Thông báo mời thầu

Mua tinh dầu và vitamin

Tìm thấy: 09:40 03/03/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ xây dựng mô hình chưng cất tinh dầu từ phế phụ liệu trái bưởi để nâng cao giá trị gia tăng của bưởi tại Bến Tre
Gói thầu
Mua tinh dầu và vitamin
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp nguyên vật liệu, máy móc, thiết bị phục vụ dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ xây dựng mô hình chưng cất tinh dầu từ phế phụ liệu trái bưởi để nâng cao giá trị gia tăng của bưởi tại Bến Tre
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 08/03/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
09:35 03/03/2022
đến
10:00 08/03/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 08/03/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu540Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Dầu dừa80Kg- Phương pháp: ép lạnh - Độ ẩm: 46% - Tỉ trọng: 0,9001 (g/mL) - Chỉ số aci tự do: 2,3 - Chỉ số xà phòng hóa: 255 - Chỉ số Iod: 5,46 - Chỉ số Peroxide: không phát hiện
2Dầu Ô liu15Kg- Năng lượng: 3.701 kJ (885 kcal) - Cacbohydrat: 0 g - Chất béo: 100 g - Chất béo bão hòa: 14 g - Chất béo không bão hòa đơn: 73 g - Chất béo không bão hòa đa: 11g - Chất đạm: 0 g - Vitamin E: (93%) 14 mg - Vitamin K: (59%) 62 μg
3Dầu Paraffin15Kg- Tỷ trọng ở 20oC: 0,8486 Kg/lít - Độ nhớt ở 40oC: 12,5 cSt - Chỉ số độ nhớt: 95 - Nhiệt độ chớp cháy cốc hở: 150 oC - Nhiệt độ đông đặc: -11 oC - Hàm lượng nước: 0,001% thể tích - Độ màu: Sáng màu
4Dầu mù u20Kg- Dầu Mù U được chiết xuất 100% từ hạt Mù u - Tên khoa học: Calophyllum inophyllum L. oil - Thành phần chứa 3 nhóm lipid cơ bản: lipid trung tính, glycolipid và phospholipid; acid béo: Acid Oleic- Axit béo Omega-9 và Acid Oleic- Axit béo Omega-6 - Màu sắc: đặc sánh, màu xanh lục sẫm, mùi thơm,vị đắng. - Tỷ trọng ở 20oC: 0,94-0,95 - Chỉ số Axit: 28-30 - Chỉ số xà phòng hóa: 180-200 - Chỉ số iod: 85-90 - Chỉ số peroxit: 2,25-2,30
5Dầu sachi20Kg- Dầu Sachi được chiết xuất từ Plukenetia volubilis - Màu sắc: màu vàng nhạt và hầu như trong suốt. - Trạng thái: Là chất lỏng nhẹ hơn nước và độ nhớt không cao. - Hương vị: dễ chịu - Chỉ số acid: 2.05 ± 0.005 mg KOH/g - Chỉ số xà phòng hóa: 183.5 ± 1.45 mg KOH/g - Chỉ số iot: 192.4 ± 1.55 gI2/100g
6Tinh dầu sả19Kg- Trạng thái: Dạng lỏng, trong suốt. - Màu sắc: Màu vàng nhạt đến vàng cam. - Mùi: Đặc trưng của mùi citral mạnh. - Tỷ trọng tương đối ở 20°C: 0,872-0,897 - Chỉ số khúc xạ ở 20°C: 1,483 - 1,489 - Độ quay cực ở 20 °C: - 3° đến + 1°. - Hàm lượng hợp chất carbonyl, tính theo citral: Tối thiểu 75%.
7Tinh dầu hương nhu8KgThành phần: Chiết xuất từ hoa, thân, lá, rể cây hương nhu, 100% thiên nhiên, không hóa chất - Trạng thái; Chất lỏng - Màu sắc : Màu vàng nhạt - Tỷ trọng ở 20oC: 0,980-0,995 - Chỉ số khúc xạ (chiết xuất ở 20oC): 1,520 – 1,535
8Tinh dầu bạc hà8Kg- Trạng thái: Dạng lỏng linh động, trong suốt. - Màu sắc: Hầu như không màu đến màu vàng xanh nhạt. - Mùi: Mùi đặc trưng của bạc hà, ngọt và như mùi mentol, mùi có thay đổi đôi chút tùy thuộc vào nguồn gốc. - Tỷ trọng tương đối ở 20 °C: 0,898 - 0,918 - Chỉ số khúc xạ ở 20°C: 1,459 - 1,465 - Độ quay cực ở 20°C: - 30° đến - 14°.
9Tinh dầu hương thảo4Kg- Trạng thái: là chất lỏng màu vàng nhạt. - Mùi thơm đặc trưng của Hương Thảo. - Tỷ trọng ở 25 độ C: 0.90-0.92 - Chỉ số khúc xạ: 1.460-1.475 - Góc quay cực: -5 độ đến +10 độ
10Vitamin E1Kg- Trạng thái: Chất lỏng màu vàng nhạt, tan trong cồn và trong dầu, không tan trong nước. - Thành phần: hai nhóm chính là Tocopherol và Tocotrienol
11PEG-40 hydrogenated casto oils5Kg- Dẫn xuất polyethylen glycol của dầu thầu dầu hydro hóa. - Các chuỗi acid béo có trong dầu thầu dầu bao gồm khoảng 90% Axit Ricinoleic, với Axit Oleic và Linoleic - Trạng thái: chất lỏng có màu hơi vàng nhẹ, có mùi hơi béo tự nhiên. - Sử dụng trong mỹ phẩm và các sản phẩm làm đẹp như một chất nhũ hóa, chất hoạt động bề mặt và thành phần hương liệu

PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

Tiến độ thực hiện gói thầu540Ngày

STTDanh mục hàng hóaKý mã hiệuKhối lượng mời thầuĐơn vịMô tả hàng hóa
1Dầu dừa80Kg- Phương pháp: ép lạnh - Độ ẩm: 46% - Tỉ trọng: 0,9001 (g/mL) - Chỉ số aci tự do: 2,3 - Chỉ số xà phòng hóa: 255 - Chỉ số Iod: 5,46 - Chỉ số Peroxide: không phát hiện
2Dầu Ô liu15Kg- Năng lượng: 3.701 kJ (885 kcal) - Cacbohydrat: 0 g - Chất béo: 100 g - Chất béo bão hòa: 14 g - Chất béo không bão hòa đơn: 73 g - Chất béo không bão hòa đa: 11g - Chất đạm: 0 g - Vitamin E: (93%) 14 mg - Vitamin K: (59%) 62 μg
3Dầu Paraffin15Kg- Tỷ trọng ở 20oC: 0,8486 Kg/lít - Độ nhớt ở 40oC: 12,5 cSt - Chỉ số độ nhớt: 95 - Nhiệt độ chớp cháy cốc hở: 150 oC - Nhiệt độ đông đặc: -11 oC - Hàm lượng nước: 0,001% thể tích - Độ màu: Sáng màu
4Dầu mù u20Kg- Dầu Mù U được chiết xuất 100% từ hạt Mù u - Tên khoa học: Calophyllum inophyllum L. oil - Thành phần chứa 3 nhóm lipid cơ bản: lipid trung tính, glycolipid và phospholipid; acid béo: Acid Oleic- Axit béo Omega-9 và Acid Oleic- Axit béo Omega-6 - Màu sắc: đặc sánh, màu xanh lục sẫm, mùi thơm,vị đắng. - Tỷ trọng ở 20oC: 0,94-0,95 - Chỉ số Axit: 28-30 - Chỉ số xà phòng hóa: 180-200 - Chỉ số iod: 85-90 - Chỉ số peroxit: 2,25-2,30
5Dầu sachi20Kg- Dầu Sachi được chiết xuất từ Plukenetia volubilis - Màu sắc: màu vàng nhạt và hầu như trong suốt. - Trạng thái: Là chất lỏng nhẹ hơn nước và độ nhớt không cao. - Hương vị: dễ chịu - Chỉ số acid: 2.05 ± 0.005 mg KOH/g - Chỉ số xà phòng hóa: 183.5 ± 1.45 mg KOH/g - Chỉ số iot: 192.4 ± 1.55 gI2/100g
6Tinh dầu sả19Kg- Trạng thái: Dạng lỏng, trong suốt. - Màu sắc: Màu vàng nhạt đến vàng cam. - Mùi: Đặc trưng của mùi citral mạnh. - Tỷ trọng tương đối ở 20°C: 0,872-0,897 - Chỉ số khúc xạ ở 20°C: 1,483 - 1,489 - Độ quay cực ở 20 °C: - 3° đến + 1°. - Hàm lượng hợp chất carbonyl, tính theo citral: Tối thiểu 75%.
7Tinh dầu hương nhu8KgThành phần: Chiết xuất từ hoa, thân, lá, rể cây hương nhu, 100% thiên nhiên, không hóa chất - Trạng thái; Chất lỏng - Màu sắc : Màu vàng nhạt - Tỷ trọng ở 20oC: 0,980-0,995 - Chỉ số khúc xạ (chiết xuất ở 20oC): 1,520 – 1,535
8Tinh dầu bạc hà8Kg- Trạng thái: Dạng lỏng linh động, trong suốt. - Màu sắc: Hầu như không màu đến màu vàng xanh nhạt. - Mùi: Mùi đặc trưng của bạc hà, ngọt và như mùi mentol, mùi có thay đổi đôi chút tùy thuộc vào nguồn gốc. - Tỷ trọng tương đối ở 20 °C: 0,898 - 0,918 - Chỉ số khúc xạ ở 20°C: 1,459 - 1,465 - Độ quay cực ở 20°C: - 30° đến - 14°.
9Tinh dầu hương thảo4Kg- Trạng thái: là chất lỏng màu vàng nhạt. - Mùi thơm đặc trưng của Hương Thảo. - Tỷ trọng ở 25 độ C: 0.90-0.92 - Chỉ số khúc xạ: 1.460-1.475 - Góc quay cực: -5 độ đến +10 độ
10Vitamin E1Kg- Trạng thái: Chất lỏng màu vàng nhạt, tan trong cồn và trong dầu, không tan trong nước. - Thành phần: hai nhóm chính là Tocopherol và Tocotrienol
11PEG-40 hydrogenated casto oils5Kg- Dẫn xuất polyethylen glycol của dầu thầu dầu hydro hóa. - Các chuỗi acid béo có trong dầu thầu dầu bao gồm khoảng 90% Axit Ricinoleic, với Axit Oleic và Linoleic - Trạng thái: chất lỏng có màu hơi vàng nhẹ, có mùi hơi béo tự nhiên. - Sử dụng trong mỹ phẩm và các sản phẩm làm đẹp như một chất nhũ hóa, chất hoạt động bề mặt và thành phần hương liệu

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Dầu dừa
80 Kg - Phương pháp: ép lạnh - Độ ẩm: 46% - Tỉ trọng: 0,9001 (g/mL) - Chỉ số aci tự do: 2,3 - Chỉ số xà phòng hóa: 255 - Chỉ số Iod: 5,46 - Chỉ số Peroxide: không phát hiện
2 Dầu Ô liu
15 Kg - Năng lượng: 3.701 kJ (885 kcal) - Cacbohydrat: 0 g - Chất béo: 100 g - Chất béo bão hòa: 14 g - Chất béo không bão hòa đơn: 73 g - Chất béo không bão hòa đa: 11g - Chất đạm: 0 g - Vitamin E: (93%) 14 mg - Vitamin K: (59%) 62 μg
3 Dầu Paraffin
15 Kg - Tỷ trọng ở 20oC: 0,8486 Kg/lít - Độ nhớt ở 40oC: 12,5 cSt - Chỉ số độ nhớt: 95 - Nhiệt độ chớp cháy cốc hở: 150 oC - Nhiệt độ đông đặc: -11 oC - Hàm lượng nước: 0,001% thể tích - Độ màu: Sáng màu
4 Dầu mù u
20 Kg - Dầu Mù U được chiết xuất 100% từ hạt Mù u - Tên khoa học: Calophyllum inophyllum L. oil - Thành phần chứa 3 nhóm lipid cơ bản: lipid trung tính, glycolipid và phospholipid; acid béo: Acid Oleic- Axit béo Omega-9 và Acid Oleic- Axit béo Omega-6 - Màu sắc: đặc sánh, màu xanh lục sẫm, mùi thơm,vị đắng. - Tỷ trọng ở 20oC: 0,94-0,95 - Chỉ số Axit: 28-30 - Chỉ số xà phòng hóa: 180-200 - Chỉ số iod: 85-90 - Chỉ số peroxit: 2,25-2,30
5 Dầu sachi
20 Kg - Dầu Sachi được chiết xuất từ Plukenetia volubilis - Màu sắc: màu vàng nhạt và hầu như trong suốt. - Trạng thái: Là chất lỏng nhẹ hơn nước và độ nhớt không cao. - Hương vị: dễ chịu - Chỉ số acid: 2.05 ± 0.005 mg KOH/g - Chỉ số xà phòng hóa: 183.5 ± 1.45 mg KOH/g - Chỉ số iot: 192.4 ± 1.55 gI2/100g
6 Tinh dầu sả
19 Kg - Trạng thái: Dạng lỏng, trong suốt. - Màu sắc: Màu vàng nhạt đến vàng cam. - Mùi: Đặc trưng của mùi citral mạnh. - Tỷ trọng tương đối ở 20°C: 0,872-0,897 - Chỉ số khúc xạ ở 20°C: 1,483 - 1,489 - Độ quay cực ở 20 °C: - 3° đến + 1°. - Hàm lượng hợp chất carbonyl, tính theo citral: Tối thiểu 75%.
7 Tinh dầu hương nhu
8 Kg Thành phần: Chiết xuất từ hoa, thân, lá, rể cây hương nhu, 100% thiên nhiên, không hóa chất - Trạng thái; Chất lỏng - Màu sắc : Màu vàng nhạt - Tỷ trọng ở 20oC: 0,980-0,995 - Chỉ số khúc xạ (chiết xuất ở 20oC): 1,520 – 1,535
8 Tinh dầu bạc hà
8 Kg - Trạng thái: Dạng lỏng linh động, trong suốt. - Màu sắc: Hầu như không màu đến màu vàng xanh nhạt. - Mùi: Mùi đặc trưng của bạc hà, ngọt và như mùi mentol, mùi có thay đổi đôi chút tùy thuộc vào nguồn gốc. - Tỷ trọng tương đối ở 20 °C: 0,898 - 0,918 - Chỉ số khúc xạ ở 20°C: 1,459 - 1,465 - Độ quay cực ở 20°C: - 30° đến - 14°.
9 Tinh dầu hương thảo
4 Kg - Trạng thái: là chất lỏng màu vàng nhạt. - Mùi thơm đặc trưng của Hương Thảo. - Tỷ trọng ở 25 độ C: 0.90-0.92 - Chỉ số khúc xạ: 1.460-1.475 - Góc quay cực: -5 độ đến +10 độ
10 Vitamin E
1 Kg - Trạng thái: Chất lỏng màu vàng nhạt, tan trong cồn và trong dầu, không tan trong nước. - Thành phần: hai nhóm chính là Tocopherol và Tocotrienol
11 PEG-40 hydrogenated casto oils
5 Kg - Dẫn xuất polyethylen glycol của dầu thầu dầu hydro hóa. - Các chuỗi acid béo có trong dầu thầu dầu bao gồm khoảng 90% Axit Ricinoleic, với Axit Oleic và Linoleic - Trạng thái: chất lỏng có màu hơi vàng nhẹ, có mùi hơi béo tự nhiên. - Sử dụng trong mỹ phẩm và các sản phẩm làm đẹp như một chất nhũ hóa, chất hoạt động bề mặt và thành phần hương liệu

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua tinh dầu và vitamin". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua tinh dầu và vitamin" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây