Thông báo mời thầu

Số 07: Xây lắp + thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:22 20/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non tại bản Bó Sặp để làm nhà bán trú cho cán bộ xã Chiềng khừa và các cán bộ ở xa đến công tác tại xã Lóng Sập. Sửa chữa, thay thế hệ thống điện; cấp nước, nhà làm việc trụ sở xã Lóng Sâp, sửa chữa rãnh thoát nước vào Trường Mầm non Lóng Sập, văn bia anh hùng Liệt Sỹ
Tên gói thầu
Số 07: Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non tại bản Bó Sặp để làm nhà bán trú cho cán bộ xã Chiềng khừa và các cán bộ ở xa đến công tác tại xã Lóng Sập. Sửa chữa, thay thế hệ thống điện; cấp nước, nhà làm việc trụ sở xã Lóng Sâp, sửa chữa rãnh thoát nước vào Trường Mầm non Lóng Sập, văn bia anh hùng Liệt Sỹ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh cho ngân sách xã, phường để hỗ trợ kinh phí sắp xếp đơn vị hành chính cấp xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lóng Sập, Tỉnh Sơn La
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:30 29/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
20/10/2025 14:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Lóng Sập
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:22 20/10/2025
đến
15:30 29/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 29/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/10/2025 (28/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG BÁCH Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Bản Nà Bó 1 - Xã Mường Sang - Huyện Mộc Châu - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ MỘC CHÂU Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số nhà 69, tiểu khu 2 - Thị trấn Mộc Châu - Huyện Mộc Châu - Tỉnh Sơn La
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATH SƠN LA Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT Số nhà 209, Đường Lê Đức Thọ, Tổ 14 - - Phường Tô Hiệu - Tỉnh Sơn La
4 Công ty TNHH KT07 Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT Bản Bó Ẩn - - Phường Chiềng Cơi - Tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông >=250 lít
1
2
Máy trộn vữa >=150 lít
1
3
Ô tô tự đổ >=5T
1
4
Máy cắt gạch đá >=1,7 kW
1
5
Máy cắt uốn cốt thép >=5 kW
1
6
Máy dầm dùi >=1,5 kW
1
7
Máy đào >=0,40 m3
1
8
Máy hàn
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay >=0,62 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Móc giữ ống
53
cái
2
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
3
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
1
bộ
4
Vòi gạt inox
2
bộ
5
SỬA CHỮA HỆ THỐNG ĐIỆN TRỤ SỞ LÀM VIỆC XÃ LÓNG SẬP
6
Tủ điện tổng tầng 1 KT 600x800mm
1
hộp
7
Lắp đặt các aptomat 63A loại 1 pha 1 cực
24
cái
8
Lắp đặt các aptomat 32A loại 1 pha 1 cực
8
cái
9
Lắp đặt các aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 150Ampe
1
cái
10
Lắp đặt các aptomat 3 pha, cường độ dòng điện 63Ampe
3
cái
11
Lắp đặt dây dẫn 3 ruột 3x16mm2
15
m
12
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
220
m
13
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
95
m
14
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm2
110
m
15
Cầu giao đảo chiều
1
cái
16
THIẾT BỊ
17
Tủ để đồ cá nhân 6 cánh chất liệu thép sơn tĩnh điện W915 x D450 x 1830 mm,
8
Bộ
18
Giường tầng sơn tĩnh điện W1900 x D850 x H1(350) x H2(1350) x H1650 mm (Hòa Phát)
12
Bộ
19
SỬA CHỮA, CẢI TẠO TRƯỜNG MẦM NON BẢN BÓ SẬP ĐỂ LÀM NHÀ BÁN TRÚ CHO CÁN BỘ XÃ
20
PHẦN: MÁI CHE
21
Dọn dẹp, phát quang mặt bằng (Nhân công 3,0/7 - Nhóm 1)
5
công
22
Đào san đất bằng máy đào 0,4 m3, đất cấp III
0.1921
100m3
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
3.8468
m3
24
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.1921
m3
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0172
100m3
26
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0496
100m3
27
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.4513
m3
28
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
3.61
m3
29
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50
3.3754
m3
30
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
32.6705
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
32.6705
m2
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
0.245
m3
33
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.75
m3
34
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
2.2266
m3
35
Gia công cột bằng thép hình
0.0609
tấn
36
Lắp dựng cột thép các loại
0.0609
tấn
37
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.1945
tấn
38
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.1945
tấn
39
Gia công xà gồ thép
0.5919
tấn
40
Lắp dựng xà gồ thép
0.5919
tấn
41
Lợp mái bằng tôn múi chiều dài bất kỳ chiều dày 0.4mm
1.9754
100m2
42
Lưới thép B40 khổ 1,2m,độ dày 3.0mm, có trọng lượng 1.8kg/m2
38.988
kg
43
Lắp dựng lưới thép B40
0.039
tấn
44
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
2.2429
m3
45
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
62.9456
m2
46
PHẦN: CẤP - THOÁT NƯỚC
47
1. CẤP NƯỚC:
48
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng măng sông, đoạn ống dài 300m, đường kính ống 25mm
1.1
100m
49
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 3m3
2
bể
50
Lắp đặt ống nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 50mm, chiều dày 4,6mm
0.03
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 07: Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 07: Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 29

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây