tỉnh Sơn La. - Điện thoại/Fax/E-mail: + ĐT: 0212.3856160 + Fax: 0212.3858320 2. Tên dự án: THỦY ĐIỆN SÔNG LÔ 8A 3. Loại dự án (điền dấu X vào ô phù hợp): - Dự án quan trọng quốc gia: - Dự án thuộc nhóm A: - Dự án thuộc nhóm B: X - Dự án thuộc nhóm C: - Dự án liên doanh: - Hợp đồng hợp tác kinh doanh: - Dự án, dự toán khác: 4. Tên chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Xây dựng và Thương mại Lam Sơn 5. Tên gói thầu đăng ký thông báo mời thầu: Gói thầu số SL8A-02 về việc Thi công phần xây dựng và cơ khí thủy công dự án thủy điện Sông Lô 8A, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang. 6. Giá gói thầu: 457.702.867.021 đồng trước thuế (Bằng chữ: Bốn trăm năm mười bảy tỷ, bảy trăm linh hai triệu, tám trăm sáu mươi bảy nghìn, không trăm hai mươi mốt đồng.\.). B. Nội dung thông báo mời thầu: THÔNG BÁO MỜI THẦU - Tên Bên mời thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Thương mại Lam Sơn - Tên gói thầu: Gói thầu số SL8A-02 về việc Thi công xây dựng, cung cấp, vận chuyển lắp đặt, thí nghiệm hiệu chỉnh các thiết bị cơ khí và các dịch vụ kỹ thuật dự án thủy điện Sông Lô 8A, huyện Hàm Yên, tỉnh Tuyên Quang . - Tên dự án: THỦY ĐIỆN SÔNG LÔ 8A - Nguồn vốn: Vốn tự có của Chủ đầu tư và vốn vay tín dụng Ngân hàng. - Hình thức đấu thầu: Rộng rãi Trong nước - Thời gian bán HSMT: Từ 9 giờ, ngày 07 tháng 03 năm 2018 đến trước 9 giờ, ngày 17 tháng 03 năm 2018 (trong giờ hành chính). - Địa điểm bán HSMT: Công ty CP tư vấn điện và xây dựng Đông Á – Quang Minh, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội; Điện thoại liên hệ: 0989.022.568 - Giá bán 1 bộ HSMT: 1.000.000 đồng (Bao gồm cả thuế) - Địa chỉ nhận HSDT: Công ty CP tư vấn điện và xây dựng Đông Á – Quang Minh, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội - Thời điểm đóng thầu: 9 giờ, ngày 04 tháng 04 năm 2018. - Bảo đảm dự thầu: Không áp dụng. HSDT sẽ được mở công khai vào 10 giờ (giờ Việt Nam), ngày 04 tháng 04 năm 2018, tại Văn phòng Công ty CP tư vấn điện và xây dựng Đông Á – Quang Minh, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội. Công ty cổ phần xây dựng và thương mại Lam Sơn kính mời đại diện của các nhà thầu nộp HSDT tới tham dự lễ mở thầu vào thời gian và địa điểm nêu trên.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
09:00 15/03/2018
đến
09:00 04/04/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:00 04/04/2018
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
5.000.000.000 VND
Bằng chữ
Năm tỷ đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số SL8A-02". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số SL8A-02" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây