Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 15:30 24/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc generic bổ sung năm 2026 (lần 3) của Bệnh viện Nguyễn Tri Phương
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc generic bổ sung năm 2026 (lần 3) của Bệnh viện Nguyễn Tri Phương
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước; nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh (bao gồm cả nguồn thu do cơ quan BHXH thanh toán) và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường An Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 20/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
889/QĐ-NTP
Ngày phê duyệt
24/04/2026 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN NGUYỄN TRI PHƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 24/04/2026
đến
08:30 20/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 20/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.083.882.094 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ không trăm tám mươi ba triệu tám trăm tám mươi hai nghìn không trăm chín mươi bốn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/05/2026 (16/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetazolamid
12.320.000
12.320.000
0
18 tháng
2
Acetylcystein
57.900.000
57.900.000
0
18 tháng
3
Acid Ascorbic + Cocarboxylase tetrahydrate (tương đương Thiamine) + Cyanocobalamine + Cholecalciferol + D-Biotin + Dexpanthenol (tương đương Pantothenic acid) + DL-alpha-tocopherol (tương đương alpha-tocopherol) + Folic acid + Retinol palmitate (tương đương Retinol) + Riboflavin dehydrated sodium phosphate (tương đương Riboflavin) + Pyridoxine hydrochloride (tương đương Pyridoxin) + Nicotinamide
1.215.264.000
1.215.264.000
0
18 tháng
4
Albumin
2.271.503.000
2.271.503.000
0
18 tháng
5
Alfuzosin hydroclorid
655.500.000
655.500.000
0
18 tháng
6
Ambroxol hydroclorid
341.250.000
341.250.000
0
18 tháng
7
Amlodipine; Atorvastatin
1.499.800.000
1.499.800.000
0
18 tháng
8
Amlodipine; Valsartan
832.000.000
832.000.000
0
18 tháng
9
Amoxicilin + Acid clavulanic
1.180.000.000
1.180.000.000
0
18 tháng
10
Amoxicilin + Acid clavulanic
820.000.000
820.000.000
0
18 tháng
11
Amphotericin B
80.000.000
80.000.000
0
18 tháng
12
Bacillus subtilis
354.000.000
354.000.000
0
18 tháng
13
Betamethason + Clotrimazol
26.586.000
26.586.000
0
18 tháng
14
Bismuth
651.750.000
651.750.000
0
18 tháng
15
Bisoprolol fumarat
247.500.000
247.500.000
0
18 tháng
16
Bisoprolol + hydroclorothiazid
360.000.000
360.000.000
0
18 tháng
17
Calci carbonat + Vitamin D3
224.100.000
224.100.000
0
18 tháng
18
Calci carbonat + Vitamin D3
140.000.000
140.000.000
0
18 tháng
19
Calci clorid
4.774.000
4.774.000
0
18 tháng
20
Calci gluconat
7.450.000
7.450.000
0
18 tháng
21
Calci-3-methyl-2-oxovalerat +calci-4-methyl-2-oxovalerat+ calci-2-oxo-3- phenylpropionat + calci-3-methyl-2-oxobutyrat + calci-DL-2-hydroxy-4- (methylthio)butyrat + L-lysin acetat+ L-threonin + L-tryptophan+ L-histidin + L-tyrosin
252.000.000
252.000.000
0
18 tháng
22
Calcipotriol + Betamethason
282.480.000
282.480.000
0
18 tháng
23
Cefdinir
470.400.000
470.400.000
0
18 tháng
24
Cefdinir
1.272.000.000
1.272.000.000
0
18 tháng
25
Cefixim
60.000.000
60.000.000
0
18 tháng
26
Cetuximab
750.547.200
750.547.200
0
18 tháng
27
Ciprofloxacin
598.800.000
598.800.000
0
18 tháng
28
Citicolin
32.760.000
32.760.000
0
18 tháng
29
Clopidogrel
463.500.000
463.500.000
0
18 tháng
30
Colchicin
67.000.000
67.000.000
0
18 tháng
31
Diazepam
26.925.000
26.925.000
0
18 tháng
32
Diazepam
7.728.000
7.728.000
0
18 tháng
33
Diclofenac
45.000.000
45.000.000
0
18 tháng
34
Digoxin
1.312.500
1.312.500
0
18 tháng
35
Digoxin
4.500.000
4.500.000
0
18 tháng
36
Diltiazem hydroclorid
111.800.000
111.800.000
0
18 tháng
37
Diosmectit
57.477.000
57.477.000
0
18 tháng
38
Diosmin
915.000.000
915.000.000
0
18 tháng
39
Diosmin
630.000.000
630.000.000
0
18 tháng
40
Diphenhydramin hydroclorid
535.800
535.800
0
18 tháng
41
Dopamin hydroclorid
9.922.500
9.922.500
0
18 tháng
42
Dung dịch lọc máu liên tục (có hoặc không có chống đông bằng citrat; có hoặc không có chứa lactat)
2.181.300.000
2.181.300.000
0
18 tháng
43
Dung dịch thẩm phân màng bụng (phúc mạc) và lọc máu
1.491.000.000
1.491.000.000
0
18 tháng
44
Dung dịch thẩm phân màng bụng (phúc mạc) và lọc máu
582.000.000
582.000.000
0
18 tháng
45
Dung dịch thẩm phân màng bụng (phúc mạc) và lọc máu
656.040.000
656.040.000
0
18 tháng
46
Dung dịch thẩm phân màng bụng (phúc mạc) và lọc máu
104.760.000
104.760.000
0
18 tháng
47
Dung dịch thẩm phân màng bụng (phúc mạc) và lọc máu
5.112.000
5.112.000
0
18 tháng
48
Empagliflozin
1.350.000.000
1.350.000.000
0
18 tháng
49
Ezetimibe; simvastatin
725.000.000
725.000.000
0
18 tháng
50
Fentanyl
1.849.575.000
1.849.575.000
0
18 tháng
51
Fentanyl
449.400.000
449.400.000
0
18 tháng
52
Fentanyl
224.000.000
224.000.000
0
18 tháng
53
Fluorometholon
28.600.000
28.600.000
0
18 tháng
54
Fusidic acid + Hydrocortison
116.556.000
116.556.000
0
18 tháng
55
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
8.235.000
8.235.000
0
18 tháng
56
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
1.995.000.000
1.995.000.000
0
18 tháng
57
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
483.000.000
483.000.000
0
18 tháng
58
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
37.500.000
37.500.000
0
18 tháng
59
Insulin người trộn (70/30)
112.500.000
112.500.000
0
18 tháng
60
Iopamidol
1.449.000.000
1.449.000.000
0
18 tháng
61
Iopamidol
303.450.000
303.450.000
0
18 tháng
62
Iopromide
324.450.000
324.450.000
0
18 tháng
63
Gadobutrol
819.000.000
819.000.000
0
18 tháng
64
Isoniazid
420.000
420.000
0
18 tháng
65
Kali iodid + Natri iodid
142.800.000
142.800.000
0
18 tháng
66
Ketoprofen
298.998.000
298.998.000
0
18 tháng
67
Ketoprofen
959.000.000
959.000.000
0
18 tháng
68
Ketoprofen
267.500.000
267.500.000
0
18 tháng
69
Lansoprazol
225.000.000
225.000.000
0
18 tháng
70
Losartan + Amlodipin
546.000.000
546.000.000
0
18 tháng
71
Magnesi aspartat + Kali aspartat
84.000.000
84.000.000
0
18 tháng
72
Malva purpurea + camphomonobromid + xanh methylen
29.976.000
29.976.000
0
18 tháng
73
Mesna
22.050.000
22.050.000
0
18 tháng
74
Metformin + Vildagliptin
798.000.000
798.000.000
0
18 tháng
75
Methocarbamol
303.000.000
303.000.000
0
18 tháng
76
Metoclopramid
10.800.000
10.800.000
0
18 tháng
77
Midazolam
1.799.500.000
1.799.500.000
0
18 tháng
78
Minocyclin
217.500.000
217.500.000
0
18 tháng
79
Mometason furoat
528.000.000
528.000.000
0
18 tháng
80
Monobasic natri phosphat + Dibasic natri phosphat
59.000.000
59.000.000
0
18 tháng
81
Morphin hydroclorid hoặc Morphin sulfat
1.785.000
1.785.000
0
18 tháng
82
Morphin hydroclorid hoặc Morphin sulfat
12.852.000
12.852.000
0
18 tháng
83
Naloxon hydroclorid
18.112.500
18.112.500
0
18 tháng
84
Natri clorid + Dextrose/Glucose
10.395.000
10.395.000
0
18 tháng
85
Natri clorid
62.475.000
62.475.000
0
18 tháng
86
Natri hyaluronat
78.487.500
78.487.500
0
18 tháng
87
Neomycin + Polymyxin B + Dexamethason
31.840.000
31.840.000
0
18 tháng
88
Neostigmin metylsulfat
431.325.000
431.325.000
0
18 tháng
89
Nicorandil
300.000.000
300.000.000
0
18 tháng
90
Nimodipin
202.500.000
202.500.000
0
18 tháng
91
Nước cất pha tiêm
23.400.000
23.400.000
0
18 tháng
92
Nước oxy già
17.577.000
17.577.000
0
18 tháng
93
Nystatin
9.393.000
9.393.000
0
18 tháng
94
Pantoprazol
1.160.000.000
1.160.000.000
0
18 tháng
95
Paracetamol + Tramadol
850.000.000
850.000.000
0
18 tháng
96
Paracetamol (Acetaminophen)
405.000.000
405.000.000
0
18 tháng
97
Paroxetin
177.660.000
177.660.000
0
18 tháng
98
Perindopril + Indapamid
422.500.000
422.500.000
0
18 tháng
99
Perindopril + Amlodipin
636.160.000
636.160.000
0
18 tháng
100
Pethidin hydroclorid
2.640.000
2.640.000
0
18 tháng
101
Phenobarbital
1.890.000
1.890.000
0
18 tháng
102
Pralidoxim
13.500.000
13.500.000
0
18 tháng
103
Pramipexol
375.000.000
375.000.000
0
18 tháng
104
Prednisolon acetat
54.450.000
54.450.000
0
18 tháng
105
Pregabalin
890.000.000
890.000.000
0
18 tháng
106
Progesteron
57.907.200
57.907.200
0
18 tháng
107
Progesteron
4.650.000
4.650.000
0
18 tháng
108
Propofol
62.100.000
62.100.000
0
18 tháng
109
Propofol
5.500.000
5.500.000
0
18 tháng
110
Pyrazinamid
585.000
585.000
0
18 tháng
111
Pyridostigmin bromid
91.770.000
91.770.000
0
18 tháng
112
Rifampicin
3.402.000
3.402.000
0
18 tháng
113
Risperidon
6.000.000
6.000.000
0
18 tháng
114
Rocuronium bromid
1.309.500.000
1.309.500.000
0
18 tháng
115
Rocuronium bromid
960.000.000
960.000.000
0
18 tháng
116
Saccharomyces boulardii
689.850.000
689.850.000
0
18 tháng
117
Salbutamol
530.145.000
530.145.000
0
18 tháng
118
Somatropin
4.400.000.000
4.400.000.000
0
18 tháng
119
Sorbitol
76.072.500
76.072.500
0
18 tháng
120
Sorbitol
62.400.000
62.400.000
0
18 tháng
121
Theophylin-ethylendiamin
26.250.000
26.250.000
0
18 tháng
122
Timolol
5.064.000
5.064.000
0
18 tháng
123
Tiropramid hydroclorid
300.000.000
300.000.000
0
18 tháng
124
Tolperison hydroclorid
37.605.000
37.605.000
0
18 tháng
125
Tramadol hydroclorid
14.280.000
14.280.000
0
18 tháng
126
Travoprost
144.600.000
144.600.000
0
18 tháng
127
Triamcinolon acetonid
63.000.000
63.000.000
0
18 tháng
128
Trimebutin maleat
193.500.000
193.500.000
0
18 tháng
129
Trihexyphenidyl
4.600.000
4.600.000
0
18 tháng
130
Tropicamide + Phenyl-ephrine hydroclorid
10.125.000
10.125.000
0
18 tháng
131
Ursodeoxycholic acid
317.850.000
317.850.000
0
18 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây