Thông báo mời thầu

Gói thầu TB-07

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 01:36 06/02/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nhà khách Mỹ Khê (T50)/Quân khu 5
Tên gói thầu
Gói thầu TB-07
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 3, dự án Nhà khách Mỹ Khê (T50)/Quân khu 5
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500035604_2502060120
Ngày phê duyệt
06/02/2025 01:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án/Quân khu 5
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
01:34 06/02/2025
đến
09:00 24/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
270.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/02/2025 (24/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty liên doanh Sunjin Việt Nam - Công ty TNHH FISA Việt Nam - Công ty TNHH Phú Mỹ Lợi Tư vấn lập thiết kế Công ty liên doanh Sunjin Việt Nam - Tầng 3A tòa nhà N07 - B2 đường Thành Thái, P Dịch Vọng, Q Cầu Giấy, TP Hà Nội; Công ty TNHH FISA Việt Nam - Thôn Vực, Xã Thanh Liệt, H Thanh Trì, TP Hà Nội; Công ty TNHH Phú Mỹ Lợi - 56 Nguyễn Thiếp, P An Hải Tây, Q Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG ANPHUCO Tư vấn lập E-HSMT Số 11 Hẻm 332/7/24 Đường Hoàng Công Chất - Phường Phú Diễn - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
3 Quân khu 5 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 01 đường Duy Tân, phường Hoà Thuận Đông, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THI CÔNG XÂY DỰNG ANPHUCO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 11 Hẻm 332/7/24 Đường Hoàng Công Chất - Phường Phú Diễn - Quận Bắc Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
5 Quân khu 5 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 01 đường Duy Tân, phường Hoà Thuận Đông, quận Hải Châu, thành phố Đà Nẵng

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Khu sảnh (Đây là tên hạng mục, điền giá bằng 0)
1
HM
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
2
Sofa dài khu đợi và khu café SF1
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
3
Sofa dài
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
4
Amchair G1 khu đợi
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
5
Bàn sofa B1
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
6
Ghế ngồi G2
14
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
7
Ghế bar G3
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
8
Quầy Bar
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
9
Bàn đá quầy bar
7.5
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
10
Bàn sau quầy bar T1
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
11
Mặt bàn đá T1
4.3
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
12
Quầy lễ tân
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
13
Tủ quầy lễ tân
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
14
Vách gỗ ốp tường trang trí V1 - sau quầy lễ tân
26.8
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
15
Vách gỗ ốp tường trang trí V3 - sau quầy bar
27.1
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
16
Vách gỗ ốp tường trang trí V4
29.5
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
17
Nẹp Inox trang trí chân tường
13.97
md
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
18
Các phòng chức năng tầng 3 (Đây là tên hạng mục, điền giá bằng 0)
1
HM
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
19
Ghế phòng hội thảo (Phòng hội thảo)
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
20
Bàn họp (Phòng hội thảo)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
21
Ghế phòng hội thảo (Phòng hội thảo và họp nội bộ)
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
22
Bàn họp (Phòng hội thảo và họp nội bộ)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
23
Bàn giám đốc (Phòng giám đốc)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
24
Ghế giám đốc (Phòng giám đốc)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
25
Ghế nhân viên (Phòng giám đốc)
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
26
Sofa (Phòng giám đốc)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
27
Amchair (Phòng giám đốc)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
28
Bàn trà (Phòng giám đốc)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
29
Vách gỗ ốp tường trang trí (Phòng giám đốc)
18.5
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
30
Bàn làm việc nhân viên nhóm 4 người (Phòng thu mua hàng, kế toán, sale)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
31
Ghế làm việc nhân viên (Phòng thu mua hàng, kế toán, sale)
8
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
32
Tủ tài liệu (Phòng thu mua hàng, kế toán, sale)
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
33
Bàn làm việc nhân viên nhóm 6 người (Phòng quản lý phục vụ buồng phòng)
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
34
Ghế làm việc nhân viên (Phòng quản lý phục vụ buồng phòng)
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
35
Tủ tài liệu (Phòng quản lý phục vụ buồng phòng)
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
36
Bàn ăn chữ nhật (Phòng ăn VIP 2)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
37
Ghế ăn
16
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
38
Vách gỗ ốp tường trang trí VA1 (Phòng ăn VIP 2)
18.3222
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
39
Vách gỗ ốp tường trang trí VA2 (Phòng ăn VIP 2)
12.9
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
40
Vách thạch cao sơn mỹ thuật tường cột C1 (Phòng ăn VIP 2)
4.49
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
41
Vách trang trí VA3 (Phòng ăn VIP 2)
14.87
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
42
Bàn ăn chữ nhật (Phòng ăn VIP 1)
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
43
Ghế ăn
24
Cái
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
44
Vách gỗ ốp tường trang trí VA1 (Phòng ăn VIP 1)
9.776
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
45
Vách gỗ ốp tường trang trí VA2 (Phòng ăn VIP 1)
11.258
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
46
Vách gỗ ốp tường trang trí VA3 (Phòng ăn VIP 1)
9.581
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
47
Vách gỗ ốp tường trang trí VA4 (Phòng ăn VIP 1)
13.416
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
48
Vách gỗ ốp tường trang trí VA5 (Phòng ăn VIP 1)
5.5016
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
49
Vách gỗ ốp tường cột C2 (Phòng ăn VIP 1)
8.9804
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120
50
Vách gỗ ốp tường cột C1 (Phòng ăn VIP 1)
4.4902
m2
Theo quy định tại Chương V
Quân khu 5 - Số 254 đường Võ Nguyên Giáp, phường Phước Mỹ, quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
60
120

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu TB-07". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu TB-07" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 280

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây