Thông báo mời thầu

Máy đo màu Xrite Exact 2 Plus

    Đang xem      
Tìm thấy: 14:10 07/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Máy đo màu Xrite Exact 2 Plus
Tên gói thầu
Máy đo màu Xrite Exact 2 Plus
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Máy đo màu Xrite Exact 2 Plus
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn chủ sở hữu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đức Hòa, Tỉnh Tây Ninh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
07/08/2026 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TỔNG CÔNG TY CÔNG NGHIỆP - IN - BAO BÌ LIKSIN - TNHH MỘT THÀNH VIÊN

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 13/08/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 14/08/2026
Giá trần
213.900.000 VND
Bước giá
500.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Máy đo màu Xrite Exact 2 Plus
Xrite Exact 2 Plus
Xrite - Mỹ
Mỹ
2026
1
cái
1. Ứng dụng: Đo màu trên vật liệu giấy, màng nhựa BOPP, PET, LLDPE, Celophane…, 2. Thiết kế: -Màn hình và thao tác: màn hình lật mở với diện tích lớn hơn 30% và độ phân giải cao gấp 2 lần. Truy cập các chức năng tối đa “2 lần chạm”. -Vùng đo: mắt đo được thiết kế bên trong thiết bị -Điểm đo: Camera có độ phân giải cao và công nghệ Mantis tích hợp giúp bạn luôn đo đúng điểm cần đo. -Khẩu độ đo: 2mm -Nguồn sáng LED toàn bộ 3. Tiêu chuẩn Điều kiện đo lường: Tuân theo tiêu chuẩn ISO13655:2017 -M0: Nguồn sáng thông thường không lọc -M1: Nguồn sáng D50 -M2: Lọc bỏ nguồn sáng UV -M3:Kính lọc phân cực Calibration: Tự động dựa trên màu trắng tham chiếu Độ sai biệt Delta E: Trung bình 0.25, Tối đa 0.45 (Điều kiện đo D50, góc 2 độ) Độ sai biệt khi đo vùng trắng: 0.02 (giá trị trung bình của 20 phép đo trong 5s) Độ sai biệt Density: ±0.01 cho CMYK Chiều dài scan: Tối đa: 1’120mm (44”) Nguồn sáng/góc quan sát: A, C, D50, D55, D65, D75, F2, F7, F11, và F12 ( góc quan sát 2° và 10°). 4. Chức năng thông thường - Đo Density: tất cả Density CMYK và Spot Color và hiển thị biểu đồ Density, CMY Balance, Tone Value (Dot Area), Trapping Tone Value Increase (Dot Gain), Print Characteristics (Hiển thị đường Curve), Trapping, Contrast (Độ tương phản), Hue error & Grayness (Độ bảo hoà và độ xám của mực) - Đo màu: Khoảng sai biệt màu Delta E, hiển thị đồ thị CIE L*a*b và CIE L*C*h, CIE XYZ, CIE Yyx - Quality Control: Kiểm soát chất lượng với khả năng liên kết với phần mềm iQC, PressSign, Color Cert,… - Thiết lập công việc: Lưu trữ và làm việc tương thích Pantone Coated & Uncoated, Pastels & Neons và PantoneLIVE (mua theo năm). Thiết lập được Job G7, PSO, ISO, Japan Color. 5. Chức năng riêng biệt - BestMatch: Hiển thị giá trị Delta E của màu sắc hiện tại và đề xuất hướng điều chỉnh để đạt được Khoảng sai biệt màu tối ưu nhất(dE) - dE Trend: Hiển thị biểu đồ giá trị Delta E của từng lần đo để đánh giá tính ổn định xuyên suốt quá trình in. - Paper Indices(Whiteness & Yellowness): kiểm soát độ trắng và ngã vàng của giấy. - Absolute & Relative Color Strength: đo độ bảo hoà màu tuyệt đối bao gồm việc bù hao từ NVL. - Reflection Graph: Biểu thị đường cong phản xạ quang phổ màu sắc giữa màu sắc chuẩn và màu in thật. - Opacity: Kiểm soát độ đục của Mực in và độ đục của màng - Sample Storage: lưu trữ thông số mẫu đo và hồ sơ sử dụng của từng MSSP. 6. Nguồn và cổng giao tiếp Cổng USB-C và Wifi tích hợp kết nối với iQC, ColorCert, phần mềm pha mực và NetProfiler (Tùy chọn) 7. Phần mềm eXact 2 Suite - Hiện thị cấu hình, Quản lý thư viện màu và Data Catcher 8. Đế kéo chasic Tích hợp chế độ Scan trực tiếp trên máy 9. Hiệu chuẩn: Tự động hiệu chuẩn với chuẩn trắng tích hợp; hỗ trợ NetProfiler để đồng bộ giữa các thiết bị. 10. Thư viện màu: PantoneLIVE, kèm theo máy có license 1 năm 11. Kính lúp kỹ thuật số: Cho phép phóng to vùng hiển thị để quan sát chi tiết hơn. 12. Tiêu chuẩn nghiệm thu 12.1 Ngoại quan: Máy mới 100% sản xuất từ 2026, nguyên vẹn, không nứt vỡ, không trầy xước. 12.2 Về model: Giao đúng model máy và các model phụ kiện kèm theo 12.3 Về số lượng: Giao đủ số lượng máy, các phụ kiện, giấy kiểm định hoặc hiệu chuẩn đạt chất lượng từ nhà sản xuất, cung cấp CO, CQ 12.4 Đào tạo chuyển giao công nghệ: Đào tạo vận hành máy, các chức năng phần mềm, hướng dẫn đọc kết quả đo, hướng dẫn bảo trì bảo dưỡng 12.5 Về chất lượng: -Đo Density, TVI với mẫu chuẩn, Sai số 0.01 -Đo khoảng sai biệt màu Delta E, Sai số từ 0.25 - 0.45 -Liên kết và đông bộ được với thiết bị Scan và phần mềm PressSign -Tích hợp đầy đủ bộ Pantone -Thiết lập được thông số màu sắc bất kỳ vào máy 13. Thời gian giao hàng và bảo hành 13.1 Thời gian giao hàng: 10-12 tuần 13.2 Thời gian bảo hành: 12 tháng 13.3 Bảo trì: Hỗ trợ xử lý lỗi trong vòng 24h qua điện thoại, email, fax Hỗ trợ cập nhật phần mềm (miễn phí) 13.4 Cung cấp tài liệu: Cung cấp đầy đủ catalog, tiêu chuẩn kỹ thuật, các tài liệu hướng vận hành máy, bảo trì, bảo dưỡng, xử lý các lỗi thường xảy ra.
Chi nhánh Tổng công ty Liksin -Xí nghiệp Bao bì Liksin, lô 20-22, Đường số 1, KCN Tân Đức, Xã Đức Hòa, Tỉnh Tây Ninh, Việt Nam

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Máy đo màu Xrite Exact 2 Plus". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Máy đo màu Xrite Exact 2 Plus" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây