Thông báo mời thầu

Phần xây dựng

Tìm thấy: 11:08 28/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa đường giao thông liên thôn đoạn từ trạm bơm Cự Khê đi mốc giới Cự Đà - Phú Diễn, xã Bình Minh
Tên gói thầu
Phần xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa đường giao thông liên thôn đoạn từ trạm bơm Cự Khê đi mốc giới Cự Đà - Phú Diễn, xã Bình Minh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước (vốn sự nghiệp thành phố)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 16/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
871/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/03/2026 11:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Bình Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:07 28/03/2026
đến
11:00 16/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 16/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
257.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/04/2026 (14/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TOÀN PHÁT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Đội 6, thôn Ích Vịnh - - Xã Đại Thanh - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HDT HÀ NỘI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 14 liền kề 14, khu đô thị mới Phú Lương - - Phường Kiến Hưng - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn lập E-HSMT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - - Phường Ngọc Hà - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 6, nhà A10, tập thể 128 Đại La - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ DỰ ÁN QUỐC TẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 2 - 4, phố Đội Nhân - - Phường Ngọc Hà - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 6, nhà A10, tập thể 128 Đại La - - Phường Bạch Mai - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:46 06/04/2026 09:00 06/04/2026 11:00 16/04/2026 09:00 06/04/2026 11:00 16/04/2026 Gia hạn theo điểm b, Khoản 5, Điều 140 của Nghị định số 214/NĐ-CP ngày 04/8/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông ,kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
2
Máy cắt uốn cắt thép kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
3
Máy đào ≥0,8m3,kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
4
Máy đầm bàn ≥1kW,kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
5
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng : ≥50 kg kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
6
Máy đầm dùi ≥1,5kW kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
7
Máy hàn ≥23 KW,kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
8
Máy trộn bê tông ≥250l,kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
9
Máy trộn vữa ≥80l,kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
2
10
Ô tô tự đổ ≥6T, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
11
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh : ≥12 T, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
12
Máy rải công suất > 130 CV, ,tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
13
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng : ≥6 T ,kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1
14
Xe nâng - chiều cao nâng : 12 m,kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu hoặc đi thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
Nền mặt đường
3
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I
10.22
m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.92
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
1.022
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
1.022
100m3
7
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp II
20.973
m3
8
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
1.888
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.097
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
2.097
100m3
11
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
36.625
m3
12
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
329.625
m3
13
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
3.296
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
3.663
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
3.663
100m3/1km
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.016
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
5.875
100m3
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
1.111
100m3
19
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
22.257
100m2
20
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
256.389
100m2
21
Lưới địa kỹ thuật cốt sợi thuỷ tinh
134.436
100m2
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm
121.953
100m2
23
Mua bê tông nhựa C12.5 hàm lượng nhựa 5%
1291.914
Tấn
24
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
156.693
100m2
25
Lớp nilon phân cách
9.35
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
149.6
m3
27
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
14.47
m3
28
Tổ chức giao thông
29
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 3,0mm
135.34
m2
30
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt màu vàng (công nghệ sơn nóng), chiều dày lớp sơn 6,0 mm
42.27
m2
31
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
11
cái
32
Mua biển báo tam giác phản quang cạnh 70cm (QC/41/2024/BGTVT)
11
Cái
33
Mua cột biển báo D90mm dán phản quang trắng đỏ, cao 3m
33
m
34
RÃNH CẢI TẠO B300
35
RÃNH CẢI TẠO
36
Tháo dỡ tấm đan cũ
344
cấu kiện
37
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
10.32
m3
38
Bao tải (kích thước 50x70cm)1 bao đựng được 0.25*0.25*0.60m3
275.2
m2
39
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
10.32
m3
40
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.103
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.103
100m3
42
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.345
m3
43
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
3.105
m3
44
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.031
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.035
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.035
100m3
47
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
3.05
m3
48
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính <=10mm
0.484
tấn
49
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.183
100m2
50
Lắp đặt tấm đan
61
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 155

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây