Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 11:35 04/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc khám chữa bệnh năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc khám chữa bệnh năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước cấp, nguồn bảo hiểm y tế, nguồn thu viện phí và các nguồn thu hợp pháp khác năm 2026;2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hương An, Thành phố Huế
Thời điểm đóng thầu
11:00 13/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
29/QĐ-BVP
Ngày phê duyệt
04/02/2026 11:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Phổi thành phố Huế
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 04/02/2026
đến
11:00 13/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 13/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
16.180.817 VND
Số tiền bằng chữ
Mười sáu triệu một trăm tám mươi nghìn tám trăm mười bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/02/2026 (13/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
400.000
400.000
0
365 ngày
2
Diazepam
1.932.000
1.932.000
0
365 ngày
3
Diazepam
800.000
800.000
0
365 ngày
4
Lidocain hydroclodrid
333.900
333.900
0
365 ngày
5
Lidocain hydroclodrid
750.000
750.000
0
365 ngày
6
Morphin
89.250
89.250
0
365 ngày
7
Colchicin
271.200
271.200
0
365 ngày
8
Alimemazin
1.775.000
1.775.000
0
365 ngày
9
Chlorpheniramin (hydrogen maleat)
1.750.000
1.750.000
0
365 ngày
10
Diphenhydramin
656.500
656.500
0
365 ngày
11
Epinephrin (adrenalin)
1.100.000
1.100.000
0
365 ngày
12
Amoxicilin + acid clavulanic
98.070.000
98.070.000
0
365 ngày
13
Cefdinir
106.500.000
106.500.000
0
365 ngày
14
Cefpirom
271.992.000
271.992.000
0
365 ngày
15
Azithromycin
11.000.000
11.000.000
0
365 ngày
16
Ofloxacin
159.900.000
159.900.000
0
365 ngày
17
Tranexamic acid
12.495.000
12.495.000
0
365 ngày
18
Amlodipin
1.650.000
1.650.000
0
365 ngày
19
Enalapril + hydrochlorothiazid
19.500.000
19.500.000
0
365 ngày
20
Povidon iodin
540.000
540.000
0
365 ngày
21
Metoclopramid
1.420.000
1.420.000
0
365 ngày
22
Silymarin
19.000.000
19.000.000
0
365 ngày
23
Gliclazid
10.240.000
10.240.000
0
365 ngày
24
Metformin
4.676.000
4.676.000
0
365 ngày
25
Metformin
29.058.000
29.058.000
0
365 ngày
26
Rotundin
2.700.000
2.700.000
0
365 ngày
27
Bambuterol
11.278.000
11.278.000
0
365 ngày
28
Budesonid + formoterol
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
29
Fenoterol + ipratropium
158.787.600
158.787.600
0
365 ngày
30
Natri montelukast
7.900.000
7.900.000
0
365 ngày
31
Salbutamol sulfat
4.200.000
4.200.000
0
365 ngày
32
Salbutamol sulfat
13.230.000
13.230.000
0
365 ngày
33
Salbutamol sulfat
22.500.000
22.500.000
0
365 ngày
34
Salmeterol + fluticason propionat
104.880.000
104.880.000
0
365 ngày
35
Salmeterol + fluticason propionat
252.211.200
252.211.200
0
365 ngày
36
Terbutalin
530.000
530.000
0
365 ngày
37
Codein + terpin hydrat
6.800.000
6.800.000
0
365 ngày
38
Eprazinon
9.000.000
9.000.000
0
365 ngày
39
N-Acetylcystein
4.200.000
4.200.000
0
365 ngày
40
Acid amin*
10.600.000
10.600.000
0
365 ngày
41
Glucose
6.200.000
6.200.000
0
365 ngày
42
Glucose
8.094.000
8.094.000
0
365 ngày
43
Natri clorid
22.000.000
22.000.000
0
365 ngày
44
Natri clorid
5.472.000
5.472.000
0
365 ngày
45
Ringer lactat
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
46
Calci carbonat + Vitamin D3
4.200.000
4.200.000
0
365 ngày
47
Vitamin C
2.200.000
2.200.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây