Thông báo mời thầu

Mua sắm thiết bị văn phòng

Tìm thấy: 20:26 01/06/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thiết bị văn phòng
Tên gói thầu
Mua sắm thiết bị văn phòng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thiết bị văn phòng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sản xuất kinh doanh năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
- Phường 1 Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
- Xã Hòa Bắc, Tỉnh Lâm Đồng
Lĩnh vực AI phân loại
Ngày phê duyệt
01/06/2026 17:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 05/06/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 09/06/2026
Giá trần
134.346.240 VND
Bước giá
300.000 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
50 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Tủ sắt TU09ET
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
5
Cái
Tủ sắt an toàn sử dụng thép dày sơn tĩnh điện màu cà phê - trắng. Tủ gồm 1 khoang, phía trong có 1 đợt di động. Cánh tủ lắp khóa điện tử cao cấp; - Kích thước: W1000 x D450 x H945 mm; - Chất liệu: Thép dày sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
2
Tủ TU09K10CK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
3
Cái
Tủ sắt để tài liệu sơn tĩnh điện gồm 7 khoang, phía trên 4 khoang cánh kính, mỗi khoang có 2 đợt di động. Khoang giữa 2 cánh dùng chung khóa, phía dưới 3 khoang cánh sắt có chìa khóa; - Kích thước: W1800 x D450 x H1830 mm; - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
3
Tủ TU09K9CK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện gồm 3 khoang cánh kính mở, mỗi khoang có 3 đợt di động; - Kích thước: W1380 x D450 x H1830 mm; - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
4
Tủ TU09K3PCK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
2
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện. Khoang trên có 2 đợt di động, khung cánh kính mở. Khoang dưới có 2 cánh sắt mở; - Kích thước: W1000 x D450 x H1830 mm; - Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
5
Tủ TU09K8CK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
2
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện gồm 4 khoang: 1 khoang cánh kính mở có 2 đợt di động, 1 khoang gồm hai cánh sắt mở có vách dọc, 2 khoang cánh sắt dài 2 bên trong có 1 suốt treo quần áo, 2 đợt di động; - Kích thước: W1800 x D450 x H1830 mm; - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
6
Ghế G04
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
6
Cái
Ghế chân gấp khung inox, đệm tựa bọc PVC màu xanh. - Kích thước: W470 x D515 x H890 mm.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
7
Quạt đứng Senko 7 cánh DR1608 65W
Senko
Senko
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Kích thước:Ngang 39 cm - Cao 117 - 129 cm - Sâu 39 cm Tiện ích: có remote Công suất - Mức gió: 65W - 3 mức gió
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
8
Ghế SG603
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
2
Cái
Kích Thước: W570 x D690 x H(1000-1080)mm Chất liệu: Đệm tựa bọc da thật phần tiếp xúc.Chân thép mạ, tay thép mạ kết hợp với nhựa. Màu sắc ( màu đen)
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
9
Ghế SG603
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
3
Cái
Kích Thước: W570 x D690 x H(1000-1080)mm Chất liệu: Đệm tựa bọc da thật phần tiếp xúc.Chân thép mạ, tay thép mạ kết hợp với nhựa. Màu sắc ( màu đen)
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
10
Bàn họp CT2412H5
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Kích thước: W2400 x D1200 x H760 mm Màu sắc: Nâu Chất liệu:làm bằng gỗ công nghiệp sơn phủ PU cao cấp
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
11
Ghế GL439
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
10
Cái
Ghế lưới phòng họp, khung tựa nhựa bọc vải lưới, đệm bọc PVC, tay ghế bằng nhựa. Ghế có 02 lựa chọn chân. Chân thép sơn; - Kích thước: W580 x D580 x H990 mm; - Màu sắc: Đen.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
12
Tủ TU09K7CK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện gồm 6 khoang, bên trên là 3 khoang cánh kính mỗi khoang có 2 đợt di động, bên dưới 3 khoang cánh sắt; - Kích thước: W1380 x D450 x 1830 mm; - Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện; - Màu sắc: Màu ghi.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
13
Tủ TU09K3PCK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện. Khoang trên có 2 đợt di động, khung cánh kính mở. Khoang dưới có 2 cánh sắt mở; - Kích thước: W1000xD450xH1830 mm; - Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
14
Giá trung tải GTT20-4P
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
2
Cái
Giá để hàng tải trọng 200kg/đợt phù hợp với các kho vừa và nhỏ; - Giá có kết cấu tháo rời liên kết với nhau bằng bu lông đai ốc và vấu cài thuận tiện việc di chuyển, lắp đặt; - Kích thước: W2000 x D600 x H2000mm; - Chất liệu: Toàn bộ giá được sơn tĩnh điện màu ghi sáng S05.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
15
Bàn OD1200D
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Bàn hình chữ nhật, có hộc treo 1 ngăn kéo, 1 cánh mở; - Kích thước: W1200 x D 700 x H 760 mm.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
16
Hộc M3D
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Hộc di động có 3 ngăn kéo, hộc sử dụng khóa dàn; - Kích thước: W400 x D500 x H620 mm - Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thiết bị văn phòng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thiết bị văn phòng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây