Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc generic (gồm 199 danh mục)

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:04 23/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toán mua sắm thuốc năm 2026-2027 (12 tháng) của Trung tâm Tim mạch
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc generic (gồm 199 danh mục)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
cung cấp thuốc năm 2026-2027 (12 tháng) của Trung tâm Tim mạch
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh của Trung tâm Tim mạch
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nghĩa Đô, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:30 02/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
143/QĐ-TTTM
Ngày phê duyệt
23/01/2026 15:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Tim mạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:02 23/01/2026
đến
08:30 02/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 02/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
673.002.801 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm bảy mươi ba triệu không trăm lẻ hai nghìn tám trăm lẻ một đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/03/2026 (28/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acenocoumarol
63.600.000
63.600.000
0
12 tháng
2
Acenocoumarol
194.775.000
194.775.000
0
12 tháng
3
Acetylcystein
4.100.000
4.100.000
0
12 tháng
4
Acetylcystein
15.384.000
15.384.000
0
12 tháng
5
Acetylcystein
46.400.000
46.400.000
0
12 tháng
6
Acetylsalicylic acid
177.480.000
177.480.000
0
12 tháng
7
Acetylsalicylic acid
91.800.000
91.800.000
0
12 tháng
8
Acetylsalicylic acid+ clopidogrel
33.780.000
33.780.000
0
12 tháng
9
Acid amin + Glucose + Lipid
257.040.000
257.040.000
0
12 tháng
10
Acid amin + Glucose + Lipid
216.000.000
216.000.000
0
12 tháng
11
Acid amin + Glucose + Lipid
246.000.000
246.000.000
0
12 tháng
12
Acid Ascorbic + Cocarboxylase tetrahydrate (Thiamine) Cyanocobalamine + Cholecalciferol + D-Biotin + Dexpanthenol (Pantothenic acid) + DL alpha-tocopherol (alpha-tocopherol) + Folic acid + Retinol palmitate (Retinol) + Riboflavin dihydrate sodium phosphate (Riboflavin) + Pyridoxine hydrochloride (Pyridoxin) + Nicotinamide
56.523.600
56.523.600
0
12 tháng
13
Adenosin triphosphat
96.000.000
96.000.000
0
12 tháng
14
Adenosin triphosphat
102.000.000
102.000.000
0
12 tháng
15
Adrenalin
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
16
Alanin, Arginin, Acid aspartic, Cystein, Acid glutamic, Glycin, Histidin, Isoleucin, Leucin, Lysin (dưới dạng Lysin monohydrat), Methionin, Phenylalanin, Prolin, Serin, Taurin, Threonin, Tryptophan, Tyrosin, Valin
24.381.000
24.381.000
0
12 tháng
17
Alpha chymotrypsin
30.780.000
30.780.000
0
12 tháng
18
Amikacin
5.508.000
5.508.000
0
12 tháng
19
Amikacin
38.250.000
38.250.000
0
12 tháng
20
Amiodaron hydroclorid
16.800.000
16.800.000
0
12 tháng
21
Amiodaron hydroclorid
113.050.000
113.050.000
0
12 tháng
22
Amiodaron hydroclorid
46.750.000
46.750.000
0
12 tháng
23
Amlodipin + Indapamid
249.350.000
249.350.000
0
12 tháng
24
Amphotericin B
1.764.000.000
1.764.000.000
0
12 tháng
25
Anidulafungin
191.520.000
191.520.000
0
12 tháng
26
Atropin sulfat
1.365.000
1.365.000
0
12 tháng
27
Bacillus claussii
21.840.000
21.840.000
0
12 tháng
28
Bacillus subtilis
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
29
Bosentan
200.000.000
200.000.000
0
12 tháng
30
Bosentan
65.000.000
65.000.000
0
12 tháng
31
Cafein citrat
12.180.000
12.180.000
0
12 tháng
32
Calci carbonat + vitamin D3
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
33
Calci Chloride + Dextrose hydrous + Magie Chloride + Natri Chloride + Natri lactat
26.580.520
26.580.520
0
12 tháng
34
Calci clorid
13.020.000
13.020.000
0
12 tháng
35
Calci glycerophosphat + L-Lysin hydroclorid + Vitamin A(Retinyl palmitat) + Vitamin B1 (Thiamin nitrat) + Vitamin B2 (Riboflavin) + Vitamin B6 (Pyridoxin. HCl) + Vitamin C (Acid ascorbic) + Vitamin D3 (Cholecalciferol) + Vitamin E (dl-alpha-Tocopheryl acetat)
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
36
Captopril
1.314.400
1.314.400
0
12 tháng
37
Captopril
1.420.400
1.420.400
0
12 tháng
38
Cefoperazon + Sulbactam
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
39
Cefoperazon + sulbactam
3.312.000.000
3.312.000.000
0
12 tháng
40
Ceftazidime (dưới dạng Ceftazidim pentahydrate); Avibactam (dưới dạng Natri Avibactam)
1.108.800.000
1.108.800.000
0
12 tháng
41
Cilnidipin
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
42
Clopidogrel
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
43
Clopidogrel + Acid acetylsalicylic
750.000.000
750.000.000
0
12 tháng
44
Colistimethat natri
395.000.000
395.000.000
0
12 tháng
45
Colistin
308.070.000
308.070.000
0
12 tháng
46
Colistin
604.800.000
604.800.000
0
12 tháng
47
Cồn 70°
93.600.000
93.600.000
0
12 tháng
48
Dầu đậu nành tinh chế + Triglycerid mạch trung bình + Dầu ô-liu tinh chế + Dầu cá tinh chế
11.000.000
11.000.000
0
12 tháng
49
Dexamethason
218.550
218.550
0
12 tháng
50
Dexmedetomidin
218.500.000
218.500.000
0
12 tháng
51
Diazepam
7.875.000
7.875.000
0
12 tháng
52
Dibasic natri phosphat + Monobasic natri phosphat
119.070.000
119.070.000
0
12 tháng
53
Digoxin
43.605.000
43.605.000
0
12 tháng
54
Digoxin
6.560.000
6.560.000
0
12 tháng
55
Diosmectite
2.041.000
2.041.000
0
12 tháng
56
Diosmin + hesperidin
66.591.000
66.591.000
0
12 tháng
57
Diosmin + hesperidin
1.943.000
1.943.000
0
12 tháng
58
Diphenhydramin hydroclorid
366.130
366.130
0
12 tháng
59
Dobutamin
137.500.000
137.500.000
0
12 tháng
60
Dobutamin
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
61
Enoxaparin natri
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
62
Enoxaparin natri
57.000.000
57.000.000
0
12 tháng
63
Ephedrin hydroclorid
69.877.500
69.877.500
0
12 tháng
64
Fenofibrat
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
65
Fentanyl
310.159.500
310.159.500
0
12 tháng
66
Fentanyl
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
67
Fentanyl
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
68
Fentanyl
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
69
Fluconazole
11.350.000
11.350.000
0
12 tháng
70
Fluconazole
7.750.000
7.750.000
0
12 tháng
71
Furosemid
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
72
Furosemid
20.313.000
20.313.000
0
12 tháng
73
Furosemid
192.000.000
192.000.000
0
12 tháng
74
Furosemid
14.100.000
14.100.000
0
12 tháng
75
Furosemid + spironolacton
192.080.000
192.080.000
0
12 tháng
76
Furosemid + spironolacton
83.055.000
83.055.000
0
12 tháng
77
Gentamicin
360.000
360.000
0
12 tháng
78
Glucose
19.250.000
19.250.000
0
12 tháng
79
Glucose
11.500.000
11.500.000
0
12 tháng
80
Glucose
46.438.900
46.438.900
0
12 tháng
81
Glycerol
69.300.000
69.300.000
0
12 tháng
82
Haloperidol
260.000
260.000
0
12 tháng
83
Heparin sodium
498.750.000
498.750.000
0
12 tháng
84
Heparin sodium
367.500.000
367.500.000
0
12 tháng
85
Heparin sodium
120.950.000
120.950.000
0
12 tháng
86
Human Albumin
1.274.000.000
1.274.000.000
0
12 tháng
87
Human Albumin
296.283.000
296.283.000
0
12 tháng
88
Human Albumin
290.000.000
290.000.000
0
12 tháng
89
Inclisiran
792.000.000
792.000.000
0
12 tháng
90
Insulin người  (tác dụng nhanh, ngắn)
3.185.000
3.185.000
0
12 tháng
91
Isosorbid mononitrat
98.000.000
98.000.000
0
12 tháng
92
Ivabradin
1.040.791.500
1.040.791.500
0
12 tháng
93
Ivabradin
422.000.000
422.000.000
0
12 tháng
94
Kali clorid
18.796.050
18.796.050
0
12 tháng
95
Kali clorid
8.424.000
8.424.000
0
12 tháng
96
Kali clorid
27.500.000
27.500.000
0
12 tháng
97
Kali clorid
10.600.000
10.600.000
0
12 tháng
98
Kali clorid
10.070.000
10.070.000
0
12 tháng
99
Khoang A chứa Calcium clorid dihydrat + Magnesium clorid hexahydrat + Acid lactic; Khoang B chứa: Sodium chlorid + Sodium hydrogen carbonat + Dung dịch sau khi phối hợp chứa: Calcium + Magnesium + Sodium + Chlorid + Lactat + Hydrogen carbonat
1.400.000.000
1.400.000.000
0
12 tháng
100
L-Alanin, L-Arginin , Amino-acetic acid (Glycin), L-Histidin, L-Isoleucin, L-Leucin, L-Lysin monoacetat , L-Methionin, L-Phenylalanin, L-Prolin, L-Serin, L-Threonin, L-Tryptophan, L-Valin, Acetylcystein, L-Malic acid, Acid acetic 99% (acid acetic băng)
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
101
Levofloxacin
44.700.000
44.700.000
0
12 tháng
102
Levofloxacin
420.000.000
420.000.000
0
12 tháng
103
L-Histidin + L-Isoleucin + L-Leucin + L-Lysin (dưới dạng L-Lysin acetat) + L-Methionin + L-Phenylalanin + L-Threonin + L-Tryptophan + L-Valin
28.600.000
28.600.000
0
12 tháng
104
Lidocain hydroclodrid
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
105
Lidocain hydroclodrid
407.000
407.000
0
12 tháng
106
Lidocain hydroclodrid
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
107
Lidocaine
1.590.000
1.590.000
0
12 tháng
108
Lisinopril + Hydroclorothiazid
135.000.000
135.000.000
0
12 tháng
109
Magnesi aspartat+ Kali aspartat
179.200.000
179.200.000
0
12 tháng
110
Magnesi aspartat+ Kali aspartat
267.120.000
267.120.000
0
12 tháng
111
Magnesi sulfat
12.180.000
12.180.000
0
12 tháng
112
Magnesi sulfat heptahydrat
4.810.000
4.810.000
0
12 tháng
113
Methyl prednisolon
37.000.000
37.000.000
0
12 tháng
114
Methyl prednisolon
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
115
Metoclopramid hydroclorid
541.800
541.800
0
12 tháng
116
Metoprolol tartrat
212.800.000
212.800.000
0
12 tháng
117
Metoprolol tartrat
502.200.000
502.200.000
0
12 tháng
118
Metronidazole
4.535.400
4.535.400
0
12 tháng
119
Metronidazole
5.160.000
5.160.000
0
12 tháng
120
Midazolam
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
121
Midazolam
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
122
Milrinon
171.700.000
171.700.000
0
12 tháng
123
Morphin sulfat/ Morphin hydroclorid
33.659.010
33.659.010
0
12 tháng
124
Morphin sulfat/ Morphin hydroclorid
23.100.000
23.100.000
0
12 tháng
125
Naloxon hydroclorid
294.000
294.000
0
12 tháng
126
Natri clorid
53.424.000
53.424.000
0
12 tháng
127
Natri clorid
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
128
Natri clorid
148.005.000
148.005.000
0
12 tháng
129
Natri clorid
41.500.000
41.500.000
0
12 tháng
130
Natri clorid
30.240.000
30.240.000
0
12 tháng
131
Natri clorid
27.000.000
27.000.000
0
12 tháng
132
Natri hydrocarbonat
94.962.000
94.962.000
0
12 tháng
133
Natri hydrocarbonat
17.766.000
17.766.000
0
12 tháng
134
Natri valproate
2.420.880
2.420.880
0
12 tháng
135
Ngăn A: Calci clorid dihydrat + Magnesi clorid hexahydrat + Acid lactic; Ngăn B: Natri bicarbonat + Natri clorid
630.500.000
630.500.000
0
12 tháng
136
Nhũ tương dầu đậu nành
27.500.000
27.500.000
0
12 tháng
137
Nicardipin hydroclorid
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
138
Nicardipin hydroclorid
162.500.000
162.500.000
0
12 tháng
139
Nicorandil
350.000.000
350.000.000
0
12 tháng
140
Nitroglycerin
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
141
Nitroglycerin
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
142
Nitroglycerin
47.080.000
47.080.000
0
12 tháng
143
Noradernalin
72.500.000
72.500.000
0
12 tháng
144
Noradrenalin
10.640.000
10.640.000
0
12 tháng
145
Noradrenalin
166.000.000
166.000.000
0
12 tháng
146
Noradrenalin
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
147
Nước cất pha tiêm
100.477.800
100.477.800
0
12 tháng
148
Nước oxy già
964.320
964.320
0
12 tháng
149
Papaverin hydroclorid
1.767.150
1.767.150
0
12 tháng
150
Paracetamol
3.847.500
3.847.500
0
12 tháng
151
Paracetamol
3.389.400
3.389.400
0
12 tháng
152
Paracetamol
1.162.800
1.162.800
0
12 tháng
153
Paracetamol
2.042.400
2.042.400
0
12 tháng
154
Paracetamol
1.650.000
1.650.000
0
12 tháng
155
Paracetamol
2.850.000
2.850.000
0
12 tháng
156
Paracetamol
12.060.000
12.060.000
0
12 tháng
157
Paracetamol
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
158
Perindopril arginin
206.850.000
206.850.000
0
12 tháng
159
Perindopril arginin + Amlodipin
461.230.000
461.230.000
0
12 tháng
160
Perindopril arginin + Amlodipin
461.230.000
461.230.000
0
12 tháng
161
Perindopril arginin + Indapamid
455.000.000
455.000.000
0
12 tháng
162
Perindopril arginine + Amlodipine
417.200.000
417.200.000
0
12 tháng
163
Phenobarbital
126.000
126.000
0
12 tháng
164
Phytomenadion
228.000
228.000
0
12 tháng
165
Piracetam
9.072.000
9.072.000
0
12 tháng
166
Povidon iodin
27.200.000
27.200.000
0
12 tháng
167
Povidon iodin
453.680.000
453.680.000
0
12 tháng
168
Povidon iodin
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
169
Propofol
88.000.000
88.000.000
0
12 tháng
170
Propofol
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
171
Prostaglandin E1
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
172
Protamin sulfat
881.465.000
881.465.000
0
12 tháng
173
Protein: Immunoglobulin thông thường từ người IgG; IgA
38.000.000
38.000.000
0
12 tháng
174
Ringer lactat
18.478.000
18.478.000
0
12 tháng
175
Ringer lactat
19.950.000
19.950.000
0
12 tháng
176
Rocuronium bromid
209.520.000
209.520.000
0
12 tháng
177
Rocuronium bromid
114.000.000
114.000.000
0
12 tháng
178
Sacubitril + Valsartan
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
179
Sacubitril + Valsartan
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
180
Sacubitril + Valsartan
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
181
Salbutamol
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
182
Salbutamol
44.100.000
44.100.000
0
12 tháng
183
Salbutamol
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
184
Sắt (dưới dạng Sắt (III) hydroxid polymaltose complex)
14.028.000
14.028.000
0
12 tháng
185
Sắt protein succinylat
27.750.000
27.750.000
0
12 tháng
186
Sevofluran
76.912.500
76.912.500
0
12 tháng
187
Sildenafil
26.000.000
26.000.000
0
12 tháng
188
Spironlacton
187.500.000
187.500.000
0
12 tháng
189
Spironlacton
97.020.000
97.020.000
0
12 tháng
190
Succinylated Gelatin (Modified fluid gelatin) + Sodium Chloride + Sodium hydroxide
41.760.000
41.760.000
0
12 tháng
191
Tranexamic acid
20.160.000
20.160.000
0
12 tháng
192
Tranexamic acid
4.160.000
4.160.000
0
12 tháng
193
Trimetazidin dihydroclorid
847.854.000
847.854.000
0
12 tháng
194
Vancomycin
130.386.540
130.386.540
0
12 tháng
195
Vancomycin
233.478.000
233.478.000
0
12 tháng
196
Vancomycin
60.740.500
60.740.500
0
12 tháng
197
Vasopressin
594.000.000
594.000.000
0
12 tháng
198
Verapamil hydrochloride
200.000.000
200.000.000
0
12 tháng
199
Vitamin B1 + B6 + B12
42.840.000
42.840.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc generic (gồm 199 danh mục)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc generic (gồm 199 danh mục)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây