Thông báo mời thầu

Gói thầu: Thi công xây lắp

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 09:22 10/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa khu vệ sinh, hệ thống cửa sổ phía sau nhà học 4 Tầng Trường THPT Kim Sơn C
Tên gói thầu
Gói thầu: Thi công xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh (bố trí tại Quyết định số 1116/QĐ-UBND ngày 12/12/2022 của UBND tỉnh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Kim Sơn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 20/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
122/QĐ-KSC
Ngày phê duyệt
10/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Kim Sơn C

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:04 10/07/2023
đến
10:00 20/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 20/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2023 (17/11/2023)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hợp Lực Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 12, Ngõ 88, Đường Lê Thái Tổ, Phường Tân Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
2 Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 15 (Km số 2), đường Trần Hưng Đạo, phường Đông Thành, thành phố Ninh Bình, tỉnh Ninh Bình
3 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
4 Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Xây Dựng Và Thương Mại Nam Việt Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 09, Ngõ 482, Đường Ngô Gia Tự, Phường Nam Bình, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
5 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình
6 Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Phát Triển Xây Dựng Và Thương Mại Nam Việt Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 09, Ngõ 482, Đường Ngô Gia Tự, Phường Nam Bình, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Đăng nguồn lĩnh vực đầu tư
Số quyết định
123/QĐ-KSC
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 10/07/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
15:00 10/07/2023

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông ≥0,62Kw
2
2
Máy cắt gạch đá ≥1Kw
1
3
Máy trộn vữa ≥80L
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
16
bộ
2
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
8
bộ
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.889
m3
4
Tháo dỡ gạch ốp tường
296.16
m2
5
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
83.44
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
83.388
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
67.88
m2
8
Sửa chữa
9
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB30, cát mịn 1,5-2, mác 75
0.317
m3
10
Quét dung dịch chống thấm nền sàn khu vệ sinh
78.384
m2
11
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM PCB30 mác 75
20.86
m2
12
Lát nền, sàn bằng gạch chống trơn tiết diện 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
20.86
m2
13
Lát nền, sàn bằng gạch chống trơn tiết diện 300x300mm, vữa XM M75, PCB30
62.58
m2
14
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch tiết diện 300x600mm, vữa XM M75, PCB30
315.672
m2
15
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
83.388
m2
16
Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
67.88
m2
17
Lắp đặt vách ngăn tiểu nam bằng tấm Compact Polytech 12mm chịu nước + phụ kiện Inox
15.6
m2
18
Làm trần khung xương nổi tấm nhựa PVC 600x600mm
81.24
m2
19
Gia công khung giá đỡ bàn đá bằng Inox
0.072
tấn
20
Lắp đặt khung giá đỡ bàn đá bằng Inox
0.072
tấn
21
Mua vít nở D12, L=120 để bắt khung giá đỡ
32
cái
22
Ốp đá granit tự nhiên vào giá khung đỡ sử dụng keo dán
8.226
m2
23
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
24
bộ
24
Lắp đặt chậu xí bệt
8
bộ
25
Lắp đặt chậu tiểu nam
16
bộ
26
Lắp đặt bộ van bấm xả tiểu nam
16
bộ
27
Lắp đặt chậu tiểu nữ
16
bộ
28
Lắp đặt bộ vòi xả tiểu nữ
16
bộ
29
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
8
bộ
30
Lắp đặt vòi rửa chậu 1 vòi
8
bộ
31
Lắp đặt vòi vệ sinh (xịt xí)
8
cái
32
Lắp đặt gương soi
8
cái
33
Lắp đặt kệ kính
8
cái
34
Lắp đặt hộp giấy vệ sinh Inox
8
cái
35
Lắp đặt hộp đựng xà bông
8
cái
36
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
8
cái
37
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
24
cái
38
Lắp đặt ống nhựa PPR, đường kính ống 25mm, chiều dày 2,8mm
0.66
100m
39
Lắp đặt ống nhựa PPR, đường kính ống 40mm, chiều dày 3,7mm
0.14
100m
40
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
12
cái
41
Lắp đặt tê nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
56
cái
42
Lắp đặt cút nhựa PPR đường kính 40mm, chiều dày 3,7mm
1
cái
43
Lắp đặt tê thu nhựa PPR đường kính 40-25mm, chiều dày 2,9mm bằng phương pháp hàn
6
cái
44
Lắp đặt van ren - Đường kính 25mm
4
cái
45
Lắp đặt van ren, đường kính van 40mm
1
cái
46
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 42mm
0.135
100m
47
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.6
100m
48
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.4
100m
49
Lắp đặt ống nhựa miệng bát, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110mm
0.34
100m
50
Lắp đặt cút nhựa miệng bát, đường kính cút 42mm
40
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây