Thông báo mời thầu

Mua sắm, lắp đặt thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:32 10/12/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát tại khu di tích Chùa Thầy
Gói thầu
Mua sắm, lắp đặt thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát tại khu di tích Chùa Thầy
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 18/12/2021
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
40 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:25 10/12/2021
đến
10:00 18/12/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 18/12/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
3.000.000 VND
Bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/12/2021 (26/02/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư hạ tầng và dịch vụ Cơ quan thẩm định E-HSMT, Kết quả LCNT Số 1030 đường Láng, phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Khang Phát Cơ quan lập E-HSMT và đánh giá E- HSDT Phòng 33 B13, Khu tập thể Kim Liên, phường Kim Liên, Quận Đống Đa, TP. Hà Nội

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Khang Phát
E-CDNT 1.2 Mua sắm, lắp đặt thiết bị
Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát tại khu di tích Chùa Thầy
30 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách huyện
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Quốc Oai - Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Cơ quan thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư hạ tầng và dịch vụ. Địa chỉ: Số 1030 đường Láng, phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội. + Cơ quan lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Khang Phát. Địa chỉ: Phòng 33 B13, Khu tập thể Kim Liên, phường Kim Liên, Quận Đống Đa, TP. Hà Nội.


- Bên mời thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Khang Phát , địa chỉ: P33, B13 Khu tập thể Kim Liên, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, TP Hà Nội
- Chủ đầu tư: Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Quốc Oai - Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội


E-CDNT 10.1(g)
1. Bản sao chứng thực Chứng nhận hệ thống quản lý chất lượng TCVN ISO 9001:2015 cho các lĩnh vực: cung cấp, sản xuất và lắp đặt các thiết bị trong lĩnh vực phát thanh truyền hình, thiết bị viễn thông (còn thời hạn). 2. Văn bản xác nhận của cơ quan quản lý thuế về việc xác nhận hoàn thành nghĩa vụ thuế của nhà thầu đến hết năm 2020 (bản chứng thực). 3. Văn bản xác nhận của Bảo hiểm xã hội về việc nhà thầu hoàn thành nghĩa vụ BHXH, BHYT, BHTN đến hết năm 2020 (bản chứng thực). 4. Các hợp đồng tương tự để chứng minh năng lực kinh nghiệm của nhà thầu theo yêu cầu tại mẫu số 03 Chương IV của E-HSMT. 5. Báo cáo kiểm toán báo cáo tài chính các năm 2018, 2019, 2020 (Bản chứng thực). 6. Các tài liệu khác theo yêu cầu của HSMT. 7. Trường hợp cần thiết, Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp, bổ sung các tài liệu khác liên quan để chứng minh sự đáp ứng, tính hợp lệ, tính pháp lý của E-HSDT.
E-CDNT 10.2(c)
- Đối với hàng hóa nhập khẩu: Nhà thầu phải cam kết cung cấp chứng nhận xuất xứ (CO) và chứng nhận chất lượng (CQ) đối với các hàng hóa nhập khẩu khi tiến hành bàn giao hàng hóa. - Nhà thầu phải có cam kết toàn bộ hàng hóa, thiết bị cung cấp phải mới 100%, sản xuất từ năm 2021 đến nay.
E-CDNT 12.2
Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV].
E-CDNT 14.3 lâu dài
E-CDNT 15.2
Nhà thầu phải có đại lý (hoặc đại diện) trên địa bàn Thành phố Hà Nội có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác được quy định tại Chương IV.
E-CDNT 16.1 40 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 3.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 70 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Quốc Oai - Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Quốc Oai – Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai – huyện Quốc Oai – Thành phố Hà Nội
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Quốc Oai – Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai – huyện Quốc Oai – Thành phố Hà Nội
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Quốc Oai – Địa chỉ: Thị trấn Quốc Oai – huyện Quốc Oai – Thành phố Hà Nội
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Camera IP thân, ngoài trời 11 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
2 Camera IP dome trong nhà 1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
3 Đầu DVR 32 kênh IP 1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
4 Màn hình giám sát 55 inch 1 chiếc Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
5 Ổ cứng lưu trữ 10Tb 1 chiếc Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
6 Switch 16 cổng 1 chiếc Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
7 Switch 4 cổng 4 chiếc Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
8 Bộ chuyển đổi quang 12 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
9 Bộ tay gá lắp đặt camera trên cột điện lực, cột đèn chiếu sáng 12 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
10 Tủ rack 12inch đặt đầu thu, switch tại trung tâm điều khiển 1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
11 Giá treo tường màn hình giám sát 1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
12 Tủ phân phối nguồn, tín hiệu 6 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
13 Hộp phối quang 24FO, tại trung tâm 1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
14 Bộ nguồn tập trung Coverter 1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
15 Bộ chuyển đổi nguồn 5V 3 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
16 Hộp phối quang 4FO tại các tủ phân phối tín hiệu 6 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
17 Cáp quang 4FO 1.700 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
18 Cáp Cat5 750 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
19 Dây điện 2x2,5mm cấp nguồn đến các tủ điện 300 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
20 Dây điện 2x1,5mm cấp nguồn đến các camera 300 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
21 Jắc tín hiệu cáp quang 64 cái Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
22 Giắc J45 32 cái Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
23 Dây nhảy quang 12 dây Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
24 Ổ cắm Lioa 10 chấu + Atomat 25A 6 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
25 Hộp đấu nối nguồn tại camera 16 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
26 Ống hộp ghen chạy dây tại phòng trung tâm (60x40mm) 30 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
27 Ống gen loại Ø21 300 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
28 Phụ kiện khác bao gồm: cút nối, jack AV, lạt nhựa, băng keo, đinh vít, silicon,… 1 hệ thống Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Camera IP thân, ngoài trời 11 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
2 Camera IP dome trong nhà 1 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
3 Đầu DVR 32 kênh IP 1 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
4 Màn hình giám sát 55 inch 1 chiếc Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
5 Ổ cứng lưu trữ 10Tb 1 chiếc Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
6 Switch 16 cổng 1 chiếc Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
7 Switch 4 cổng 4 chiếc Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
8 Bộ chuyển đổi quang 12 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
9 Bộ tay gá lắp đặt camera trên cột điện lực, cột đèn chiếu sáng 12 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
10 Tủ rack 12inch đặt đầu thu, switch tại trung tâm điều khiển 1 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
11 Giá treo tường màn hình giám sát 1 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
12 Tủ phân phối nguồn, tín hiệu 6 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
13 Hộp phối quang 24FO, tại trung tâm 1 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
14 Bộ nguồn tập trung Coverter 1 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
15 Bộ chuyển đổi nguồn 5V 3 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
16 Hộp phối quang 4FO tại các tủ phân phối tín hiệu 6 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
17 Cáp quang 4FO 1.700 m Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
18 Cáp Cat5 750 m Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
19 Dây điện 2x2,5mm cấp nguồn đến các tủ điện 300 m Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
20 Dây điện 2x1,5mm cấp nguồn đến các camera 300 m Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
21 Jắc tín hiệu cáp quang 64 cái Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
22 Giắc J45 32 cái Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
23 Dây nhảy quang 12 dây Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
24 Ổ cắm Lioa 10 chấu + Atomat 25A 6 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
25 Hộp đấu nối nguồn tại camera 16 bộ Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
26 Ống hộp ghen chạy dây tại phòng trung tâm (60x40mm) 30 m Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
27 Ống gen loại Ø21 300 m Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày
28 Phụ kiện khác bao gồm: cút nối, jack AV, lạt nhựa, băng keo, đinh vít, silicon,… 1 hệ thống Khu di tích Chùa Thầy, xã Sài Sơn, huyện Quốc Oai, Thành phố Hà Nội 30 ngày

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Quản lý chung 1 - Trình độ: Đại học trở lên.- Chuyên ngành: Điện tử, Điện tử viễn thông.- Có bản sao chứng thực các tài liệu sau: Bằng cấp chuyên môn, chứng chỉ đào tạo chỉ huy trưởng, chứng chỉ an toàn lao động, bảo hiểm xã hội, hợp đồng lao động, chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân.- Có tài liệu chứng minh đã làm quản lý chung 01 dự án tương tự gói thầu này (tương tự về chủng loại, tính chất) và được ghi trong biên bản nghiệm thu hoàn thành có xác nhận của chủ đầu tư (bản chứng thực). 5 3
2 Cán bộ kỹ thuật lắp đặt 2 - Trình độ: Đại học trở lên.- Chuyên ngành: Điện tử, Điện tử viễn thông.- Có bản sao chứng thực các tài liệu sau: Bằng cấp chuyên môn, chứng chỉ an toàn lao động, bảo hiểm xã hội, hợp đồng lao động, chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân. 3 2
3 Cán bộ kỹ thuật cài đặt, hướng dẫn vận hành, chuyển giao công nghệ 1 - Trình độ: Đại học trở lên- Chuyên ngành: Điện tử, Điện tử viễn thông.- Có bản sao chứng thực các tài liệu sau: Bằng cấp chuyên môn, bảo hiểm xã hội, hợp đồng lao động, chứng minh nhân dân hoặc căn cước công dân. 3 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Camera IP thân, ngoài trời
11 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
2 Camera IP dome trong nhà
1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
3 Đầu DVR 32 kênh IP
1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
4 Màn hình giám sát 55 inch
1 chiếc Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
5 Ổ cứng lưu trữ 10Tb
1 chiếc Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
6 Switch 16 cổng
1 chiếc Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
7 Switch 4 cổng
4 chiếc Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
8 Bộ chuyển đổi quang
12 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
9 Bộ tay gá lắp đặt camera trên cột điện lực, cột đèn chiếu sáng
12 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
10 Tủ rack 12inch đặt đầu thu, switch tại trung tâm điều khiển
1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
11 Giá treo tường màn hình giám sát
1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
12 Tủ phân phối nguồn, tín hiệu
6 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
13 Hộp phối quang 24FO, tại trung tâm
1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
14 Bộ nguồn tập trung Coverter
1 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
15 Bộ chuyển đổi nguồn 5V
3 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
16 Hộp phối quang 4FO tại các tủ phân phối tín hiệu
6 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
17 Cáp quang 4FO
1.700 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
18 Cáp Cat5
750 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
19 Dây điện 2x2,5mm cấp nguồn đến các tủ điện
300 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
20 Dây điện 2x1,5mm cấp nguồn đến các camera
300 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
21 Jắc tín hiệu cáp quang
64 cái Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
22 Giắc J45
32 cái Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
23 Dây nhảy quang
12 dây Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
24 Ổ cắm Lioa 10 chấu + Atomat 25A
6 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
25 Hộp đấu nối nguồn tại camera
16 bộ Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
26 Ống hộp ghen chạy dây tại phòng trung tâm (60x40mm)
30 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
27 Ống gen loại Ø21
300 m Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT
28 Phụ kiện khác bao gồm: cút nối, jack AV, lạt nhựa, băng keo, đinh vít, silicon,…
1 hệ thống Theo chương V- Yêu cầu kỹ thuật của HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm, lắp đặt thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm, lắp đặt thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây