Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic năm 2025-2026

Tìm thấy: 17:27 27/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu mua thuốc năm 2025-2026 của Trung tâm Y tế huyện Tủa Chùa
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic năm 2025-2026
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước, nguồn thu từ hoạt động sự nghiệp và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tủa Chùa, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 13/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400612216_2412271716
Ngày phê duyệt
27/12/2024 17:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM Y TẾ HUYỆN TỦA CHÙA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:26 27/12/2024
đến
09:00 13/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 13/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
340.837.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm bốn mươi triệu tám trăm ba mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/01/2025 (13/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần HDACO Tư vấn lập E-HSMT Tổ 3 - Phường Túc Duyên - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
2 Công ty cổ phần Công nghệ KAN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 71/58 đường Nguyễn Khánh Toàn - Phường Quan Hoa - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần HDACO Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 3 - Phường Túc Duyên - Thành phố Thái Nguyên - Tỉnh Thái Nguyên
4 Công ty cổ phần Công nghệ KAN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 71/58 đường Nguyễn Khánh Toàn - Phường Quan Hoa - Quận Cầu Giấy - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Aciclovir
840.000
840.000
0
24 tháng
2
Aciclovir
75.600.000
75.600.000
0
24 tháng
3
Acid amin
74.200.000
74.200.000
0
24 tháng
4
Acid Amin
37.800.000
37.800.000
0
24 tháng
5
Aescin
104.160.000
104.160.000
0
24 tháng
6
Allopurinol
7.000.000
7.000.000
0
24 tháng
7
Ambroxol
27.100.000
27.100.000
0
24 tháng
8
Amlodipin + Lisinopril
105.000.000
105.000.000
0
24 tháng
9
Amoxicilin + acid clavulanic
88.200.000
88.200.000
0
24 tháng
10
Amoxicilin + acid clavulanic
37.600.000
37.600.000
0
24 tháng
11
Amoxicilin + acid clavulanic
82.000.000
82.000.000
0
24 tháng
12
Amoxicilin + acid clavulanic
428.400.000
428.400.000
0
24 tháng
13
Amoxicilin + acid clavulanic
149.625.000
149.625.000
0
24 tháng
14
Amoxicilin + acid clavulanic
267.000.000
267.000.000
0
24 tháng
15
Amoxicilin + acid clavulanic
356.000.000
356.000.000
0
24 tháng
16
Ampicilin + sulbactam
486.000.000
486.000.000
0
24 tháng
17
Ampicilin + sulbactam
294.950.000
294.950.000
0
24 tháng
18
Ampicilin + sulbactam
269.892.000
269.892.000
0
24 tháng
19
Ampicilin + Sulbactam
840.000.000
840.000.000
0
24 tháng
20
Bacillus clausii
296.000.000
296.000.000
0
24 tháng
21
Bacillus clausii
54.600.000
54.600.000
0
24 tháng
22
Bacillus subtilis
59.000.000
59.000.000
0
24 tháng
23
Bacillus subtilis
52.500.000
52.500.000
0
24 tháng
24
Bismuth
89.000.000
89.000.000
0
24 tháng
25
Bisoprolol
59.000.000
59.000.000
0
24 tháng
26
Bromhexin
12.600.000
12.600.000
0
24 tháng
27
Bromhexin
56.000.000
56.000.000
0
24 tháng
28
Cafein
3.360.000
3.360.000
0
24 tháng
29
Calci clorid
210.000
210.000
0
24 tháng
30
Candesartan + Hydroclorothiazid
57.960.000
57.960.000
0
24 tháng
31
Carbocistein
50.400.000
50.400.000
0
24 tháng
32
Cefaclor
79.800.000
79.800.000
0
24 tháng
33
Cefamandol
1.300.000.000
1.300.000.000
0
24 tháng
34
Cefamandol
210.000.000
210.000.000
0
24 tháng
35
Cefamandol
375.000.000
375.000.000
0
24 tháng
36
Cefamandol
231.000.000
231.000.000
0
24 tháng
37
Cefixim
125.760.000
125.760.000
0
24 tháng
38
Cefoperazon
162.000.000
162.000.000
0
24 tháng
39
Cefoperazon
435.000.000
435.000.000
0
24 tháng
40
Cefoperazon
250.000.000
250.000.000
0
24 tháng
41
Cefoperazon
80.000.000
80.000.000
0
24 tháng
42
Cefoperazon
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
43
Cefoperazon + sulbactam
504.000.000
504.000.000
0
24 tháng
44
Cefoxitin
218.000.000
218.000.000
0
24 tháng
45
Cefoxitin
348.000.000
348.000.000
0
24 tháng
46
Cefpodoxim
286.650.000
286.650.000
0
24 tháng
47
Cefpodoxim
179.400.000
179.400.000
0
24 tháng
48
Cefradin
218.000.000
218.000.000
0
24 tháng
49
Cefradin
180.000.000
180.000.000
0
24 tháng
50
Ceftizoxim
420.000.000
420.000.000
0
24 tháng
51
Ceftizoxim
113.400.000
113.400.000
0
24 tháng
52
Ceftizoxim
774.000.000
774.000.000
0
24 tháng
53
Ceftizoxim
255.000.000
255.000.000
0
24 tháng
54
Ceftriaxon
57.000.000
57.000.000
0
24 tháng
55
Cefuroxim
375.000.000
375.000.000
0
24 tháng
56
Celecoxib
96.000.000
96.000.000
0
24 tháng
57
Cephalexin
109.200.000
109.200.000
0
24 tháng
58
Cephalexin
440.000.000
440.000.000
0
24 tháng
59
Cetirizin
8.000.000
8.000.000
0
24 tháng
60
Colchicin
10.900.000
10.900.000
0
24 tháng
61
Diclofenac
3.450.000
3.450.000
0
24 tháng
62
Diosmin
33.600.000
33.600.000
0
24 tháng
63
Drotaverin
27.300.000
27.300.000
0
24 tháng
64
Etodolac
40.000.000
40.000.000
0
24 tháng
65
Fluvastatin
24.990.000
24.990.000
0
24 tháng
66
Gelatin succinyl + natri clorid + natri hydroxyd
34.800.000
34.800.000
0
24 tháng
67
Gliclazid
398.400.000
398.400.000
0
24 tháng
68
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
320.000
320.000
0
24 tháng
69
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài
79.680.000
79.680.000
0
24 tháng
70
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
9.200.000
9.200.000
0
24 tháng
71
Irbesartan
29.820.000
29.820.000
0
24 tháng
72
Kali clorid
115.000
115.000
0
24 tháng
73
Kali clorid
210.000
210.000
0
24 tháng
74
Kẽm gluconat
270.000.000
270.000.000
0
24 tháng
75
Lactobacillus acidophilus
30.000.000
30.000.000
0
24 tháng
76
Lactobacillus acidophilus
43.470.000
43.470.000
0
24 tháng
77
Lansoprazol
56.000.000
56.000.000
0
24 tháng
78
Levothyroxin (muối natri)
1.070.000
1.070.000
0
24 tháng
79
Lidocain
3.180.000
3.180.000
0
24 tháng
80
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
52.500.000
52.500.000
0
24 tháng
81
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
117.000.000
117.000.000
0
24 tháng
82
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
118.500.000
118.500.000
0
24 tháng
83
Metformin + Sitagliptin
190.000.000
190.000.000
0
24 tháng
84
Metformin + Sitagliptin
53.700.000
53.700.000
0
24 tháng
85
Methyl ergometrin
2.060.000
2.060.000
0
24 tháng
86
Methyl prednisolon
69.500.000
69.500.000
0
24 tháng
87
Natri clorid + kali clorid + monobasic kali phosphat + natri acetat + magnesi sulfat + kẽm sulfat + dextrose
34.000.000
34.000.000
0
24 tháng
88
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
34.000.000
34.000.000
0
24 tháng
89
Neostigmin
2.760.000
2.760.000
0
24 tháng
90
Nor-adrenalin
3.600.000
3.600.000
0
24 tháng
91
Nhũ dịch lipid
18.564.000
18.564.000
0
24 tháng
92
Nhũ dịch lipid
4.575.900
4.575.900
0
24 tháng
93
Ofloxacin
53.200.000
53.200.000
0
24 tháng
94
Omeprazol
288.750.000
288.750.000
0
24 tháng
95
Oxytocin
55.000.000
55.000.000
0
24 tháng
96
Papaverin
2.250.000
2.250.000
0
24 tháng
97
Paracetamol
15.000.000
15.000.000
0
24 tháng
98
Paracetamol
345.000.000
345.000.000
0
24 tháng
99
Paracetamol + Codein
78.000.000
78.000.000
0
24 tháng
100
Paracetamol + chlorpheniramin
105.000.000
105.000.000
0
24 tháng
101
Paracetamol + chlorpheniramin + phenylephrin
5.598.600
5.598.600
0
24 tháng
102
Perindopril
40.000.000
40.000.000
0
24 tháng
103
Perindopril + amlodipin
300.000.000
300.000.000
0
24 tháng
104
Perindopril + amlodipin
113.600.000
113.600.000
0
24 tháng
105
Piracetam
12.000.000
12.000.000
0
24 tháng
106
Pravastatin
29.988.000
29.988.000
0
24 tháng
107
Progesteron
2.520.000
2.520.000
0
24 tháng
108
Propofol
18.711.000
18.711.000
0
24 tháng
109
Propylthiouracil
2.205.000
2.205.000
0
24 tháng
110
Phloroglucinol hydrat + trimethyl phloroglucinol
80.000.000
80.000.000
0
24 tháng
111
Phloroglucinol hydrat + trimethyl phloroglucinol
168.000.000
168.000.000
0
24 tháng
112
Rabeprazol
234.000.000
234.000.000
0
24 tháng
113
Ramipril
50.000.000
50.000.000
0
24 tháng
114
Ramipril
39.900.000
39.900.000
0
24 tháng
115
Salbutamol
45.600.000
45.600.000
0
24 tháng
116
Sắt (III) hydroxy polymaltose
22.500.000
22.500.000
0
24 tháng
117
Sắt fumarat + Acid folic
8.820.000
8.820.000
0
24 tháng
118
Sắt fumarat + Acid folic
11.250.000
11.250.000
0
24 tháng
119
Sevofluran
77.600.000
77.600.000
0
24 tháng
120
Sorbitol
2.625.000
2.625.000
0
24 tháng
121
Sulfamethoxazol + Trimethoprim
46.000.000
46.000.000
0
24 tháng
122
Sulfamethoxazol + Trimethoprim
135.000.000
135.000.000
0
24 tháng
123
Suxamethonium
391.280
391.280
0
24 tháng
124
Telmisartan + hydroclorothiazid
79.800.000
79.800.000
0
24 tháng
125
Vildagliptin
45.000.000
45.000.000
0
24 tháng
126
Vitamin B1
4.410.000
4.410.000
0
24 tháng
127
Vitamin B1 + B6 + B12
35.280.000
35.280.000
0
24 tháng
128
Vitamin B1 + B6 + B12
23.800.000
23.800.000
0
24 tháng
129
Vitamin B1 + B6 + B12
30.000.000
30.000.000
0
24 tháng
130
Vitamin B1 + B6 + B12
47.880.000
47.880.000
0
24 tháng
131
Vitamin B12
2.964.000
2.964.000
0
24 tháng
132
Vitamin B6
4.200.000
4.200.000
0
24 tháng
133
Vitamin C
159.600.000
159.600.000
0
24 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA như sau:

  • Có quan hệ với 100 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,38 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,11%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 2,22%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.855.392.438 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.845.998.557 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,48%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic năm 2025-2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic năm 2025-2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây