Thông báo mời thầu

Mua sắm dây mạng LAN

Tìm thấy: 17:12 03/04/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm dây mạng LAN phục vụ sản xuất kinh doanh của VNPT Thanh Hóa năm 2026
Tên gói thầu
Mua sắm dây mạng LAN
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm dây mạng LAN
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí NVL năm 2026 của Viễn thông Thanh Hóa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Hạc Thành, Tỉnh Thanh Hoá
Lĩnh vực AI phân loại
Ngày phê duyệt
03/04/2026 17:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Viễn thông Thanh Hóa

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 09/04/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 10/04/2026
Giá trần
820.800.000 VND
Bước giá
2.000.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Dây mạng LAN Cat6 (Cuộn 305m)
GIPCO
GIPCO
Trung Quốc
2026
1000
Cuộn
- Yêu cầu chung: + Là cáp xoắn cặp, không bọc chống nhiễu (CAT6-UTP: Unshielded Twisted Pair Cable), gồm các dây dẫn nhôm mạ đồng có bọc cách điện, hai dây dẫn được xoắn với nhau tạo thành một cặp và các cặp dây dẫn lại được xoắn với nhau để tạo thành cáp UTP; + Hỗ trợ mạng ở tốc độ Gigabit Ethernet-đến 5.000Mbps. - Tiêu chuẩn: YD / T1019-2001, TIA / EIA-568B, ISO / IEC11801, ISO / IEC61156. - Sử dụng phù hợp mạng LAN: ISDN, ATM-25/51 / 155Mbps, 10Base-T, 100BASE-TX / T4,1000BASE-T, vv. - Dây dẫn: + Vật liệu: Dây dẫn là loại nhôm mạ đồng, đã qua ủ mềm, có mặt cắt hình tròn, chất lượng đồng đều; + Đường kính dây dẫn: 0,45mm; + Yêu cầu nhóm cáp: Số đôi dây dẫn trong nhóm cáp gồm 04 đôi. - Cách điện dây dẫn: + Vật liệu: Polyethylene; + Đường kính ngoài: Đường kính ngoài: 1,02 mm; + Mã màu: Trắng/dương – dương; Trắng/cam – cam; Trắng/lục – lục Trắng/nâu – nâu; - Vỏ cáp: + Vật liệu: Nhựa PVC Nguyên Chất với khả năng chống cháy và có tác dụng bảo vệ môi trường; + Chiều dày: 0,55 mm; + Cường độ lực kéo đứt: ≥ 400 N; + Bán kính uốn cong: ≥ 25,4 mm (nhiệt độ thấp -20⁰C ± 1⁰C mà không bị rạn nứt lớp vỏ ngoài hay lớp cách điện); - Khoảng cách truyền tín hiệu: Khoảng cách truyền tín hiệu mạng là 80 - 130 mét. - Tốc độ truyền tín hiệu: Tốc độ truyền tín hiệu 100/1000 Mbps. - Tần số làm việc tối đa: 100MHz (Theo đúng tiêu chuẩn quốc tế). - Chiều dài của một cuộn: 305m (Dây đánh số từ 1m đến 305m). - Đóng gói: Cáp thành phẩm đóng gói vào hộp giấy carton, chiều dài mỗi cuộn 305m/hộp. - Ghi nhãn sản phẩm: Thông tin ghi nhãn sản phẩm bao gồm (các dấu hiệu nhận biết lặp đi lặp lại dọc theo suốt chiều dài cáp với khoảng cách không lớn hơn 1m): + Thông tin về nhà sản xuất; + Tên sản phẩm; + Loại cáp; + Kích thước lõi dẫn; + Số đôi cáp; + Tiêu chuẩn cáp; + Màu cáp; + Số thứ tự mét dài: Tất cả các cuộn cáp thể hiện số độ dài liên tục tại các khoảng cách đều nhau 1 m, bắt đầu từ “0m”, dọc theo suốt chiều dài bên ngoài vỏ cáp; Số thể hiện độ dài đọc được rõ ràng; Sai số của số thể hiện độ dài nhỏ hơn hoặc bằng 1% và độ dài thực tế của cáp không nhỏ hơn độ dài đánh số.K15
Kho Viễn thông Thanh Hóa (Địa chỉ: 26A Đại lộ Lê Lợi, phường Hạc Thành, tỉnh Thanh Hóa, Việt Nam).

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm dây mạng LAN". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm dây mạng LAN" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây