Thông báo mời thầu

Mua thuốc generic gồm 285 danh mục

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:08 09/01/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc phục vụ cho hoạt động của nhà thuốc bệnh viện năm 2026 bằng nguồn thu dịch vụ của bệnh viện phong – da liễu trung ương quy hoà
Tên gói thầu
Mua thuốc generic gồm 285 danh mục
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc phục vụ cho hoạt động của nhà thuốc bệnh viện năm 2026 bằng nguồn thu dịch vụ của bệnh viện phong – da liễu trung ương quy hoà
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ của Bệnh viện Phong – Da liễu Trung ương Quy Hòa
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Quy Nhơn Nam, Tỉnh Gia Lai
Thời điểm đóng thầu
14:00 29/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
07/QĐ-TWQH
Ngày phê duyệt
09/01/2026 16:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh Viện Phong Da Liễu Trung ương Quy Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:06 09/01/2026
đến
14:00 29/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 29/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.404.169.816 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ bốn trăm lẻ bốn triệu một trăm sáu mươi chín nghìn tám trăm mười sáu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/01/2026 (28/07/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetylcystein
63.760.000
63.760.000
0
12 tháng
2
Acetylcystein
64.720.000
64.720.000
0
12 tháng
3
Acetylleucine
46.120.000
46.120.000
0
12 tháng
4
Acetylsalicylic
1.140.000
1.140.000
0
12 tháng
5
Aciclovir
1.880.000
1.880.000
0
12 tháng
6
Aciclovir
336.000.000
336.000.000
0
12 tháng
7
Aciclovir
1.155.000
1.155.000
0
12 tháng
8
Acrivastin
1.000.080.000
1.000.080.000
0
12 tháng
9
Acitretin
680.000.000
680.000.000
0
12 tháng
10
Adapalen
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
11
Adapalen + Benzoyl Peroxide
187.500.000
187.500.000
0
12 tháng
12
Adapalene + Clindamycin
196.000.000
196.000.000
0
12 tháng
13
Aescin
198.450.000
198.450.000
0
12 tháng
14
Aescin
108.750.000
108.750.000
0
12 tháng
15
Albendazol
63.200.000
63.200.000
0
12 tháng
16
Albendazol
129.520.000
129.520.000
0
12 tháng
17
Albendazol
143.700.000
143.700.000
0
12 tháng
18
Alfuzosin
13.200.000
13.200.000
0
12 tháng
19
Almagat
325.000.000
325.000.000
0
12 tháng
20
Alphachymotrypsin
160.000.000
160.000.000
0
12 tháng
21
Alphachymotrypsin
3.580.000
3.580.000
0
12 tháng
22
Alverin citrat
46.200.000
46.200.000
0
12 tháng
23
Alendronic acid (dưới dạng Natri alendronat trihydrat)
574.800.000
574.800.000
0
12 tháng
24
Ambroxol hydrochloride + Clenbuterol hydrochloride
525.000.000
525.000.000
0
12 tháng
25
Amitriptyline
15.400.000
15.400.000
0
12 tháng
26
Amlodipin+Valsartan
159.000.000
159.000.000
0
12 tháng
27
Amoxicilin + Acid clavulanic
472.500.000
472.500.000
0
12 tháng
28
Amoxicilin trihydrat + Acid clavulanic
710.320.000
710.320.000
0
12 tháng
29
Amoxicilin + Acid clavulanic
498.750.000
498.750.000
0
12 tháng
30
Amoxicilin + Acid clavulanic
475.000.000
475.000.000
0
12 tháng
31
Amoxicilin + Sulbactam
800.000.000
800.000.000
0
12 tháng
32
Amoxicillin + Sulbactam
1.014.000.000
1.014.000.000
0
12 tháng
33
Arginin hydroclorid
132.000.000
132.000.000
0
12 tháng
34
Arginin hydroclorid
171.700.000
171.700.000
0
12 tháng
35
Atorvastatin + Ezetimibe
40.400.000
40.400.000
0
12 tháng
36
Azithromycin
12.900.000
12.900.000
0
12 tháng
37
Bacillus clausii
139.600.000
139.600.000
0
12 tháng
38
Betamethason dipropionat
92.250.000
92.250.000
0
12 tháng
39
Betamethason dipropionat
42.750.000
42.750.000
0
12 tháng
40
Betamethason dipropionat
44.850.000
44.850.000
0
12 tháng
41
Betamethason valerat + Fusidic acid
8.925.000
8.925.000
0
12 tháng
42
Betamethason valerat + Fusidic acid
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
43
Betamethason dipropionat + Acid salicyclic
190.000.000
190.000.000
0
12 tháng
44
Betamethason dipropionat + Salicylic acid
237.500.000
237.500.000
0
12 tháng
45
Betamethason dipropionat + Salicylic acid
35.250.000
35.250.000
0
12 tháng
46
Bilastine
445.000.000
445.000.000
0
12 tháng
47
Bilastine
186.000.000
186.000.000
0
12 tháng
48
Bisoprolol
3.420.000
3.420.000
0
12 tháng
49
Bromhexin hydrochlorid + Guaifenesin
112.200.000
112.200.000
0
12 tháng
50
Calci lactate + Acid folic + Calci pantothenat + Đồng sulfat + Kali iod + Sắt fumarat + Vitamin A + Vitamin B1 + Vitamin B12 + Vitamin B2 + Vitamin B6 + Vitamin C + Vitamin D3 + Vitamin PP
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
51
Calci Lactat pentahydrat
78.960.000
78.960.000
0
12 tháng
52
Calci ascorbat + Lysin Ascorbat
310.000.000
310.000.000
0
12 tháng
53
Calci ascorbat+ Lysin hydroclorid + Acid ascorbic
194.940.000
194.940.000
0
12 tháng
54
Calci glucoheptonat + Acid Ascorbic + Nicotinamid
314.000.000
314.000.000
0
12 tháng
55
Calci glycerophosphat ; Lysin HCL ; Magnesi gluconat ; Sắt sulfat ; Vitamin A (Retinol palmitat) ; Vitamin B1 (Thiamin nitrat) ; Vitamin B12
220.050.000
220.050.000
0
12 tháng
56
Calci glycerophosphat + Magnesi gluconat
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
57
Calci (dưới dạng Calci lactat pentahydrat 66,66mg) + Thiamine hydrochloride + Riboflavine sodium phosphate + Pyridoxine hydrochloride + Cholecalciferol + Alpha tocopheryl acetate + Nicotinamide + Dexpanthenol + Lysin hydrochloride
375.000.000
375.000.000
0
12 tháng
58
Calcipotriol monohydrat + Betamethason dipropionat
141.240.000
141.240.000
0
12 tháng
59
Calcipotriol monohydrate + Betamethason dipropionat
144.375.000
144.375.000
0
12 tháng
60
Calcipotriol monohydrate + Betamethasone dipropionate
278.989.200
278.989.200
0
12 tháng
61
Calcipotriol + Betamethason dipropionat
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
62
Calci (dưới dạng calci lactat pentahydrat) + Vitamin B1 + Vitamin B2 + Vitamin B6 + Vitamin D3 + Vitamin E + Vitamin PP + Vitamin B5 + Lysin HCl
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
63
Cefaclor
198.000.000
198.000.000
0
12 tháng
64
Cefadroxil
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
65
Cefdinir
49.900.000
49.900.000
0
12 tháng
66
Cefdinir
1.305.000.000
1.305.000.000
0
12 tháng
67
Cefixim
56.590.000
56.590.000
0
12 tháng
68
Cefpodoxim
117.750.000
117.750.000
0
12 tháng
69
Cefpodoxim
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
70
Cefprozil (dưới dạng cefprozil monohydrat)
517.500.000
517.500.000
0
12 tháng
71
Cefradin
309.000.000
309.000.000
0
12 tháng
72
Cefuroxim
672.000.000
672.000.000
0
12 tháng
73
Cefuroxim
308.000.000
308.000.000
0
12 tháng
74
Cefuroxime
522.000.000
522.000.000
0
12 tháng
75
Celecoxib
840.000.000
840.000.000
0
12 tháng
76
Cetirizin
240.000.000
240.000.000
0
12 tháng
77
Chlorhexidine digluconate (dưới dạng dung dịch 20%)
108.000.000
108.000.000
0
12 tháng
78
Choline alfoscerate
240.000.000
240.000.000
0
12 tháng
79
Ciclopiroxolamine
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
80
Ciprofloxacin
13.500.000
13.500.000
0
12 tháng
81
Ciprofloxacin
9.800.000
9.800.000
0
12 tháng
82
Ciprofloxacin
4.473.000
4.473.000
0
12 tháng
83
Clarithromycin
332.000.000
332.000.000
0
12 tháng
84
Clarithromycin + Tinidazol + Esomeprazol
840.000.000
840.000.000
0
12 tháng
85
Clopidogrel
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
86
Clobetasol propionat
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
87
Clotrimazol + Metronidazol
122.500.000
122.500.000
0
12 tháng
88
Clotrimazole
27.999.200
27.999.200
0
12 tháng
89
Clotrimazole
9.499.500
9.499.500
0
12 tháng
90
Colchicin
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
91
Colchicin
4.500.000
4.500.000
0
12 tháng
92
Cồn boric
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
93
Crotamiton
240.000.000
240.000.000
0
12 tháng
94
Cyclosporine
499.000.000
499.000.000
0
12 tháng
95
Cyclosporine
247.500.000
247.500.000
0
12 tháng
96
Cystein Hydroclorid + Methionin
232.000.000
232.000.000
0
12 tháng
97
Desloratadine
1.850.000.000
1.850.000.000
0
12 tháng
98
Desloratadine
416.000.000
416.000.000
0
12 tháng
99
Desloratadine
129.600.000
129.600.000
0
12 tháng
100
Dexketoprofen
18.500.000
18.500.000
0
12 tháng
101
Dexamethason + Neomycin sulfat + Polymyxin B sulfat
12.540.000
12.540.000
0
12 tháng
102
Dexlansoprazol
1.092.000.000
1.092.000.000
0
12 tháng
103
Diacerein
240.000.000
240.000.000
0
12 tháng
104
Diosmin
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
105
Diosmin + Hesperidin
19.200.000
19.200.000
0
12 tháng
106
Doxycycline
1.400.000
1.400.000
0
12 tháng
107
Dried ferrous sulfate + Acid Folic + Acid Ascorbic + Thiamin Mononitrat + Riboflavin + Pyridoxin HCI + Nicotinamide
130.000.000
130.000.000
0
12 tháng
108
Ebastin
1.764.000.000
1.764.000.000
0
12 tháng
109
Ebastine
400.000.000
400.000.000
0
12 tháng
110
Entecavir
560.000.000
560.000.000
0
12 tháng
111
Entecavir
286.000.000
286.000.000
0
12 tháng
112
Eperison hydrocloride
136.640.000
136.640.000
0
12 tháng
113
Eperison hydrocloride
16.000.000
16.000.000
0
12 tháng
114
Esomeprazol magnesi trihydrate
136.400.000
136.400.000
0
12 tháng
115
Esomeprazol magnesi trihydrate
398.400.000
398.400.000
0
12 tháng
116
Etodolac
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
117
Etoricoxib
774.000.000
774.000.000
0
12 tháng
118
Ferrous fumarate (Sắt (II) fumarat)
292.500.000
292.500.000
0
12 tháng
119
Fexofenadin
356.000.000
356.000.000
0
12 tháng
120
Fexofenadin
1.131.900.000
1.131.900.000
0
12 tháng
121
Fexofenadin
1.400.000.000
1.400.000.000
0
12 tháng
122
Fluconazol
3.360.000
3.360.000
0
12 tháng
123
Flunarizin dihydroclorid
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
124
Fluticason furoat
146.400.000
146.400.000
0
12 tháng
125
Furocemid
1.000.000
1.000.000
0
12 tháng
126
Fusidic acid
28.600.000
28.600.000
0
12 tháng
127
Fusidic acid
112.612.500
112.612.500
0
12 tháng
128
Fucidic acid - Hydrocortison acetat
69.000.000
69.000.000
0
12 tháng
129
Fucidic acid - Hydrocortison acetat
48.565.000
48.565.000
0
12 tháng
130
Ginkgo biloba leaf extract
375.000.000
375.000.000
0
12 tháng
131
Gliclazid
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
132
Glimepirid + Metformin
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
133
Guselkumab
1.097.132.910
1.097.132.910
0
12 tháng
134
Flurbiprofen
420.000.000
420.000.000
0
12 tháng
135
Glucosamin
136.000.000
136.000.000
0
12 tháng
136
Glucosamin
85.000.000
85.000.000
0
12 tháng
137
Glucosamin sulfat kaliclorid + Chondroitin sulfat natri
430.000.000
430.000.000
0
12 tháng
138
Tofisopam
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
139
Hydrocortison acetat
72.400.000
72.400.000
0
12 tháng
140
Ibuprofen
4.400.000
4.400.000
0
12 tháng
141
Irbesartan
9.960.000
9.960.000
0
12 tháng
142
Isotretinoin 10 mg
656.000.000
656.000.000
0
12 tháng
143
Isotretinoin 10 mg
330.400.000
330.400.000
0
12 tháng
144
Isotretinoin 20 mg
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
145
Isotretinoin 20 mg
389.700.000
389.700.000
0
12 tháng
146
Itraconazol
1.752.000.000
1.752.000.000
0
12 tháng
147
Itraconazole
144.500.000
144.500.000
0
12 tháng
148
Ivermectin
224.500.000
224.500.000
0
12 tháng
149
Ivermectin
100.800.000
100.800.000
0
12 tháng
150
Kẽm Gluconat
625.000.000
625.000.000
0
12 tháng
151
Kẽm gluconat
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
152
Kẽm gluconat
135.225.000
135.225.000
0
12 tháng
153
Kẽm sulfat
72.000.000
72.000.000
0
12 tháng
154
Ketoconazole
384.000.000
384.000.000
0
12 tháng
155
Ketoconazole
32.960.000
32.960.000
0
12 tháng
156
Ketotifen
542.000.000
542.000.000
0
12 tháng
157
Ketotifen
54.600.000
54.600.000
0
12 tháng
158
Lactulose
11.200.000
11.200.000
0
12 tháng
159
Lansoprazole
758.400.000
758.400.000
0
12 tháng
160
L-Arginin hydroclorid + Thiamin hydroclorid +Pyridoxin hydroclorid
322.800.000
322.800.000
0
12 tháng
161
L-Arginine Hydrochloride
850.000.000
850.000.000
0
12 tháng
162
L-Cystine + Pyridoxine hydrochloride
295.920.000
295.920.000
0
12 tháng
163
L-Cystin + Vitamin B6
197.400.000
197.400.000
0
12 tháng
164
L - Isoleucine + L - Leucine + L - Valine
130.500.000
130.500.000
0
12 tháng
165
L-Ornithin L-Aspartat
510.000.000
510.000.000
0
12 tháng
166
L-Ornithin L-Aspartat
1.100.000.000
1.100.000.000
0
12 tháng
167
Levocetirizin dihydrochlorid
285.000.000
285.000.000
0
12 tháng
168
Levocetirizin
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
169
Levocetirizin
106.000.000
106.000.000
0
12 tháng
170
Levofloxacin
37.485.000
37.485.000
0
12 tháng
171
Levofloxacin
204.750.000
204.750.000
0
12 tháng
172
Levofloxacin
50.400.000
50.400.000
0
12 tháng
173
Levosulpirid
133.000.000
133.000.000
0
12 tháng
174
Levothyroxin (muối natri)
1.545.000
1.545.000
0
12 tháng
175
Levothyroxin (muối natri)
2.204.000
2.204.000
0
12 tháng
176
Losartan kali + Amlodipine
163.800.000
163.800.000
0
12 tháng
177
Losartan potassium + Hydrochlorothiazide
20.280.000
20.280.000
0
12 tháng
178
Lovastatin
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
179
Magnesi hydroxyd + Nhôm oxyd (dưới dạng nhôm hydroxyd khô)+
251.230.000
251.230.000
0
12 tháng
180
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd gel khô + Simethicon
93.000.000
93.000.000
0
12 tháng
181
Mecobalamin
31.000.000
31.000.000
0
12 tháng
182
Meloxicam
49.500.000
49.500.000
0
12 tháng
183
Meloxicam
156.000.000
156.000.000
0
12 tháng
184
Metadoxine
740.000.000
740.000.000
0
12 tháng
185
Metformin
69.500.000
69.500.000
0
12 tháng
186
Metformin
21.600.000
21.600.000
0
12 tháng
187
Methionin + Cystein hydroclorid
170.000.000
170.000.000
0
12 tháng
188
Methotrexate
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
189
Methylprednisolon
20.650.000
20.650.000
0
12 tháng
190
Methylprednisolon
581.000.000
581.000.000
0
12 tháng
191
Methylprednisolon
110.160.000
110.160.000
0
12 tháng
192
Methylprednisolon
42.700.000
42.700.000
0
12 tháng
193
Metronidazol
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
194
Metronidazol
92.500.000
92.500.000
0
12 tháng
195
Metronidazol
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
196
Minocyclin (dưới dạng minocyclin hydrochlorid)
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
197
Minocycline hydrochloride
156.800.000
156.800.000
0
12 tháng
198
Minocycllin
148.000.000
148.000.000
0
12 tháng
199
Mycophenolat mofetil
21.472.500
21.472.500
0
12 tháng
200
Mometason furoat
238.000.000
238.000.000
0
12 tháng
201
Mometasone furoate
74.000.000
74.000.000
0
12 tháng
202
Mometason furoat
53.000.000
53.000.000
0
12 tháng
203
Mupirocin
26.200.000
26.200.000
0
12 tháng
204
Mupirocin
69.972.000
69.972.000
0
12 tháng
205
Miconazol nitrat
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
206
Nấm men khô chứa selen + Nấm men khô chứa crom + Acid ascorbic
441.000.000
441.000.000
0
12 tháng
207
Naphazolin
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
208
Naproxen
272.400.000
272.400.000
0
12 tháng
209
Natri clorid
7.600.000
7.600.000
0
12 tháng
210
Natri hyaluronat
16.560.000
16.560.000
0
12 tháng
211
Natri clorid+kali clorid+ natri citrat + glucose khan
5.250.000
5.250.000
0
12 tháng
212
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
11.940.000
11.940.000
0
12 tháng
213
Nizatidin
123.000.000
123.000.000
0
12 tháng
214
Ofloxacin
14.906.000
14.906.000
0
12 tháng
215
Olopatadine
26.400.000
26.400.000
0
12 tháng
216
Omega-3-acid ethyl esters 90
1.248.000.000
1.248.000.000
0
12 tháng
217
Omeprazole
12.000.000
12.000.000
0
12 tháng
218
Paracetamol
25.000.000
25.000.000
0
12 tháng
219
Paracetamol
24.290.000
24.290.000
0
12 tháng
220
Paracetamol
19.680.000
19.680.000
0
12 tháng
221
Paracetamol + Acid ascorbic (vitamin C)
116.000.000
116.000.000
0
12 tháng
222
Paracetamol + Methocarbamol
112.500.000
112.500.000
0
12 tháng
223
Phospholipid đậu nành
145.800.000
145.800.000
0
12 tháng
224
Phospholipid đậu nành
585.000.000
585.000.000
0
12 tháng
225
Piracetam
235.000.000
235.000.000
0
12 tháng
226
Piracetam
282.000.000
282.000.000
0
12 tháng
227
Piracetam + Cinnarizin
33.750.000
33.750.000
0
12 tháng
228
Piracetam + Vincamin
414.950.000
414.950.000
0
12 tháng
229
Piroxicam
104.000.000
104.000.000
0
12 tháng
230
Polyethylene glycol + Propylen glycol
36.060.000
36.060.000
0
12 tháng
231
Pregabalin
600.000.000
600.000.000
0
12 tháng
232
Pregabalin
285.000.000
285.000.000
0
12 tháng
233
Pyridoxin hydrochlorid + Thiamin mononitrat
312.000.000
312.000.000
0
12 tháng
234
Rosuvastatin + Ezetimibe
791.000.000
791.000.000
0
12 tháng
235
Rupatadine
227.960.000
227.960.000
0
12 tháng
236
Saccharomyces boulardii
237.300.000
237.300.000
0
12 tháng
237
Sắt III hydroxyd dạng phức hợp với polymaltose + Acid folic
131.250.000
131.250.000
0
12 tháng
238
Sắt (dưới dạng Sắt (III) hydroxyd polymaltose)
375.000.000
375.000.000
0
12 tháng
239
Sắt fumarat + Acid folic + Cyanocobalamin + Lysin hydrochlorid
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
240
Selen (dưới dạng men khô) + Crom (dưới dạng men khô)+ Acid ascorbic
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
241
Silymarin
600.000.000
600.000.000
0
12 tháng
242
Silymarin
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
243
Silymarin
1.026.000.000
1.026.000.000
0
12 tháng
244
Silymarin
945.000.000
945.000.000
0
12 tháng
245
Sitagliptin (dưới dạng Sitagliptin phosphat monohydrat)
27.000.000
27.000.000
0
12 tháng
246
Simvastatin + Ezetimibe
290.000.000
290.000.000
0
12 tháng
247
Simvastatin
3.930.000
3.930.000
0
12 tháng
248
Sorbitol
1.650.000
1.650.000
0
12 tháng
249
Spiramycin + Metronidazol
68.000.000
68.000.000
0
12 tháng
250
Spiramycin + Metronidazole
76.000.000
76.000.000
0
12 tháng
251
Spironolacton
49.350.000
49.350.000
0
12 tháng
252
Tacrolimus
418.500.000
418.500.000
0
12 tháng
253
Tacrolimus
112.500.000
112.500.000
0
12 tháng
254
Tacrolimus
95.800.000
95.800.000
0
12 tháng
255
Telmisartan + Amlodipine
185.430.000
185.430.000
0
12 tháng
256
Tenofovir alafenamide
142.450.000
142.450.000
0
12 tháng
257
Tenoxicam
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
258
Teprenone
363.000.000
363.000.000
0
12 tháng
259
Terbinafine Hydrocloride
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
260
Terbinafin
595.200.000
595.200.000
0
12 tháng
261
Terbinafin hydroclorid
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
262
Terbinafin hydroclorid
60.500.000
60.500.000
0
12 tháng
263
Thymomodulin
1.386.000.000
1.386.000.000
0
12 tháng
264
Tiaprofenic acid
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
265
Timolol
4.220.000
4.220.000
0
12 tháng
266
Tobramycin
11.655.000
11.655.000
0
12 tháng
267
Tobramycin + Dexamethasone
10.460.000
10.460.000
0
12 tháng
268
Triamcinolon acetonid
33.000.000
33.000.000
0
12 tháng
269
Triamcinolon
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
270
Trimebutin maleat
232.480.000
232.480.000
0
12 tháng
271
Trimebutine maleate
124.000.000
124.000.000
0
12 tháng
272
Trimetazidin
14.865.000
14.865.000
0
12 tháng
273
Trolamin
9.450.000
9.450.000
0
12 tháng
274
Tyrothricin Gel
85.800.000
85.800.000
0
12 tháng
275
Ubidecarenon (Coenzym Q10)
280.000.000
280.000.000
0
12 tháng
276
Urea
269.955.000
269.955.000
0
12 tháng
277
Vitamin B5
19.200.000
19.200.000
0
12 tháng
278
Vitamin H (biotin)
39.000.000
39.000.000
0
12 tháng
279
Vildagliptin
11.700.000
11.700.000
0
12 tháng
280
Vildagliptin + Metformin
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
281
Vitamin A + vitamin D3 + vitamin B1 + vitamin B2 + vitamin B6 + sắt(ferrous fumarat) + magie (magnesi oxide) + calci (calci glycerophosphat)
263.600.000
263.600.000
0
12 tháng
282
Vitamin A + Vitamin D3 + Vitamin B1 + Vitamin B2 + Vitamin B6 + Vitamin B3 + Vitamin B12 + Lysin hydrochlorid + Calci + Sắt + Magnesi
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
283
Vitamin A + Vitamin D3 + Vitamin B1 + Vitamin B2 + Vitamin PP + Vitamin B6 + Vitamin B12 + Sắt sulfat + Lysine HCl + Calci glycerophosphat + Magnesi gluconat
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
284
Vitamin B1 + Vitamin B2 + Vitamin B5 + Vitamin B6 + Vitamin PP
395.100.000
395.100.000
0
12 tháng
285
Vitamin E + vitamin C + beta caroten + kẽm oxid + đồng oxid + selen + mangan sulfat
400.000.000
400.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua thuốc generic gồm 285 danh mục". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua thuốc generic gồm 285 danh mục" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây