Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Shopping for office equipment

Find: 20:26 01/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Shopping for office equipment
Bidding package name
Shopping for office equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Shopping for office equipment
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Production capital in 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
- Phường 1 Bảo Lộc, Province Lâm Đồng
- Xã Hòa Bắc, Province Lâm Đồng
AI-classified field
Approval date
01/06/2026 17:05
Approval Authority
CÔNG TY CỔ PHẦN VRG - BẢO LỘC

Price Quotation

Price quotation start time
10:00 05/06/2026
Price quotation end time
10:00 09/06/2026
Ceiling price
134.346.240 VND
Price step
300.000 VND
Validity of bid documents
50 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Tủ sắt TU09ET
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
5
Cái
Tủ sắt an toàn sử dụng thép dày sơn tĩnh điện màu cà phê - trắng. Tủ gồm 1 khoang, phía trong có 1 đợt di động. Cánh tủ lắp khóa điện tử cao cấp; - Kích thước: W1000 x D450 x H945 mm; - Chất liệu: Thép dày sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
2
Tủ TU09K10CK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
3
Cái
Tủ sắt để tài liệu sơn tĩnh điện gồm 7 khoang, phía trên 4 khoang cánh kính, mỗi khoang có 2 đợt di động. Khoang giữa 2 cánh dùng chung khóa, phía dưới 3 khoang cánh sắt có chìa khóa; - Kích thước: W1800 x D450 x H1830 mm; - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
3
Tủ TU09K9CK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện gồm 3 khoang cánh kính mở, mỗi khoang có 3 đợt di động; - Kích thước: W1380 x D450 x H1830 mm; - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
4
Tủ TU09K3PCK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
2
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện. Khoang trên có 2 đợt di động, khung cánh kính mở. Khoang dưới có 2 cánh sắt mở; - Kích thước: W1000 x D450 x H1830 mm; - Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
5
Tủ TU09K8CK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
2
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện gồm 4 khoang: 1 khoang cánh kính mở có 2 đợt di động, 1 khoang gồm hai cánh sắt mở có vách dọc, 2 khoang cánh sắt dài 2 bên trong có 1 suốt treo quần áo, 2 đợt di động; - Kích thước: W1800 x D450 x H1830 mm; - Chất liệu: Sắt sơn tĩnh điện.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
6
Ghế G04
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
6
Cái
Ghế chân gấp khung inox, đệm tựa bọc PVC màu xanh. - Kích thước: W470 x D515 x H890 mm.
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
7
Quạt đứng Senko 7 cánh DR1608 65W
Senko
Senko
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Kích thước:Ngang 39 cm - Cao 117 - 129 cm - Sâu 39 cm Tiện ích: có remote Công suất - Mức gió: 65W - 3 mức gió
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
8
Ghế SG603
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
2
Cái
Kích Thước: W570 x D690 x H(1000-1080)mm Chất liệu: Đệm tựa bọc da thật phần tiếp xúc.Chân thép mạ, tay thép mạ kết hợp với nhựa. Màu sắc ( màu đen)
Văn phòng Công ty Cổ phần VRG - Bảo Lộc, số 263 Hoàng Văn Thụ, Phường 1 Bảo Lộc, tỉnh Lâm Đồng
9
Ghế SG603
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
3
Cái
Kích Thước: W570 x D690 x H(1000-1080)mm Chất liệu: Đệm tựa bọc da thật phần tiếp xúc.Chân thép mạ, tay thép mạ kết hợp với nhựa. Màu sắc ( màu đen)
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
10
Bàn họp CT2412H5
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Kích thước: W2400 x D1200 x H760 mm Màu sắc: Nâu Chất liệu:làm bằng gỗ công nghiệp sơn phủ PU cao cấp
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
11
Ghế GL439
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
10
Cái
Ghế lưới phòng họp, khung tựa nhựa bọc vải lưới, đệm bọc PVC, tay ghế bằng nhựa. Ghế có 02 lựa chọn chân. Chân thép sơn; - Kích thước: W580 x D580 x H990 mm; - Màu sắc: Đen.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
12
Tủ TU09K7CK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện gồm 6 khoang, bên trên là 3 khoang cánh kính mỗi khoang có 2 đợt di động, bên dưới 3 khoang cánh sắt; - Kích thước: W1380 x D450 x 1830 mm; - Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện; - Màu sắc: Màu ghi.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
13
Tủ TU09K3PCK
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Tủ sắt sơn tĩnh điện. Khoang trên có 2 đợt di động, khung cánh kính mở. Khoang dưới có 2 cánh sắt mở; - Kích thước: W1000xD450xH1830 mm; - Chất liệu: Thép sơn tĩnh điện.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
14
Giá trung tải GTT20-4P
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
2
Cái
Giá để hàng tải trọng 200kg/đợt phù hợp với các kho vừa và nhỏ; - Giá có kết cấu tháo rời liên kết với nhau bằng bu lông đai ốc và vấu cài thuận tiện việc di chuyển, lắp đặt; - Kích thước: W2000 x D600 x H2000mm; - Chất liệu: Toàn bộ giá được sơn tĩnh điện màu ghi sáng S05.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
15
Bàn OD1200D
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Bàn hình chữ nhật, có hộc treo 1 ngăn kéo, 1 cánh mở; - Kích thước: W1200 x D 700 x H 760 mm.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng
16
Hộc M3D
The One
The One
Việt Nam
Năm 2025 trở về sau
1
Cái
Hộc di động có 3 ngăn kéo, hộc sử dụng khóa dàn; - Kích thước: W400 x D500 x H620 mm - Chất liệu: Gỗ công nghiệp sơn PU cao cấp.
Nhà Máy Thuỷ Điện Bảo Lộc, Xã Hoà Bắc, tỉnh Lâm Đồng

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Shopping for office equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Shopping for office equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 1

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second