Thông báo mời thầu

Gói thầu xây dựng

Tìm thấy: 16:51 06/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, thay thế lan can, điện chiếu sáng từ KS Quang Sáng đến nhà hàng Khánh Huyền thị trấn Tam Đảo
Tên gói thầu
Gói thầu xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, thay thế lan can, điện chiếu sáng từ KS Quang Sáng đến nhà hàng Khánh Huyền thị trấn Tam Đảo
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp đô thị (năm 2025).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Đảo, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 13/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500258224_2506061641
Ngày phê duyệt
06/06/2025 16:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân thị trấn Tam Đảo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:48 06/06/2025
đến
14:00 13/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 13/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
9.737.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín triệu bảy trăm ba mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/06/2025 (12/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng DCC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 38, Đường Lạc Long Quân, Phường Khai Quang, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
2 Phòng kinh tế hạ tầng và đô thị - Huyện Tam Đảo Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thị trấn Hợp Châu, huyện Tam Đảo, tỉnh VĨnh Phúc
3 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Thành Anh. Tư vấn lập E-HSMT Đường Hùng Vương, phường Tích Sơn, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Tâm Tín Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP Đồng Khâu, phường Tích Sơn, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Thành Anh. Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Hùng Vương, phường Tích Sơn, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Tâm Tín Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP Đồng Khâu, phường Tích Sơn, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
1
2
Máy cắt bê tông
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy đầm dùi bê tông
1
5
Máy hàn điện
1
6
Máy khoan bê tông
1
7
Máy mài
1
8
Máy trộn bê tông
1
9
Máy trộn vữa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây móng gạch đặc BTKN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
2.4909
m3
2
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB30
5.36
m2
3
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.028
100m3
4
Bạt nilong lót nền
4
m2
5
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150, XM PCB40
0.4
m3
6
Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
35
m2
7
Bó vỉa hè đá tự nhiên 18x22x100cm, vữa XM M75, PCB40
10
m
8
Lát nền đá tự nhiên tiết diện 30x30x4cm, vữa XM M75, PCB40
35
m2
9
Đất màu trồng cây
75.325
m3
10
Đào xúc đất để đắp hoặc ra bãi thải, bãi tập - Cấp đất I
75.325
1m3
11
Mua cây OSAKA ĐK gốc 15-17cm
1
cây
12
Mua cây Hồng Lộc cao <1m
6
cây
13
Mua Cây hoa Mẫu Đơn cao >1m
35
cây
14
Mua Viền cây Bạch Trinh Biển rộng 0.6m
15
m2
15
Mua Viền cây Chuỗi Ngọc rộng 0.3m
5.4
m2
16
Mua Cỏ lạc
100
m2
17
Mua Cây Ắc Ó
9
m2
18
Mua Cây hoa Hướng Dương Lùn
2
m2
19
Mua Cây Cẩm Tú Mai
10
m2
20
Mua Cây Cúc Mặt Trời
10
m2
21
Trồng dặm cây kích thước bầu 0,7x0,7x0,7 m
0.01
100cây
22
Trồng cây xanh kích thước bầu 0,4x0,4x0,4 m
0.41
100cây
23
Trồng cây lá màu, cảnh
151.4
1m2 trồng dặm/lần
24
Vận chuyển cát xây
0.69
10m³/1km
25
Vận chuyển đá dăm các loại
0.35
10m³/1km
26
Vận chuyển đá dăm các loại
2.085
10m³/1km
27
HẠNG MỤC: ĐIỆN CHIẾU SÁNG
28
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤8m
14
1 cột
29
Tay chùm CH11-5
14
Cái
30
Lắp đặt đèn cầu
70
bộ
31
Khung móng cột: M16x500
14
bộ
32
Rải cáp ngầm
1.18
100m
33
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông - Đoạn ống dài 100m; đường kính ống 50mm
1.14
100 m
34
Rải cáp ngầm
1.08
100m
35
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
2.45
100m
36
Làm đầu cáp khô
14
1 đầu cáp
37
Luồn cáp ngầm cửa cột
14
1 đầu cáp
38
Lắp cửa cột
14
cửa
39
Lắp bảng điện cửa cột
14
bảng
40
Đầu cose đồng M10
28
cái
41
Đầu cose đồng M16
60
cái
42
Hòm đếm điện năng cấp nguồn 1 pha
1
hòm
43
Làm tiếp địa cho cột điện + tủ điện
1
1 bộ
44
Làm tiếp địa cho cột điện
14
1 bộ
45
Dây tiếp địa D10 mạ kẽm
56
kh
46
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
1
1 tủ
47
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra - Cấp đất III
0.075
1m3
48
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.125
m3
49
Khung móng tủ điện M16x500
1
bộ
50
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng - Cấp đất III
4
1m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 81

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây