Thông báo mời thầu

Số 07: Xây lắp + thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:53 21/10/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non tại bản Bó Sặp để làm nhà bán trú cho cán bộ xã Chiềng khừa và các cán bộ ở xa đến công tác tại xã Lóng Sập. Sửa chữa, thay thế hệ thống điện; cấp nước, nhà làm việc trụ sở xã Lóng Sâp, sửa chữa rãnh thoát nước vào Trường Mầm non Lóng Sập, văn bia anh hùng Liệt Sỹ
Tên gói thầu
Số 07: Xây lắp + thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non tại bản Bó Sặp để làm nhà bán trú cho cán bộ xã Chiềng khừa và các cán bộ ở xa đến công tác tại xã Lóng Sập. Sửa chữa, thay thế hệ thống điện; cấp nước, nhà làm việc trụ sở xã Lóng Sâp, sửa chữa rãnh thoát nước vào Trường Mầm non Lóng Sập, văn bia anh hùng Liệt Sỹ
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh cho ngân sách xã, phường để hỗ trợ kinh phí sắp xếp đơn vị hành chính cấp xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lóng Sập, Tỉnh Sơn La
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:30 29/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
13/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
21/10/2025 08:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Lóng Sập
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:52 21/10/2025
đến
15:30 29/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 29/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/10/2025 (28/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG BÁCH Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Bản Nà Bó 1 - Xã Mường Sang - Huyện Mộc Châu - Tỉnh Sơn La
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ MỘC CHÂU Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán Số nhà 69, tiểu khu 2 - Thị trấn Mộc Châu - Huyện Mộc Châu - Tỉnh Sơn La
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ATH SƠN LA Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá HSDT Số nhà 209, Đường Lê Đức Thọ, Tổ 14 - - Phường Tô Hiệu - Tỉnh Sơn La
4 Công ty TNHH KT07 Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT Bản Bó Ẩn - - Phường Chiềng Cơi - Tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông >=250 lít
1
2
Máy trộn vữa >=150 lít
1
3
Ô tô tự đổ >=5T
1
4
Máy cắt gạch đá >=1,7 kW
1
5
Máy cắt uốn cốt thép >=5 kW
1
6
Máy dầm dùi >=1,5 kW
1
7
Máy đào >=0,40 m3
1
8
Máy hàn
1
9
Máy khoan bê tông cầm tay >=0,62 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt công tắc - 3 hạt trên 1 công tắc
1
cái
2
Đế nôi
6
cái
3
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
1
cái
4
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn thường
2
bộ
5
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
25
m
6
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x0.75mm2
65
m
7
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
40
m
8
PHẦN: SỬA CHỮA BỂ CHỨA NƯỚC
9
Vệ sinh toàn bộ mặt trong, mặt ngoài bể chứa nước
34.43
m2
10
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
19.8
m2
11
Trát tường trong, (lần 1) chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
14.63
m2
12
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
14.63
m2
13
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100
14.63
m2
14
NHÀ VỆ SINH
15
1. PHẦN MÓNG
16
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0977
100m3
17
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.5145
m3
18
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75
6.996
m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
0.287
m3
20
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1517
100m2
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1651
tấn
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0332
tấn
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
1.5137
m3
24
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
4.6879
m3
25
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.2526
m3
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150
0.8418
m3
27
2. PHẦN THÂN
28
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
0.9003
m3
29
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50
5.8612
m3
30
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0412
100m2
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0053
tấn
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0513
tấn
33
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
89.5525
m2
34
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 50
36.089
m2
35
Lát nền, sàn gạch ceramic chống trơn KT 300x300mm, vữa XM mác 75
11.1482
m2
36
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75
48.06
m2
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
41.4925
m2
38
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
36.089
m2
39
Cửa nhôm Việt Pháp (đã bao gồm lắp dựng, phụ kiện đồng bộ) chưa có khóa: Cửa đi
6.16
m2
40
Khóa cửa đi 1 cánh
4
bộ
41
Cửa nhôm Việt Pháp (đã bao gồm lắp dựng, phụ kiện đồng bộ) chưa có khóa: Cửa sổ
1.44
42
Trần nhựa thả hoa văn KT 600x600
10.6422
m2
43
3. CẤP ĐIỆN
44
Lắp đặt đèn ốp trần D200 (25W)
4
bộ
45
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
6
cái
46
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 6Ampe
1
cái
47
Đế âm
7
cái
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
40
m
49
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
25
m
50
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 40cm2
2
hộp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 07: Xây lắp + thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 07: Xây lắp + thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây