Thông báo mời thầu

Gói thầu XL-01

Tìm thấy: 10:55 13/07/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ xã Sơn Hồng ra biên giới
Tên gói thầu
Gói thầu XL-01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hương Sơn, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 31/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số: 1847/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
10/07/2024 10:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ chỉ huy bộ đội biên phòng tỉnh Hà Tĩnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:53 13/07/2024
đến
16:00 31/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 31/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.800.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ tám trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/07/2024 (28/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Gama Miền Trung Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 44, Đường La Sơn Phu Tử, Phường Nguyễn Du, Thành phố Hà Tĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh
2 Công ty cổ phần tư vấn và thương mại Âu Việt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 18, ngõ 58 đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
4 Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 275 Vũ Quang, P. Thạch Linh, TP Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 275 Vũ Quang, P. Thạch Linh, TP Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh
7 Công ty cổ phần Gama Miền Trung Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo NCKT dự án Số 44, Đường La Sơn Phu Tử, Phường Nguyễn Du, Thành phố Hà Tĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô có tải trọng từ 7T-12T (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này)
5
2
Máy rải cấp phối đá dăm, hỗn hợp bê tông nhựa - công suất : 130 CV - 140 CV (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này)
1
3
Máy phun nhựa đường - công suất : 190 CV (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này)
1
4
Máy đào dung tích gầu từ 1,25m3-1,6m3 (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này)
3
5
Máy lu bánh thép từ 10T-16T (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này)
3
6
Cần cẩu ≥ 6T (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này)
1
7
Máy ủi ≥110 Cv (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này)
2
8
Máy lu bánh lốp 16T-25T (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này)
1
9
Máy lu rung bánh thép 16T-25T (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho công trình này)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN NỀN ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
2
Phát cây tạo mặt bằng thi công
248.48
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Bóc hữu cơ, phong hóa, đất cấp 1
62.1
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào đánh cấp, đất cấp 2
14.15
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Đào nền đường, đất cấp 3
1317.66
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào nền đường, đất cấp 4
31.43
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào phá đá nền đường, đá cấp 4
7.58
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đào phá đá nền đường - Cấp đá III
444.35
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào phá đá nền đường - Cấp đá III
49.37
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Đào khuôn đường, đất cấp 3
166.77
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đào khuôn đường, đất cấp 4
12.1
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Đào đá chiều dày ≤0,5m - Cấp đá IV khuôn đường
15.73
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đào phá đá khuôn đường, đá cấp 4
1.42
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đào đá chiều dày ≤0,5m - Cấp đá III khuôn đường
419.82
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đào phá đá khuôn đường - Cấp đá III
37.78
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đào rãnh thoát nước, đất cấp 3
43.12
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đào rãnh thoát nước, đất cấp 4
2.98
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Đào đá chiều dày ≤0,5m - Cấp đá IV rãnh thoát nước
15.26
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Đào phá đá rãnh thoát nước, đá cấp 4
1.37
100m3
Theo quy định tại Chương V
20
Đào đá chiều dày ≤0,5m - Cấp đá III rãnh thoát nước
170.49
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đào phá đá rãnh thoát nước - Cấp đá III
15.34
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Đào mặt đường cũ
1.005
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Đào phá đá kênh mương - Cấp đá III
13.26
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Đào phá đá kênh mương - Cấp đá III
1.47
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
508.46
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
6.97
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
132.36
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
18.27
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Xáo xới, lu lèn nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98
146.54
100m3
Theo quy định tại Chương V
30
Khai thác, chế biến đá hộc từ đá tận dụng trong đào phá đá nền đường tận dụng cho công trình
1315.61
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Khai thác, chế biến đá dăm 4x6 từ đá tận dụng trong đào phá đá nền đường tận dụng cho công trình
9.76
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Vận chuyển đất đào điều phối tận dụng để đắp, nội từng Km
227.79
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Vận chuyển đất đào điều phối tận dụng để đắp, nội tuyến
86.68
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đất không tận dụng đến bãi tập kết, đất cấp 1
62.1
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển đất không tận dụng đến bãi tập kết, đất cấp 2
14.15
100m3
Theo quy định tại Chương V
36
Vận chuyển đất không tận dụng đến bãi tập kết, đất cấp 3
1340.3
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Vận chuyển đất không tận dụng đến bãi tập kết, đất cấp 4
52.71
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Vận chuyển đá đào không tận dụng đến bãi tập kết
536.2
100m3
Theo quy định tại Chương V
39
San đất tại bãi thải
1469.27
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
San đá tại bãi thải
536.2
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
PHẦN MÓNG + MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
42
Móng cấp phối đá dăm lớp dưới (loại II), làm mới
120.6
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Móng cấp phối đá dăm lớp trên (loại I) làm mới
36.45
100m3
Theo quy định tại Chương V
44
Móng cấp phối đá dăm lớp dưới (loại II), bù vênh
5.36
100m3
Theo quy định tại Chương V
45
Móng cấp phối đá dăm lớp trên (loại I) bù vênh
26.05
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Móng cấp phối đá dăm lớp dưới (loại II), đường dân sinh - Tận dụng vật liệu mặt đường tránh
0.94
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Tưới lớp thấm bám mặt đường, lượng nhựa 1kg/m2
351.63
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sản xuất bê tông nhựa chặt C19
5844.15
Tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến chân công trình
58.44
100Tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Rải thảm mặt đường bằng bê tông nhựa chặt 19, dày 7cm
351.63
100m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu XL-01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu XL-01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 217

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây