Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị

Tìm thấy: 17:11 09/11/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin
Gói thầu
Mua sắm thiết bị
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:15 12/11/2021
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
17:01 09/11/2021
đến
17:15 12/11/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
17:15 12/11/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 7 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Máy chiếu 12 Chiếc - Độ sáng : 3,600lm - Công suất bóng đèn: 225W - Độ phân giải: ≥ 1024x768 (XGA) - Tỉ lệ tương phản: 20,000:1 - Lấy nét ống kính: Thủ công - Zoom ống kính: Thủ công - Vệ sinh/Thay bộ lọc (tối đa): 1000h - Hệ màu: NTSC3.58, PAL, SECAM, NTSC4.43, PAL-M, PAL-N - Kích thước màn hình chiếu: 30" đến 300" - Hiệu chỉnh hình thang: +/-300 - Cổng tín hiệu: HDMI x 2, VGA x 2, LAN, USB Type A, USB Type B, Video, S-Video, RS232 - Ngôn ngữ hỗ trợ: tiếng việt và 24 ngôn ngữ khác - Nhiệt độ/Độ ẩm hoạt động: 0°C đến 35°C/ 20% - 80% - Nhiệt độ/Độ ẩm lưu trữ: -10 °C đến +60°C/ 20% - 80% - Nguồn điện AC 100 V đến 240 V, 50 Hz / 60 Hz - Kích thước máy (mm): 365 x 96.2 x 252 mm - Trọng lượng : 3.8 Kg - Bảo hành: 02 năm, 12 tháng hệ thống lăng kính, 06 tháng hoặc 1,000 giờ cho bóng đèn. - Sản phẩm có chứng nhận chất lượng từ hãng sản xuất kèm seri theo máy. * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
2 Giá treo máy chiếu 1,2 met 12 Cái - Độ dài trục: 0,6 m – 1,2 m - Vỏ ngoài: sơn tĩnh điện, chống rỉ sét - Màu trắng chất liệu nhôm , sắt - Thiết kế với các góc quay và chiều dài điều chỉnh dễ dàng - Chịu lực tối đa 20 kg * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
3 Màn chiếu điện 150 inch 12 Cái - Kích thước (WxH): 3m05 x 2m29 (120’’x90’’) - Kích thước chiếu (Đường chéo) : 150 inch * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
4 Bộ chia HDMI 8 Cổng Cao Cấp 6 Cái * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
5 Cáp HDMI (10m) 6 Sợi * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
6 Cáp HDMI (20m) 6 Sợi * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
7 Nẹp 4 phân 200 Mét * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
8 Nhân công lắp đặt 12 Bộ * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu 7 Ngày

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa
1 Máy chiếu 12 Chiếc - Độ sáng : 3,600lm - Công suất bóng đèn: 225W - Độ phân giải: ≥ 1024x768 (XGA) - Tỉ lệ tương phản: 20,000:1 - Lấy nét ống kính: Thủ công - Zoom ống kính: Thủ công - Vệ sinh/Thay bộ lọc (tối đa): 1000h - Hệ màu: NTSC3.58, PAL, SECAM, NTSC4.43, PAL-M, PAL-N - Kích thước màn hình chiếu: 30" đến 300" - Hiệu chỉnh hình thang: +/-300 - Cổng tín hiệu: HDMI x 2, VGA x 2, LAN, USB Type A, USB Type B, Video, S-Video, RS232 - Ngôn ngữ hỗ trợ: tiếng việt và 24 ngôn ngữ khác - Nhiệt độ/Độ ẩm hoạt động: 0°C đến 35°C/ 20% - 80% - Nhiệt độ/Độ ẩm lưu trữ: -10 °C đến +60°C/ 20% - 80% - Nguồn điện AC 100 V đến 240 V, 50 Hz / 60 Hz - Kích thước máy (mm): 365 x 96.2 x 252 mm - Trọng lượng : 3.8 Kg - Bảo hành: 02 năm, 12 tháng hệ thống lăng kính, 06 tháng hoặc 1,000 giờ cho bóng đèn. - Sản phẩm có chứng nhận chất lượng từ hãng sản xuất kèm seri theo máy. * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
2 Giá treo máy chiếu 1,2 met 12 Cái - Độ dài trục: 0,6 m – 1,2 m - Vỏ ngoài: sơn tĩnh điện, chống rỉ sét - Màu trắng chất liệu nhôm , sắt - Thiết kế với các góc quay và chiều dài điều chỉnh dễ dàng - Chịu lực tối đa 20 kg * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
3 Màn chiếu điện 150 inch 12 Cái - Kích thước (WxH): 3m05 x 2m29 (120’’x90’’) - Kích thước chiếu (Đường chéo) : 150 inch * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
4 Bộ chia HDMI 8 Cổng Cao Cấp 6 Cái * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
5 Cáp HDMI (10m) 6 Sợi * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
6 Cáp HDMI (20m) 6 Sợi * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
7 Nẹp 4 phân 200 Mét * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
8 Nhân công lắp đặt 12 Bộ * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy chiếu
12 Chiếc - Độ sáng : 3,600lm - Công suất bóng đèn: 225W - Độ phân giải: ≥ 1024x768 (XGA) - Tỉ lệ tương phản: 20,000:1 - Lấy nét ống kính: Thủ công - Zoom ống kính: Thủ công - Vệ sinh/Thay bộ lọc (tối đa): 1000h - Hệ màu: NTSC3.58, PAL, SECAM, NTSC4.43, PAL-M, PAL-N - Kích thước màn hình chiếu: 30" đến 300" - Hiệu chỉnh hình thang: +/-300 - Cổng tín hiệu: HDMI x 2, VGA x 2, LAN, USB Type A, USB Type B, Video, S-Video, RS232 - Ngôn ngữ hỗ trợ: tiếng việt và 24 ngôn ngữ khác - Nhiệt độ/Độ ẩm hoạt động: 0°C đến 35°C/ 20% - 80% - Nhiệt độ/Độ ẩm lưu trữ: -10 °C đến +60°C/ 20% - 80% - Nguồn điện AC 100 V đến 240 V, 50 Hz / 60 Hz - Kích thước máy (mm): 365 x 96.2 x 252 mm - Trọng lượng : 3.8 Kg - Bảo hành: 02 năm, 12 tháng hệ thống lăng kính, 06 tháng hoặc 1,000 giờ cho bóng đèn. - Sản phẩm có chứng nhận chất lượng từ hãng sản xuất kèm seri theo máy. * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
2 Giá treo máy chiếu 1,2 met
12 Cái - Độ dài trục: 0,6 m – 1,2 m - Vỏ ngoài: sơn tĩnh điện, chống rỉ sét - Màu trắng chất liệu nhôm , sắt - Thiết kế với các góc quay và chiều dài điều chỉnh dễ dàng - Chịu lực tối đa 20 kg * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
3 Màn chiếu điện 150 inch
12 Cái - Kích thước (WxH): 3m05 x 2m29 (120’’x90’’) - Kích thước chiếu (Đường chéo) : 150 inch * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
4 Bộ chia HDMI 8 Cổng Cao Cấp
6 Cái * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
5 Cáp HDMI (10m)
6 Sợi * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
6 Cáp HDMI (20m)
6 Sợi * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
7 Nẹp 4 phân
200 Mét * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.
8 Nhân công lắp đặt
12 Bộ * Địa điểm giao hàng, lắp đặt và chuyển giao công nghệ: Trụ sở Tòa án nhân dân tỉnh Long An, Địa chỉ: Số 12, Tuyến Tránh, khu phố Bình Cư 2, phường 4, Thành phố Tân An, tỉnh Long An.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 102

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây