Thông báo mời thầu

Gói thầu xây lắp

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:57 07/01/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non An Tường, xã An Tường, huyện Vĩnh Tường; (Hạng mục: Nhà bếp ăn)
Gói thầu
Gói thầu xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Số hiệu KHLCNT
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Chủ đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
07:00 21/01/2019
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

* Quy mô dự án: Sân diện tích 126m2: Tôn nền bằng cát đen đầm chặt K90; Đổ BTXM nền dày 10cm, mác 150 đá 1x2, toàn bộ diện tích sân lát gạch Terrazzo 300x300. Nhà bếp ăn: - Xây mới nhà bếp ăn 01 tầng kích thước 27,3x8,5m cao 3,6m; mái cao 1,8m. Nền lát gạch Ceramic KT 500x500; Hệ thống cửa đi, cửa sổ sử dụng cửa nhựa lõi thép kính dày 5mm; Hoa sắt bằng INOX 15x15x1,2mm; Tường trát VXM mác 75 dày 1,5cm; mái trát VXM mác 75 dày 1,5cm; toàn bộ diện tích trát sơn hoàn thiện 1 nước lót 2 nước màu. Mái lợp tôn liên doanh dày 0,4mm trên hệ xà gồ C100x50x2,5mm. Trần lợp tôn lạnh. - Thiết kế móng đơn chịu lực BTCT mác 200 đá 1x2, kích thước móng 1,2x1,2m; Nhà khung cứng chịu lực, cột KT 22x22cm; Móng bê tông cốt thép mác 200 đá 1x2; Hệ dầm móng, dầm giằng thiết kế BTCT mác 200 đá 1x2; Sàn mái đổ BTCT mác 200 dày 10cm, xây tường thu hồi. Xây móng gạch chỉ không nung VXM mác 75; Xây tường bằng gạch đặc không nung VXM mác 50. - Thiết kế hệ thống điện nước đi đồng bộ với công trình. Rãnh thoát nước: Xây mới 32m rãnh B400. Đáy rãnh đổ BTXM mác 150 dày 10cm; thành rãnh xây gạch không nung VXM mác 50; lòng rãnh trát VXM mác 75 dày 1,5cm; Toàn bộ rãnh tấm đan BTCT mác 200. Bể nước: Xây mới 01 bể chưa nước kích thước 2,2x4,2m sâu 2,5m. Móng bằng BTCT mác 200; Thành xây gạch đặc không nung VXM mác 50; thành trát VXM mác 75 dày 1,5cm; phía trong láng VXM mác 75 dày 2cm; Hệ thống giàn phun, lọc nước đi đồng bộ với công trình.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
07:00 11/01/2019
đến
07:00 21/01/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
07:30 21/01/2019
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
15.000.000 VND
Bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây