Thông báo mời thầu

(HH1) Lương thực, thực phẩm

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:55 08/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt cho các bếp ăn tập thể tại Học viện An ninh nhân dân
Tên gói thầu
(HH1) Lương thực, thực phẩm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm lương thực, thực phẩm, chất đốt cho các bếp ăn tập thể tại Học viện An ninh nhân dân
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tiền ăn học viên và nguồn kinh phí của Học viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hà Đông, Thành phố Hà Nội
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:00 10/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
7413/QĐ-T01-HC
Ngày phê duyệt
08/07/2026 09:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện An ninh nhân dân
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:54 08/07/2026
đến
14:00 10/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 10/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
687.106.470 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm tám mươi bảy triệu một trăm lẻ sáu nghìn bốn trăm bảy mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/08/2026 (08/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC VIỆT Tư vấn lập E-HSMT Số 39, Ngõ 19 Đông Tác - - Phường Kim Liên - Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn HDN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 5 ngách 122/7 phố Do Nha, Tổ 2 Miêu Nha - - Phường Tây Mỗ - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO VÀ TƯ VẤN PHÁT TRIỂN NGUỒN NHÂN LỰC VIỆT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39, Ngõ 19 Đông Tác - - Phường Kim Liên - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn HDN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 5 ngách 122/7 phố Do Nha, Tổ 2 Miêu Nha - - Phường Tây Mỗ - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 08:17 27/07/2026 10:00 27/07/2026 14:00 10/08/2026 10:00 27/07/2026 14:00 10/08/2026 Xem xét trả lời yêu cầu làm rõ E-HSMT, chỉnh sửa E-HSMT (nếu có)

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01B – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Cần tây
480
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
2
Tỏi tây
180
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
3
Giá đỗ
2400
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
4
Thì là
198
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
5
Mùi tàu
108
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
6
Mùi ta
142
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
7
Rau ngổ
60
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
8
Rau răm
24
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
9
Tía tô
84
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
10
Lá lốt
240
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
11
Húng xoăn
24
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
12
Lá chanh
24
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
13
Măng khô
36
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
14
Dứa
960
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
15
Tép khô
115
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
16
Mật mía
180
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
17
Miến dong
840
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
18
Mộc nhĩ
108
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
19
Nấm hương
24
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
20
Củ đậu
400
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
21
Quế
5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
22
Thảo quả
5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
23
Hoa hồi
5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
24
Chuối tiêu chín
1100
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
25
Dưa hấu
1000
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
26
Khế chua
60
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
27
Măng chua
2600
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
28
Ổi
1000
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
29
Quýt đường
1000
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
30
Rau xà lách
24
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
31
Thanh long trắng
1050
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
32
Vừng vàng
5
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
33
Cá trắm (Loại 2-2,5kg/con)
29928
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
34
Cá rô phi (Loại 1,5 -2,5kg/con)
19596
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
35
Tôm rảo (Loại 80-100con/kg)
5120
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
36
Tôm đồng nhỏ
2560
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
37
Cua đồng
500
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
38
Ngao
1500
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
39
Cá nục tròn (Loại 8-10con/kg)
16596
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
40
Chả cá
6732
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
41
Thịt nạc vai lợn
12552
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
42
Thịt mông sấn lợn
25386
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
43
Thịt nách lợn
37668
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
44
Thịt chân giò lợn
28578
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
45
Thịt nạc thăn lợn
3600
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
46
Sườn lợn
960
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
47
Móng giò lợn
432
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
48
Tai lợn
390
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
49
Xương hom lợn
1200
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư
50
Gan lợn
600
Kg
Theo quy định tại Chương V
Học viện An ninh nhân dân
1
365 hoặc theo kế hoạch cung ứng của Chủ đầu tư

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "(HH1) Lương thực, thực phẩm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "(HH1) Lương thực, thực phẩm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây