Thông báo mời thầu

Mua sắm thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:34 30/06/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc năm 2023 của Bệnh viện Đa khoa Nông nghiệp
Tên gói thầu
Mua sắm thuốc generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 28/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1323/QĐ-BVNN-KD
Ngày phê duyệt
29/06/2023 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Nông nghiệp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:28 30/06/2023
đến
10:00 28/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 28/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.071.679.950 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ không trăm bảy mươi mốt triệu sáu trăm bảy mươi chín nghìn chín trăm năm mươi đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/07/2023 (25/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 07:40 21/07/2023 08:00 21/07/2023 15:00 21/07/2023 08:00 21/07/2023 15:00 21/07/2023 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
2 11:07 21/07/2023 15:00 21/07/2023 10:00 22/07/2023 15:00 21/07/2023 10:00 22/07/2023 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.
3 16:06 24/07/2023 10:00 22/07/2023 10:00 28/07/2023 10:00 22/07/2023 10:00 28/07/2023 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố theo quy định Điều 6 Thông tư 08/2022/TT-BKHĐT ban hành ngày 31/05/2022 của Bộ trưởng Bộ Kế hoạch và Đầu tư.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acenocoumarol
16.750.000
16.750.000
0
12 tháng
2
Acenocoumarol
12.300.000
12.300.000
0
12 tháng
3
Acetazolamid
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
4
Acetyl leucin
840.000.000
840.000.000
0
12 tháng
5
Acetylsalicylic acid
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
6
Acetylsalicylic acid
725.000.000
725.000.000
0
12 tháng
7
Acetylsalicylic acid + clopidogrel
760.000.000
760.000.000
0
12 tháng
8
Acetylsalicylic acid + clopidogrel
208.280.000
208.280.000
0
12 tháng
9
Aciclovir
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
10
Aciclovir
39.500.000
39.500.000
0
12 tháng
11
Acid amin*
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
12
Acid amin*
575.000.000
575.000.000
0
12 tháng
13
Acid Thioctic
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
14
Adenosine
240.000.000
240.000.000
0
12 tháng
15
Adrenalin
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
16
Alfuzosin
1.000.000.000
1.000.000.000
0
12 tháng
17
Alfuzosin
350.000.000
350.000.000
0
12 tháng
18
Alfuzosin
312.000.000
312.000.000
0
12 tháng
19
Alfuzosin
152.910.000
152.910.000
0
12 tháng
20
Ambroxol
344.000.000
344.000.000
0
12 tháng
21
Amiodaron (hydroclorid)
7.200.000
7.200.000
0
12 tháng
22
Amlodipin + atorvastatin
259.000.000
259.000.000
0
12 tháng
23
Amlodipin + indapamid + perindopril
1.026.840.000
1.026.840.000
0
12 tháng
24
Amoxicilin + acid clavulanic
1.170.000.000
1.170.000.000
0
12 tháng
25
Ampicilin + sulbactam
380.000.000
380.000.000
0
12 tháng
26
Ampicilin + Sulbactam
280.000.000
280.000.000
0
12 tháng
27
Ampicilin + Sulbactam
815.000.000
815.000.000
0
12 tháng
28
Amylase + lipase + protease
41.109.000
41.109.000
0
12 tháng
29
Atorvastatin + Ezetimibe
650.000.000
650.000.000
0
12 tháng
30
Atorvastatin + Ezetimibe
600.000.000
600.000.000
0
12 tháng
31
Atropin sulfat
5.400.000
5.400.000
0
12 tháng
32
Bacillus clausii
191.100.000
191.100.000
0
12 tháng
33
Bacillus clausii
393.840.000
393.840.000
0
12 tháng
34
Bacillus subtilis
262.500.000
262.500.000
0
12 tháng
35
Bacillus subtilis
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
36
Benazepril hydroclorid
1.442.500.000
1.442.500.000
0
12 tháng
37
Betahistin
894.300.000
894.300.000
0
12 tháng
38
Betahistin
115.500.000
115.500.000
0
12 tháng
39
Betamethason
61.500.000
61.500.000
0
12 tháng
40
Bisoprolol
650.000.000
650.000.000
0
12 tháng
41
Bisoprolol + hydroclorothiazid
264.000.000
264.000.000
0
12 tháng
42
Bisoprolol + hydroclorothiazid
480.000.000
480.000.000
0
12 tháng
43
Bisoprolol + hydroclorothiazid
220.000.000
220.000.000
0
12 tháng
44
Bromhexin hydroclorid
143.000.000
143.000.000
0
12 tháng
45
Budesonid
199.980.000
199.980.000
0
12 tháng
46
Calci carbonat + Vitamin D3
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
47
Calci lactat
540.000.000
540.000.000
0
12 tháng
48
Calcitriol
138.600.000
138.600.000
0
12 tháng
49
Candesartan
540.000.000
540.000.000
0
12 tháng
50
Candesartan + hydrochlorothiazid
236.400.000
236.400.000
0
12 tháng
51
Cao ginkgo biloba+ heptaminol clohydrat+ troxerutin
433.800.000
433.800.000
0
12 tháng
52
Carbetocin
173.250.000
173.250.000
0
12 tháng
53
Carbocistein
165.900.000
165.900.000
0
12 tháng
54
Carbocistein
499.800.000
499.800.000
0
12 tháng
55
Carbocistein
135.000.000
135.000.000
0
12 tháng
56
Carbocistein
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
57
Carvedilol
92.500.000
92.500.000
0
12 tháng
58
Carvedilol
54.000.000
54.000.000
0
12 tháng
59
Cefamandol
600.000.000
600.000.000
0
12 tháng
60
Cefamandol
1.260.000.000
1.260.000.000
0
12 tháng
61
Cefoperazon
1.120.000.000
1.120.000.000
0
12 tháng
62
Cefoperazon
1.260.000.000
1.260.000.000
0
12 tháng
63
Cefoperazon
790.000.000
790.000.000
0
12 tháng
64
Cefoperazon + sulbactam
3.680.000.000
3.680.000.000
0
12 tháng
65
Cefotiam
480.000.000
480.000.000
0
12 tháng
66
Ceftizoxim
460.000.000
460.000.000
0
12 tháng
67
Cefuroxim
139.860.000
139.860.000
0
12 tháng
68
Cetirizin
117.000.000
117.000.000
0
12 tháng
69
Ciclopiroxolamin
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
70
Cilnidipin
900.000.000
900.000.000
0
12 tháng
71
Clotrimazol
6.000.000
6.000.000
0
12 tháng
72
Clotrimazol + betamethason
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
73
Cloxacilin
900.000.000
900.000.000
0
12 tháng
74
Colchicin
5.360.000
5.360.000
0
12 tháng
75
Colchicin
31.200.000
31.200.000
0
12 tháng
76
Colistin*
480.000.000
480.000.000
0
12 tháng
77
Colistin*
3.780.000.000
3.780.000.000
0
12 tháng
78
Choline Alfoscerate
138.600.000
138.600.000
0
12 tháng
79
Dequalinium clorid
29.130.000
29.130.000
0
12 tháng
80
Diacerein
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
81
Digoxin
6.500.000
6.500.000
0
12 tháng
82
Digoxin
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
83
Diosmin + Hesperidin
379.200.000
379.200.000
0
12 tháng
84
Diphenhydramin
9.760.000
9.760.000
0
12 tháng
85
Doripenem
615.000.000
615.000.000
0
12 tháng
86
Doxazosin
645.000.000
645.000.000
0
12 tháng
87
Drotaverin clohydrat
49.350.000
49.350.000
0
12 tháng
88
Dutasterid
1.000.000.000
1.000.000.000
0
12 tháng
89
Enalapril + hydrochlorothiazid
235.800.000
235.800.000
0
12 tháng
90
Enoxaparin natri
329.500.000
329.500.000
0
12 tháng
91
Ertapenem
260.000.000
260.000.000
0
12 tháng
92
Erythropoietin
2.480.000.000
2.480.000.000
0
12 tháng
93
Erythropoietin beta
2.160.000.000
2.160.000.000
0
12 tháng
94
Etonogestrel
172.000.000
172.000.000
0
12 tháng
95
Etoricoxib
124.000.000
124.000.000
0
12 tháng
96
Ethyl este của acid béo iod hóa trong dầu hạt thuốc phiện
620.000.000
620.000.000
0
12 tháng
97
Ezetimibe + Simvastatin
860.000.000
860.000.000
0
12 tháng
98
Famotidin
340.000.000
340.000.000
0
12 tháng
99
Felodipin
205.200.000
205.200.000
0
12 tháng
100
Fenofibrat
237.015.000
237.015.000
0
12 tháng
101
Fenofibrat
705.300.000
705.300.000
0
12 tháng
102
Flavoxat
645.000.000
645.000.000
0
12 tháng
103
Fosfomycin
158.000.000
158.000.000
0
12 tháng
104
Fructose 1,6 diphosphat
264.600.000
264.600.000
0
12 tháng
105
Furosemid + spironolacton
284.000.000
284.000.000
0
12 tháng
106
Fusidic acid + hydrocortison
58.000.000
58.000.000
0
12 tháng
107
Gadoteric acid
1.040.000.000
1.040.000.000
0
12 tháng
108
Galantamin
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
109
Galantamin
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
110
Gelatin succinyl + natri clorid + natri hydroxyd
165.000.000
165.000.000
0
12 tháng
111
Gelatin tannat
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
112
Gemfibrozil
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
113
Gliclazid
480.000.000
480.000.000
0
12 tháng
114
Glimepirid + metformin
510.000.000
510.000.000
0
12 tháng
115
Glipizid
228.000.000
228.000.000
0
12 tháng
116
Glycerol + Dịch chiết camomile + Dịch chiết Mallow
69.300.000
69.300.000
0
12 tháng
117
Glycyl funtumin
388.500.000
388.500.000
0
12 tháng
118
Heparin
1.205.000.000
1.205.000.000
0
12 tháng
119
Hydroxypropylmethylcellulose
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
120
Indapamid
149.100.000
149.100.000
0
12 tháng
121
Indapamide + Amlodipin
149.610.000
149.610.000
0
12 tháng
122
Indapamide + Amlodipin
149.610.000
149.610.000
0
12 tháng
123
Indomethacin
13.600.000
13.600.000
0
12 tháng
124
Insulin Glargine
418.000.000
418.000.000
0
12 tháng
125
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
446.500.000
446.500.000
0
12 tháng
126
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
1.040.000.000
1.040.000.000
0
12 tháng
127
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
455.000.000
455.000.000
0
12 tháng
128
Insulin người trộn, hỗn hợp
1.365.000.000
1.365.000.000
0
12 tháng
129
Insulin người trộn, hỗn hợp
556.000.000
556.000.000
0
12 tháng
130
Insulin tác dụng trung bình, trung gian
1.040.000.000
1.040.000.000
0
12 tháng
131
Itoprid
83.000.000
83.000.000
0
12 tháng
132
Kali clorid
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
133
Kali clorid
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
134
Kali clorid
84.800.000
84.800.000
0
12 tháng
135
Kali clorid
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
136
Kali clorid
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
137
Kali chloride
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
138
Lacidipin
1.050.000.000
1.050.000.000
0
12 tháng
139
Lansoprazol
380.000.000
380.000.000
0
12 tháng
140
Levodopa + carbidopa
145.000.000
145.000.000
0
12 tháng
141
Levofloxacin
32.697.000
32.697.000
0
12 tháng
142
Levofloxacin
138.000.000
138.000.000
0
12 tháng
143
Levothyroxin (muối natri)
58.800.000
58.800.000
0
12 tháng
144
Levothyroxin (muối natri)
80.250.000
80.250.000
0
12 tháng
145
Lidocain
15.900.000
15.900.000
0
12 tháng
146
Linagliptin
319.000.000
319.000.000
0
12 tháng
147
Linezolid*
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
148
Linezolid*
234.000.000
234.000.000
0
12 tháng
149
Lipidosterol serenoarepense
112.395.000
112.395.000
0
12 tháng
150
Lisinopril
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
151
Lisinopril + hydroclorothiazid
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
152
L-Ornithin - L- aspartat
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
153
L-Ornithin - L- aspartat
345.000.000
345.000.000
0
12 tháng
154
Losartan
151.000.000
151.000.000
0
12 tháng
155
Losartan + hydroclorothiazid
1.125.000.000
1.125.000.000
0
12 tháng
156
Lovastatin
378.000.000
378.000.000
0
12 tháng
157
Lovastatin
345.000.000
345.000.000
0
12 tháng
158
Loxoprofen
231.000.000
231.000.000
0
12 tháng
159
Macrogol + natri sulfat + natri bicarbonat + natri clorid + kali clorid
223.440.000
223.440.000
0
12 tháng
160
Magnesi aspartat+ kali aspartat
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
161
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
162
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
385.000.000
385.000.000
0
12 tháng
163
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
164
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
276.500.000
276.500.000
0
12 tháng
165
Manitol
79.380.000
79.380.000
0
12 tháng
166
Mebeverin hydroclorid
203.400.000
203.400.000
0
12 tháng
167
Mebeverin hydroclorid
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
168
Meclophenoxat
870.000.000
870.000.000
0
12 tháng
169
Meglumin natri succinat
273.510.000
273.510.000
0
12 tháng
170
Mequitazin
111.720.000
111.720.000
0
12 tháng
171
Metformin
510.000.000
510.000.000
0
12 tháng
172
Metformin
259.500.000
259.500.000
0
12 tháng
173
Metformin
540.000.000
540.000.000
0
12 tháng
174
Metformin + glibenclamid
152.280.000
152.280.000
0
12 tháng
175
Metformin + glibenclamid
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
176
Metoclopramid
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
177
Methocarbamol
149.940.000
149.940.000
0
12 tháng
178
Methotrexat
32.000.000
32.000.000
0
12 tháng
179
Methyldopa
59.220.000
59.220.000
0
12 tháng
180
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
440.000.000
440.000.000
0
12 tháng
181
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
103.950.000
103.950.000
0
12 tháng
182
Moxifloxacin
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
183
Moxifloxacin
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
184
Moxifloxacin
1.470.000.000
1.470.000.000
0
12 tháng
185
Mupirocin
54.000.000
54.000.000
0
12 tháng
186
N-acetylcystein
142.000.000
142.000.000
0
12 tháng
187
Naloxon hydroclorid
2.940.000
2.940.000
0
12 tháng
188
Naproxen
249.900.000
249.900.000
0
12 tháng
189
Naproxen
400.000.000
400.000.000
0
12 tháng
190
Naproxen
490.000.000
490.000.000
0
12 tháng
191
Naphazolin
3.796.000
3.796.000
0
12 tháng
192
Natri aescinat
616.000.000
616.000.000
0
12 tháng
193
Natri bicarbonat
112.000.000
112.000.000
0
12 tháng
194
Natri clorid
441.000.000
441.000.000
0
12 tháng
195
Natri clorid
945.000.000
945.000.000
0
12 tháng
196
Natri clorid
808.800.000
808.800.000
0
12 tháng
197
Natri clorid
136.000.000
136.000.000
0
12 tháng
198
Natri clorid
50.400.000
50.400.000
0
12 tháng
199
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
192.000.000
192.000.000
0
12 tháng
200
Natri clorid + kali clorid+ monobasic kali phosphat+ natri acetat + magnesi sulfat + kẽm sulfat + dextrose
255.000.000
255.000.000
0
12 tháng
201
Natri clorid + Natri citrat dihydrat + Kali clorid + Glucose khan
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
202
Natri hyaluronat
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
203
Natri montelukast
497.500.000
497.500.000
0
12 tháng
204
Nefopam (hydroclorid)
165.000.000
165.000.000
0
12 tháng
205
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
74.000.000
74.000.000
0
12 tháng
206
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
103.800.000
103.800.000
0
12 tháng
207
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
209.000.000
209.000.000
0
12 tháng
208
Neostigmine methylsulfate
109.200.000
109.200.000
0
12 tháng
209
Nepidermin
115.000.000
115.000.000
0
12 tháng
210
Nicardipin
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
211
Nicorandil
115.500.000
115.500.000
0
12 tháng
212
Nicorandil
174.000.000
174.000.000
0
12 tháng
213
Nifuroxazid
169.890.000
169.890.000
0
12 tháng
214
Nimodipin
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
215
Nitroglycerin
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
216
Nizatidin
592.200.000
592.200.000
0
12 tháng
217
Nhũ dịch lipid
376.000.000
376.000.000
0
12 tháng
218
Ofloxacin
20.400.000
20.400.000
0
12 tháng
219
Ofloxacin 200mg/100ml
675.000.000
675.000.000
0
12 tháng
220
Oxcarbazepin
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
221
Papaverin hydroclorid
94.500.000
94.500.000
0
12 tháng
222
Paracetamol
141.600.000
141.600.000
0
12 tháng
223
Paracetamol
121.000.000
121.000.000
0
12 tháng
224
Paracetamol
132.050.000
132.050.000
0
12 tháng
225
Paracetamol
94.500.000
94.500.000
0
12 tháng
226
Paracetamol + Codein phosphat
187.900.000
187.900.000
0
12 tháng
227
Paracetamol + diphenhydramin
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
228
Perindopril
480.000.000
480.000.000
0
12 tháng
229
Perindopril + amlodipin
570.000.000
570.000.000
0
12 tháng
230
Perindopril + amlodipin
715.200.000
715.200.000
0
12 tháng
231
Perindopril + amlodipin
790.680.000
790.680.000
0
12 tháng
232
Perindopril + indapamid
390.000.000
390.000.000
0
12 tháng
233
Perindopril + Indapamide + Amlodipine
256.710.000
256.710.000
0
12 tháng
234
Pethidin
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
235
Pinene+ camphene+ cineol+ fenchone+ borneol+ anethol
173.500.000
173.500.000
0
12 tháng
236
Polyethylen glycol + Propylen glycol
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
237
Polyethylen glycol + Propylen glycol
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
238
Povidon iodin
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
239
Povidon iodin
41.400.000
41.400.000
0
12 tháng
240
Pravastatin
591.500.000
591.500.000
0
12 tháng
241
Pravastatin
840.000.000
840.000.000
0
12 tháng
242
Proparacain hydroclorid
78.760.000
78.760.000
0
12 tháng
243
Propranolol hydroclorid
2.500.000
2.500.000
0
12 tháng
244
Propylthiouracil
147.000.000
147.000.000
0
12 tháng
245
Propylthiouracil
65.000.000
65.000.000
0
12 tháng
246
Phenobarbital
4.200.000
4.200.000
0
12 tháng
247
Phenobarbital
3.500.000
3.500.000
0
12 tháng
248
Phenylephrin
121.275.000
121.275.000
0
12 tháng
249
Phytomenadion
88.200.000
88.200.000
0
12 tháng
250
Rabeprazol
448.000.000
448.000.000
0
12 tháng
251
Ramipril
855.000.000
855.000.000
0
12 tháng
252
Ramipril
480.000.000
480.000.000
0
12 tháng
253
Rebamipid
45.360.000
45.360.000
0
12 tháng
254
Repaglinid
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
255
Repaglinid
1.155.000.000
1.155.000.000
0
12 tháng
256
Ringer lactat
74.390.000
74.390.000
0
12 tháng
257
Rivaroxaban
145.000.000
145.000.000
0
12 tháng
258
Rocuronium bromid
92.800.000
92.800.000
0
12 tháng
259
Rotundin
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
260
Salicylic acid + betamethason dipropionat
29.640.000
29.640.000
0
12 tháng
261
Salmeterol + fluticason propionat
240.000.000
240.000.000
0
12 tháng
262
Salmeterol + fluticason propionat
325.000.000
325.000.000
0
12 tháng
263
Salmeterol + fluticason propionat
556.180.000
556.180.000
0
12 tháng
264
Sắt (III) hydroxyd polymaltose + acid folic
219.000.000
219.000.000
0
12 tháng
265
Sắt Sulfate + Acid folic
275.000.000
275.000.000
0
12 tháng
266
Sắt Sulfate + Acid folic
85.470.000
85.470.000
0
12 tháng
267
Sitagliptin
1.620.000.000
1.620.000.000
0
12 tháng
268
Sitagliptin + Metformin
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
269
Spiramycin + metronidazol
104.500.000
104.500.000
0
12 tháng
270
Spiramycin + metronidazol
340.000.000
340.000.000
0
12 tháng
271
Succinic acid + nicotinamid + inosine + riboflavin natri phosphat
129.000.000
129.000.000
0
12 tháng
272
Sulfamethoxazol + trimethoprim
54.200.000
54.200.000
0
12 tháng
273
Tacrolimus
53.000.000
53.000.000
0
12 tháng
274
Telmisartan + hydroclorothiazid
712.000.000
712.000.000
0
12 tháng
275
Tenoxicam
942.000.000
942.000.000
0
12 tháng
276
Terbutalin
498.750.000
498.750.000
0
12 tháng
277
Terbutalin
504.000.000
504.000.000
0
12 tháng
278
Terlipressin
148.974.000
148.974.000
0
12 tháng
279
Terpin hydrat + Codein
124.000.000
124.000.000
0
12 tháng
280
Ticarcillin + acid clavulanic
900.000.000
900.000.000
0
12 tháng
281
Tigecyclin
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
282
Tinidazol
487.200.000
487.200.000
0
12 tháng
283
Tiropramid hydroclorid
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
284
Tizanidin hydroclorid
118.440.000
118.440.000
0
12 tháng
285
Tobramycin
28.500.000
28.500.000
0
12 tháng
286
Tobramycin + dexamethason
20.160.000
20.160.000
0
12 tháng
287
Tobramycin + dexamethason
351.344.000
351.344.000
0
12 tháng
288
Tyrothricin + benzocain + benzalkonium
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
289
Thiamazol
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
290
Trimebutin maleat
95.250.000
95.250.000
0
12 tháng
291
Trimetazidin
21.400.000
21.400.000
0
12 tháng
292
Trimetazidin
324.600.000
324.600.000
0
12 tháng
293
Trimetazidin
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
294
Tropicamide + phenylephrine hydroclorid
135.000.000
135.000.000
0
12 tháng
295
Ursodeoxycholic acid
203.000.000
203.000.000
0
12 tháng
296
Valsartan
199.500.000
199.500.000
0
12 tháng
297
Valsartan + Hydroclorothiazid
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
298
Valsartan + hydroclorothiazid
179.000.000
179.000.000
0
12 tháng
299
Vildagliptin
1.125.000.000
1.125.000.000
0
12 tháng
300
Vitamin B1
22.800.000
22.800.000
0
12 tháng
301
Vitamin B1 + B6 + B12
162.000.000
162.000.000
0
12 tháng
302
Vitamin B1 + B6 + B12
56.500.000
56.500.000
0
12 tháng
303
Vitamin B1 + B6 + B12
200.000.000
200.000.000
0
12 tháng
304
Vitamin B12
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
305
Vitamin B6 + magnesi lactat
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
306
Vitamin C
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
307
Xylometazolin
54.000.000
54.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua sắm thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua sắm thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây