Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 17:07 05/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Thi công xây dựng công trình : Cứng hóa đường GTNT thôn Bắc Hóa - Tây Hóa xã Mai Hóa, huyện Tuyên Hóa
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp kinh tế và chi sự nghiệp môi trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tuyên Hoá, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:50 10/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
271/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/08/2024 17:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Mai Hóa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:05 05/08/2024
đến
08:50 10/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:50 10/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2024 (08/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Thái Sơn QB Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Yên Xuân - xã Lê Hóa - huyện Tuyên Hóa - tỉnh Quảng Bình
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Duy Tư vấn lập E-HSMT Tiểu khu 3 - thị trấn Đồng Lê - huyện Tuyên Hóa - tỉnh Quảng Bình
3 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Quang Trương Tư vấn thẩm định E-HSMT Tiểu khu 1 - thị trấn Đồng Lê - huyện Tuyên Hóa - tỉnh Quảng Bình
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Duy Tư vấn đánh giá E-HSDT Tiểu khu 3 - thị trấn Đồng Lê - huyện Tuyên Hóa - tỉnh Quảng Bình
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Quang Trương Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tiểu khu 1 - thị trấn Đồng Lê - huyện Tuyên Hóa - tỉnh Quảng Bình
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Duy Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Tiểu khu 3 - thị trấn Đồng Lê - huyện Tuyên Hóa - tỉnh Quảng Bình
7 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Tuyên Hóa Tư vấn thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Đồng Lê - huyện Tuyên Hóa - tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=0,45m3 (Thiết bị còn sử dụng tốt, có khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu; Có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Máy ủi >=110CV (Thiết bị còn sử dụng tốt, có khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu; Có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
3
Máy lu>=9T (Thiết bị còn sử dụng tốt, có khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu; Có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Xe ô tô vận chuyển tự đổ 5 đến 10T (Thiết bị còn sử dụng tốt, có khả năng huy động để đáp ứng yêu cầu của gói thầu; Có giấy tờ chứng minh sở hữu hoặc đi thuê thì phải có Hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê; Có Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đang còn thời hạn được phép sử dụng)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào lớp đất hữu cơ và đánh cấp bằng máy đào <=0,8m3, máy ủi <=110cv, đất C1
4.5259
100m3
2
Đào nền đường máy đào <=0,8m3, máy ủi <=110cv, đất C2
0.3277
100m3
3
Đào khuôn đường bằng máy ủi 110cv, đất C2
1.0518
100m3
4
Đào rãnh dọc, máy đào 0,4m3, đất cấp II (tính 80%KL)
0.3425
100m3
5
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công, đất cấp II (Tính 20%KL)
8.562
m3
6
Đào móng kè đá bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.8686
100m3
7
Đắp nền đường bằng máy đầm 16T, K=0,90
6.1152
100m3
8
Đắp nền đường bằng máy đầm 16T, K=0,95
2.8443
100m3
9
Đắp đất trả móng kè bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3041
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
4.5259
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.3352
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
4.5259
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
2.3352
100m3
14
Lót cát đệm móng kè đá
3.3
m3
15
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
45.3
m3
16
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1
100m2
17
SXLD Cốt thép giằng kè đá, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1186
tấn
18
Bê tông giằng kè đá, đá 1x2, mác 200
2
m3
19
Làm móng Đá Base
1.4153
100m3
20
Rải giấy dầu lớp cách ly
9.435
100m2
21
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
1.0064
100m2
22
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
150.96
m3
23
Cắt khe co, khe giãn mặt đường bê tông
18.87
10m
24
Thi công khe co mặt đường bê tông
167.7
m
25
Thi công khe giãn mặt đường bê tông
18
m
26
Trồng cỏ mái taluy nền đường
3.5838
100m2
27
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
3.66
m3
28
Xúc kết cấu mặ đường cũ lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào 0,8m3
0.0366
100m3
29
Vận chuyển phế thải đi đổ bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.0366
100m3
30
Vận chuyển phế thải đi đổ bằng ôtô tự đổ 7T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.0366
100m3
31
Đào móng bằng máy đào <=0,8m3, R<=6m, đất C2 (Tính 80%)
0.738
100m3
32
Đào móng bằng thủ công, đất C2 (Tính 20%)
18.45
m3
33
Đắp đất hố móng
69.03
m3
34
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
6.87
m3
35
SXLD cốt thép ống cống, đường kính <= 10mm
0.6399
tấn
36
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn ống cống
1.4384
100m2
37
Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250
6.2
m3
38
Lắp đặt cống hộp, trọng lượng >50 kg
31
cấu kiện
39
Ván khuôn móng cống
0.3413
100m2
40
Ván khuôn thân cống, chiều dày <= 45 cm
0.3081
100m2
41
Bê tông móng cống đá 1x2, mác 200
9.9
m3
42
Bê tông thân cống, đá 1x2, mác 200
4
m3
43
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
10.49
m3
44
Lắp đặt ống nhựa uPVC, đường kính ống 200mm chiều dày 5,9mm
0.12
100m
45
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.225
m3
46
Cọc tiêu BTCT (15x15x110)cm
41
cái
47
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 25kg
41
1 cấu kiện
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
1.225
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH DUY như sau:

  • Có quan hệ với 18 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.533.791.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.281.293.572 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây