Thông báo mời thầu

Phần thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:25 31/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo di tích đền Lũy Tiến, xã Cao Viên
Tên gói thầu
Phần thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư Dự án: Tu bổ, tôn tạo di tích đền Lũy Tiến, xã Cao Viên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Đề nghị ngân sách thành phố hỗ trợ và ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:00 09/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
879/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/03/2026 16:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 31/03/2026
đến
17:00 09/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 09/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
250.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/04/2026 (07/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và thương mại An Đông Dương Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 15, đường Thanh Bình - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NAM TIẾN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 1, ngõ 28, đường Lê Trọng Tấn - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ XÂY DỰNG AK Tư vấn lập E-HSMT Thôn Sinh Quả - - Xã Bình Minh - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIAO THÔNG VẬN TẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT C-TT8-2, Khu nhà ở Him Lam Vạn Phúc - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ XÂY DỰNG AK Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Sinh Quả - - Xã Bình Minh - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIAO THÔNG VẬN TẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu C-TT8-2, Khu nhà ở Him Lam Vạn Phúc - - Phường Hà Đông - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông (Dung tích >= 250L . Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
2
Máy trộn vữa (Dung tích >= 80L . Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
3
Máy cưa gỗ (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu
2
4
Máy bào gỗ (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu
2
5
Đầm cóc (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
6
Máy bơm nước (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
7
Máy phun hoá chất (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
8
Máy khoan (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
9
Palang xích hoặc cẩu (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
10
Ô tô tự đổ (Tải trọng hàng hóa =< 7 Tấn. Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
11
Máy đào dung tích gầu =<0,8m3 (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
12
Máy thủy bình hoặc Máy toàn đạc điện tử (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200
1.887
m3
2
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.078
100m2
3
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.019
tấn
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.034
tấn
5
Bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
0.468
m3
6
Xây gạch đặc (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
23.115
m3
7
Xây gạch đặc (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
1.322
m3
8
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x600, vữa XM mác 75
69.119
m2
9
Lát nền, sàn, gạch gốm kích thước gạch 300x300, vữa XM mác 75
32.19
m2
10
Lát nền, sàn, chống trơn 300x300, vữa XM mác 75
16.141
m2
11
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
125.608
m2
12
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
48.522
m2
13
Trát trần, vữa XM mác 75
15.725
m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
64.247
m2
15
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
141.134
m2
16
Vách ngăn compact chịu nước dày 1.2cm bao gồm cả phụ kiện
14.916
m2
17
Bộ khóa cửa đi, khóa tay ngang
4
bộ
18
Chốt cửa sổ
6
cái
19
Bản lề inox cửa
42
cái
20
Kính cửa sổ S2
0.45
m2
21
Lắp đặt đèn led đôi dài 1,2m, 2x18W
3
bộ
22
Lắp đặt đèn led ánh sáng vàng 25W
7
bộ
23
Lắp đặt quạt điện - Quạt trần
1
cái
24
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
3
cái
25
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
26
Lắp đặt ổ cắm đôi
7
cái
27
Lắp đặt tủ điện 200x300x150
1
hộp
28
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC 2x2,5mm2
50
m
29
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU/PVC 2x1,5mm2
60
m
30
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 2P 20A
1
cái
31
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 1P 16A
1
cái
32
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 1P 10A
1
cái
33
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, ống nhựa luồn dây PVC D20mm
110
m
34
Lắp đặt ống nhựa PVC D110
0.18
100m
35
Lắp đặt ống nhựa PVC D60
0.05
100m
36
Lắp đặt ống nhựa PVC D42
0.04
100m
37
Lắp đặt tê nhựa PVC 90 D110
3
cái
38
Lắp đặt tê nhựa PVC 135 D110
2
cái
39
Lắp đặt cút nhựa PVC 135 D110
8
cái
40
Lắp đặt tê nhựa PVC 90 D60
7
cái
41
Lắp đặt cút nhựa PVC 90 D60
8
cái
42
Lắp đặt tê nhựa PVC 135 D60
3
cái
43
Lắp đặt cút nhựa PVC 135 D60
12
cái
44
Lắp đặt cút nhựa PVC 90 D42
12
cái
45
Lắp đặt côn thu D60x42
4
cái
46
Lắp nút bịt nhựa D110
2
cái
47
Lắp nút bịt nhựa D60
2
cái
48
Lắp đặt phễu thu đường kính 60mm
3
cái
49
Lắp đặt ống nhựa PPR D50
0.015
100m
50
Lắp đặt ống nhựa PPR D32
0.05
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 116

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây