Thông báo mời thầu

Phần xây dựng công trình

Tìm thấy: 15:26 13/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo trạm y tế xã Thanh Mai
Tên gói thầu
Phần xây dựng công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo trạm y tế xã Thanh Mai
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSH hỗ trợ và nguồn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500082555_2503131155
Ngày phê duyệt
13/03/2025 15:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thanh Mai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:25 13/03/2025
đến
09:00 22/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/03/2025 (20/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và kiến trúc Bình Minh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Sinh Liên, xã Bình Minh, huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Trọng Nhân Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 229, ngách xóm Cầu Đình 1, thôn Văn Quán, xã Đỗ Động, huyện Thanh Oai, thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT Số 5, ngách 402/28/12 đường Mỹ Đình - Phường Mỹ Đình 1 - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18, ngách 575/22, phố Kim Mã - Phường Ngọc Khánh - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 5, ngách 402/28/12 đường Mỹ Đình - Phường Mỹ Đình 1 - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18, ngách 575/22, phố Kim Mã - Phường Ngọc Khánh - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
2
Máy xúc/đào: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực, Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
79.871
m2
2
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
777.903
m2
3
BỒN HOA
4
Đào xúc đất, đất cấp II
2.67
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.67
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
2.67
100m3/1km
7
Mua đất màu trồng cây
267
m2
8
RÃNH THOÁT NƯỚC + HỐ GA
9
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp II
0.595
100m3
10
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.315
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.28
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.28
100m3/1km
13
Bêtông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100, PCB30
8.416
m3
14
Ván khuôn móng dài
0.248
100m2
15
Ván khuôn móng cột
0.027
100m2
16
Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.377
100m2
17
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB30
6.45
m3
18
Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.511
tấn
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
124
cấu kiện
20
Xây gạch không nung (6x10,5x22)cm, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
6.89
m3
21
Xây gạch không nung (6x10,5x22)cm, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, PCB30
2.663
m3
22
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
71.462
m2
23
Ống PVC D42
0.422
100m
24
Nắp hố ga composite 1000x1000, tải trọng 12.5 KN
6
cái
25
Lắp dựng nắp hố ga composite 1000x1000, tải trọng 12.5 KN
6
1 cấu kiện
26
RÃNH CHÔN ỐNG
27
Cắt sàn bê tông, chiều dày sàn <=20cm
230
m
28
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
18.4
m3
29
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
18.4
m3
30
Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô
18.4
m3
31
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp , rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
42.09
m3
32
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.419
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.421
100m3
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.421
100m3/1km
35
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75, PCB30
92
m2
36
Bêtông nền, đá 2x4, mác 150, PCB30
9.2
m3
37
Nilon lót
92
m2
38
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
0.046
100m3
39
VẬT LIỆU CẤP NƯỚC SẠCH
40
Ống HDPE D50
0.48
100m
41
Cút nhựa HDPE D50
10
cái
42
Van phao cơ D50
2
cái
43
Nút bịt HDPE D50
2
cái
44
Măng sông HDPE D50
18
cái
45
Tê HDPE D50
1
cái
46
HỐ ĐỒNG HỒ
47
Đồng hồ đo lưu lương DN50
1
cái
48
Van cổng BB DN50
1
cái
49
Mối nối mềm BB DN50 (kèm giăng + bu lông)
1
cái
50
Bích nhựa BU HDPE DN 63
2
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Phần xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Phần xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây