Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:01 15/05/2018
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống thoát nước tuyến đường trung tâm xã Tiên Hà
Gói thầu
Gói thầu xây lắp
Số hiệu KHLCNT
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 29/05/2018

Nội dung chính

a. Bó vỉa vỉa hè: - Kết cấu vỉa hè: Vỉa hè rộng mỗi bên 2m; diện tích: 4069,20m2 + Bê tông xi măng dày 10 cm đá 1x2 M150; cắt roan chống nứt (2x3)m; + Nền vỉa hè đầm chặt K95. - Kết cấu bó vỉa BTXM: Dài 1981,57m; + Bó vỉa bằng bê tông xi măng đá 1x2 M200 đổ tại chổ. + Móng bó vỉa bằng bê tông xi măng đá 1x2 M200 dày 15cm trên lớp sỏi sạn dày 10cm đổ tại chỗ. b. Công trình thoát nước: - Cống thoát nước dọc tuyến: Cống bê tông li tâm D600, dài 1279m trong đó có 56m cống chịu lực và 1.223m cống vỉa hè. + Móng cống bằng sỏi sạn đệm dày 20cm. + Hố ga: 62 cái kích thước 1,4mx1,4m trong đó có 1 hố ga tại Km 404,27 nối cống bản có kích thước 1,8x1,7m. Móng hố ga bằng bê tông sỏi 2x4 M200; thân hố ga bằng bê tông sỏi 2x4 M200; dầm đan hố ga bằng bê tông sỏi 1x2 M200; tấm đan hố ga bằng bê tông sỏi 1x2 M200, bố trí thép niềng hố ga và thép niềng tấm đan; - Cống bản qua đường tại Km0+307,83: Cống có chiều dài 8,1m; rộng 1m; - Cống bản qua đường tại Km0+404,27: Nối cống hạ lưu dài 1,8m rộng 1,3m và thượng lưu dài 2,75m rộng 1,3m; - Cống bản qua đường lại Km0+603,62: Nối cống hạ lưu dài 6,35m rộng 1m. Kết cấu: Sỏi sạn đệm móng dày 10cm; Móng cống bằng BTXM sỏi 4x6 M150; Thân cống bằng BTXM sỏi 2x4 M200; Xà mũ bằng BTXM sỏi 1x2 M200; Bản cống bằng BTXM sỏi 1x2 M250; Tường đầu, tường cánh thượng lưu bằng BT sỏi 2x4 M200; Bê tông móng tường đầu, tường cánh, chân khay, sân cống bằng BT sỏi 4x6 M150; Hạ lưu bố trí hố ga: Móng hố ga bằng bê tông sỏi 2x4 M200; thân hố ga bằng bê tông sỏi 2x4 M200; dầm đan hố ga bằng bê tông sỏi 1x2 M200; tấm đan hố ga bằng bê tông sỏi 1x2 M200. c. Cọc tiêu, kè mái taluy, kè chắn đất: - Bố trí tổng cộng 38 cọc tiêu ở hai phía đầu tuyến và cuối tuyến, tại vị trí vuốt nối với tuyến đường hiện trạng. - Kè taluy tại mố cầu Bà Tập: Bê tông mái taluy sỏi 2x4 M150 dày 15cm, bê tông chân khay sỏi 4x6 M150 trên lớp dăm sạn đệm dày 10cm, chân khay sâu 0,7m, rộng 0,3m. - Kè chắn đất phía trong vỉa hè: từ cọc 9 - cọc 12 và từ cọc 47 - cọc 53, thân kè bằng bê tông sỏi 2x4 M150, móng kè bằng bê tông sỏi 4x6 M150. d. Điện chiếu sáng: Trên tuyến từ km0+0,00 -> km1+017,30 được bố trí điện chiếu sáng dọc theo tuyến đường. Tổng số trụ điện chiếu sáng là 34 trụ, trong đó 8 trụ có sẵn trên tuyến tận dụng.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
09:00 19/05/2018
đến
09:00 29/05/2018
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
2.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
09:30 29/05/2018
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
50.000.000 VND
Bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây