Thông báo mời thầu

Máy điều hòa nhiệt độ

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:15 26/04/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm hàng hóa và sửa chữa tài sản năm 2019
Gói thầu
Máy điều hòa nhiệt độ
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm hàng hóa và sửa chữa tài sản năm 2019
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
KBNN cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 15/05/2019
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
14:14 26/04/2019
đến
08:00 15/05/2019
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:00 15/05/2019
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
5.000.000 VND
Bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Qua nghiên cứu E-HSMT của quý cơ quan, chúng tôi cần quý cơ quan làm rõ vấn đề sau: Đơn giá hàng hóa có bao gồm vật tư và nhận công lắp đặt máy điều hòa không? Vì chúng tôi thấy hồ sơ mời thầu không thông tin về bản vẽ hay số liệu vật tư phụ thi công lắp đặt, để làm cơ sở tính giá chào thầu? Rất mong quý cơ quan sớm phản hồi, để chúng tôi có giá chào hàng hóa được chính xác, xin cảm ơn.
File đính kèm nội dung cần làm rõ
Nội dung trả lời Bên mời thầu trả lời nhà thầu như sau: Giá chào hàng không bao gồm vật tư và nhân công lắp đặt. (Bên mời thầu tự lắp đặt).
File đính kèm nội dung trả lời
Ngày trả lời 15:53 13/05/2019

Nội dung cần làm rõ Qua nghiên cứu E-HSMT của quý cơ quan, chúng tôi cần quý cơ quan làm rõ vấn đề sau: Đơn giá hàng hóa có bao gồm vật tư và nhận công lắp đặt máy điều hòa không? Vì chúng tôi thấy hồ sơ mời thầu không thông tin về bản vẽ hay số liệu vật tư phụ thi công lắp đặt, để làm cơ sở tính giá chào thầu? Rất mong quý cơ quan sớm phản hồi, để chúng tôi có giá chào hàng hóa được chính xác, xin cảm ơn.
File đính kèm nội dung cần làm rõ
Nội dung trả lời Bên mời thầu trả lời nhà thầu như sau: Giá chào hàng không bao gồm vật tư và nhân công lắp đặt. (Bên mời thầu tự lắp đặt).
File đính kèm nội dung trả lời
Ngày trả lời 15:52 13/05/2019

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 KHO BẠC NHÀ NƯỚC QUẢNG NAM
E-CDNT 1.2 Máy điều hòa nhiệt độ
Mua sắm hàng hóa và sửa chữa tài sản năm 2019
30 Ngày
E-CDNT 3 KBNN cấp
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: - Chủ đầu tư: Kho bạc Nhà nước Quảng Nam, Địa chỉ: số 81, Hùng Vương, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 02353 852 213 Fax: 02353 852 213 Email: [email protected]
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





không


- Bên mời thầu: KHO BẠC NHÀ NƯỚC QUẢNG NAM , địa chỉ: Số 81 Hùng Vương, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
- Chủ đầu tư: - Chủ đầu tư: Kho bạc Nhà nước Quảng Nam, Địa chỉ: số 81, Hùng Vương, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 02353 852 213 Fax: 02353 852 213 Email: [email protected]


E-CDNT 10.1(g)
không
E-CDNT 10.2(c)
chứng nhận chất lượng hàng hóa, chứng nhận xuất xứ hàng hóa
E-CDNT 12.2
giá chào hang gồm tất cả các loại thuế và chi phí
E-CDNT 14.3 tháng 6/2019
E-CDNT 15.2
Phải có hợp đồng cung cấp hàng hóa tương tự từ năm 2016 đến 2018 giá trị bang gói thầu hoặc lớn hơn
E-CDNT 16.1 90 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 5.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 120 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: - Chủ đầu tư: Kho bạc Nhà nước Quảng Nam, Địa chỉ: số 81, Hùng Vương, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 02353 852 213 Fax: 02353 852 213 Email: [email protected]
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ông Phạm Văn Phong, Địa chỉ: số 81, Hùng Vương, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam Điện thoại: 02353 852 213 Fax: 02353 852 213
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: không
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
không
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy điều hòa nhiệt độ treo tường 24000BTU 25 Bộ MÁY LẠNH 24.000BTUCông suất làm lạnh:. 24.000 BTU/hTiêu thụ điện làm lạnh: 2.100 KWHiệu suất năng lượng: 4,26 (TCVN 7830:2015)Môi chất lạnh : R32Dòng điện vận hành làm lạnh (A) : 9.7Lưu lượng gió làm lạnh (Max) : 19.0Kích thước dàn lạnh (Dài x rộng x sâu) (mm): 923x 305 x 250Kích thước dàn nóng (Dài x rộng x sâu) (mm) : 800x 714 x 285Trọng lượng dàn lạnh (Kg) : 12.5Trọng lượng dàn nóng (Kg) : 35Độ ồn dàn lạnh(min-max) (dB) : 29-51Độ ồn dàn nóng (max) (dB): 55Khả năng hút ẩm (l/h) : 2.1Kích cỡ ống Gas (Đường kính ngoài) (mm) : 12.7Kích cỡ ống chất lỏng (Đường kính ngoài) (mm) : 6.35Nguồn cấp điện :Dàn nóngĐộ dài tối đa của ống (m) : 30Chênh lệch độ cao tối đa của ống (m): 15

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy điều hòa nhiệt độ treo tường 24000BTU 25 Bộ Kho bạc Nhà nước Quảng Nam, số 81 Hùng Vương, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam 30 ngày

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy điều hòa nhiệt độ treo tường 24000BTU
25 Bộ MÁY LẠNH 24.000BTUCông suất làm lạnh:. 24.000 BTU/hTiêu thụ điện làm lạnh: 2.100 KWHiệu suất năng lượng: 4,26 (TCVN 7830:2015)Môi chất lạnh : R32Dòng điện vận hành làm lạnh (A) : 9.7Lưu lượng gió làm lạnh (Max) : 19.0Kích thước dàn lạnh (Dài x rộng x sâu) (mm): 923x 305 x 250Kích thước dàn nóng (Dài x rộng x sâu) (mm) : 800x 714 x 285Trọng lượng dàn lạnh (Kg) : 12.5Trọng lượng dàn nóng (Kg) : 35Độ ồn dàn lạnh(min-max) (dB) : 29-51Độ ồn dàn nóng (max) (dB): 55Khả năng hút ẩm (l/h) : 2.1Kích cỡ ống Gas (Đường kính ngoài) (mm) : 12.7Kích cỡ ống chất lỏng (Đường kính ngoài) (mm) : 6.35Nguồn cấp điện :Dàn nóngĐộ dài tối đa của ống (m) : 30Chênh lệch độ cao tối đa của ống (m): 15

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Máy điều hòa nhiệt độ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Máy điều hòa nhiệt độ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 76

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây