Thông báo mời thầu

Mua xe ô tô

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:36 25/06/2021

Chú ý: Đây sẽ là bản thay đổi cuối cùng 08:49 Ngày 09/07/2021

Gia hạn:
Thời điểm đóng thầu gia hạn từ 08:30 ngày 09/07/2021 đến 08:30 ngày 16/07/2021
Thời điểm mở thầu gia hạn từ 08:30 ngày 09/07/2021 đến 08:30 ngày 16/07/2021
Lý do lùi thời hạn:
Không có nhà thầu tham dự.

Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm xe ô tô chuyên dùng cho Ban Quản lý chợ và đô thị huyện
Gói thầu
Mua xe ô tô
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm xe ô tô chuyên dùng cho Ban Quản lý chợ và đô thị huyện
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Sự nghiệp kinh tế thực hiện một số mục tiêu, nhiệm vụ năm 2020 theo Quyết định số 2358/QĐ-UBND ngày 31/12/2019 của UBND tỉnh hỗ trợ 50% (với số tiền 163.500.000 đồng) và phần còn lại ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 16/07/2021
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 25/06/2021
đến
08:30 16/07/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
08:30 16/07/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
4.000.000 VND
Bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/07/2021 (14/10/2021)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Trung tâm Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau Thẩm định giá
2 Trung tâm Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau Tư vấn lập hồ sơ E-HSMT
3 Trung tâm Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau Tư vấn đánh giá hồ sơ E-HSDT

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Ban quản lý chợ và đô thị huyện Cái Nước
E-CDNT 1.2 Mua xe ô tô
Mua sắm xe ô tô chuyên dùng cho Ban Quản lý chợ và đô thị huyện
30 Ngày
E-CDNT 3 Sự nghiệp kinh tế thực hiện một số mục tiêu, nhiệm vụ năm 2020 theo Quyết định số 2358/QĐ-UBND ngày 31/12/2019 của UBND tỉnh hỗ trợ 50% (với số tiền 163.500.000 đồng) và phần còn lại ngân sách huyện
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Ban quản lý chợ và đô thị huyện Cái Nước , địa chỉ: Khóm 1, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau.
- Chủ đầu tư: Bên mời thầu: Ban Quản lý chợ và đô thị huyện Cái Nước. Địa chỉ: Khóm 1, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau. Điện thoại: 0919.284480.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





- Thẩm định giá: Trung tâm Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau. Địa chỉ: Số 120, đường Phan Ngọc Hiển, phường 5, thành phố Cà Mau. Điện thoại: 02903 560666 Fax: 0290.3550567 - Tư vấn lập hồ sơ E-HSMT: Trung tâm Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau. Địa chỉ: Số 120, đường Phan Ngọc Hiển, phường 5, thành phố Cà Mau. Điện thoại: 02903 560666 Fax: 0290.3550567 - Tư vấn đánh giá hồ sơ E-HSDT: Trung tâm Dịch vụ tài chính công tỉnh Cà Mau. Địa chỉ: Số 120, đường Phan Ngọc Hiển, phường 5, thành phố Cà Mau. Điện thoại: 02903 560666 Fax: 0290.3550567


- Bên mời thầu: Ban quản lý chợ và đô thị huyện Cái Nước , địa chỉ: Khóm 1, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau.
- Chủ đầu tư: Bên mời thầu: Ban Quản lý chợ và đô thị huyện Cái Nước. Địa chỉ: Khóm 1, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau. Điện thoại: 0919.284480.


E-CDNT 10.1(g)
Không yêu cầu
E-CDNT 10.2(c)
Không yêu cầu
E-CDNT 12.2
Trong bảng giá, nhà thầu phải chào giá theo các yêu cầu sau: Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV.
E-CDNT 14.3 Không yêu cầu.
E-CDNT 15.2
Không yêu cầu.
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 4.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Bên mời thầu: Ban Quản lý chợ và đô thị huyện Cái Nước. Địa chỉ: Khóm 1, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau. Điện thoại: 0919.284480.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Ủy ban nhân dân huyện Cái Nước. Địa chỉ: Đường 19/5, khóm 2, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau. Điện thoại: (0290) 3883564.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Ban Quản lý chợ và Đô thị huyện Cái Nước. Địa chỉ: Khóm 1, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau. Điện thoại: 0919.284480.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Ban Quản lý chợ và Đô thị huyện Cái Nước. Địa chỉ: Khóm 1, thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau. Điện thoại: 0919.284480.
E-CDNT 34

15

15

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Xe ô tô 1 chiếc  Loại xe: SUZUKI Super Carry Pro 2021 hoặc tương đương.  Thông số kỹ thuật:  Màu xe: Màu Trắng.  Kích thước tổng thể (D x R x C): 4195 x 1765 x 1910 (mm)  Kích thước thùng DRC: 2375/2565 x 1660 x 355mm.  Chiều dài cơ sở: 2205 mm  Vệt bánh trước và sau: 1465/1460 (mm)  Khoảng sáng gầm xe: 160 mm  Bán kính vòng quay tối thiểu: 4,4m  Trọng lượng bản thân: 1.070 kg.  Trọng lượng toàn bộ: 2.010 kg.  Dung tích thùng nhiên liệu: 43 lít.  Số chỗ ngồi: 2 chỗ  Động cơ: Kiểu: K15B.  Loại: 4 xy lanh thẳng hàng. Động cơ Xăng 8L, phun xăng điện tử  Dung tích xy lanh: 1.462 cc  Công suất cực đại (kw(PS)/rpm): 95 (71)/5600.  Moment xoắn cực đại (N.m/rpm): 135/4400.  Dẫn động: 4 x 2  Tiêu chuẩn khí thải: EURO 4  Hộp số: Số sàn 6 MT (5 tiến 1 lùi)  Hệ thống lái: Bánh răng - thanh răng  Hệ thống phanh : Trước : Thông gió ; sau : Tang trống.  Hệ thống treo : Trước : Mcpherson + lò xo cuộn; sau : Nhíp lá.  Nội thất: Tay lái 2 chấu, nhựa PP, Trợ lực.  Cảnh báo mức nhiên liệu thấp : đèn  Đèn cabin trước (2 vị trí)  Tấm che nắng : phía tài xế, phụ xế  Tay nắm ở gốc chữ A (2 bên)  Hộp đựng ly: phía tài xế  Cổng phụ kiện 12V: Bảng điều khiển x1; Cổng USB Hộc đựng phía trên bảng điều khiển (ở giữa)  Hộc đựng phía dưới bảng điều khiển (ghế hành khách)  Điều hòa: điều chỉnh cơ; Máy sưởi  Âm thanh: Loa x2, Đầu MP3 AM/FM  Hàng ghế trước: Chức năng trượt  Tựa đầu: Phía tài xế, phụ xế  Dây an toàn: ELR 3 điểm  Khóa tay lái  Cảnh báo chống trộm: Camera quan sát trước, sau  Ngoại thất: Tấm chắn bùn trước, sau Đèn pha: Halogen phản quang đa chiều Gạt mưa : Trước: 2 tốc độ (cao, thấp) + gián đoạn + xịt rửa Gương chiếu hậu bên ngoài : điều chỉnh cơ Lót sàn thùng xe. Bên mời thầu chỉ mô tả các đặc điểm chung, cơ bản nhất tại mục này. Các nội dung chi tiết sẽ được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Chương V

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 30 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Xe ô tô 1 chiếc Ban Quản lý chợ và đô thị huyện Cái Nước, khóm 1, Thị trấn Cái Nước, huyện Cái Nước, tỉnh Cà Mau 30 ngày

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Xe ô tô
1 chiếc  Loại xe: SUZUKI Super Carry Pro 2021 hoặc tương đương.  Thông số kỹ thuật:  Màu xe: Màu Trắng.  Kích thước tổng thể (D x R x C): 4195 x 1765 x 1910 (mm)  Kích thước thùng DRC: 2375/2565 x 1660 x 355mm.  Chiều dài cơ sở: 2205 mm  Vệt bánh trước và sau: 1465/1460 (mm)  Khoảng sáng gầm xe: 160 mm  Bán kính vòng quay tối thiểu: 4,4m  Trọng lượng bản thân: 1.070 kg.  Trọng lượng toàn bộ: 2.010 kg.  Dung tích thùng nhiên liệu: 43 lít.  Số chỗ ngồi: 2 chỗ  Động cơ: Kiểu: K15B.  Loại: 4 xy lanh thẳng hàng. Động cơ Xăng 8L, phun xăng điện tử  Dung tích xy lanh: 1.462 cc  Công suất cực đại (kw(PS)/rpm): 95 (71)/5600.  Moment xoắn cực đại (N.m/rpm): 135/4400.  Dẫn động: 4 x 2  Tiêu chuẩn khí thải: EURO 4  Hộp số: Số sàn 6 MT (5 tiến 1 lùi)  Hệ thống lái: Bánh răng - thanh răng  Hệ thống phanh : Trước : Thông gió ; sau : Tang trống.  Hệ thống treo : Trước : Mcpherson + lò xo cuộn; sau : Nhíp lá.  Nội thất: Tay lái 2 chấu, nhựa PP, Trợ lực.  Cảnh báo mức nhiên liệu thấp : đèn  Đèn cabin trước (2 vị trí)  Tấm che nắng : phía tài xế, phụ xế  Tay nắm ở gốc chữ A (2 bên)  Hộp đựng ly: phía tài xế  Cổng phụ kiện 12V: Bảng điều khiển x1; Cổng USB Hộc đựng phía trên bảng điều khiển (ở giữa)  Hộc đựng phía dưới bảng điều khiển (ghế hành khách)  Điều hòa: điều chỉnh cơ; Máy sưởi  Âm thanh: Loa x2, Đầu MP3 AM/FM  Hàng ghế trước: Chức năng trượt  Tựa đầu: Phía tài xế, phụ xế  Dây an toàn: ELR 3 điểm  Khóa tay lái  Cảnh báo chống trộm: Camera quan sát trước, sau  Ngoại thất: Tấm chắn bùn trước, sau Đèn pha: Halogen phản quang đa chiều Gạt mưa : Trước: 2 tốc độ (cao, thấp) + gián đoạn + xịt rửa Gương chiếu hậu bên ngoài : điều chỉnh cơ Lót sàn thùng xe.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua xe ô tô". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua xe ô tô" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây