Thông báo mời thầu

Số 2: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:00 17/01/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án Trung tâm Ứng dụng tiến bộ khoa học và công nghệ Khánh Hòa
Tên gói thầu
Số 2: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 14/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
210 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 09/QĐ-SKHCN
Ngày phê duyệt
16/01/2023 09:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
SỞ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ KHÁNH HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:57 17/01/2023
đến
09:00 14/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 14/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.000.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
240 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/02/2023 (12/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng TAL Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 1769 Hùng Vương, Phường Cam Phú, Thành Phố Cam Ranh, Tỉnh Khánh Hòa
2 Trung tâm Quy hoạch và Kiểm định Xây dựng Khánh Hòa Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 165 Thống Nhất, Phường Phương Sài, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
3 Sở Xây dựng tỉnh Khánh Hòa Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 04 Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
4 Công ty Cổ phần Quản lý dự án và Chi phí đầu tư - AFO Tư vấn lập E-HSMT Số 08, ngõ 612, Trường Chinh, phường Khương Thượng, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và lắp đặt thiết bị Việt Nam-Vinace Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 7-105/7, Nguyễn Công Hoan, phường Ngọc Khánh, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội
6 Công ty Cổ phần Quản lý dự án và Chi phí đầu tư - AFO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 08, ngõ 612, Trường Chinh, phường Khương Thượng, quận Đống Đa, thành phố Hà Nội
7 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và lắp đặt thiết bị Việt Nam-Vinace Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 7-105/7, Nguyễn Công Hoan, phường Ngọc Khánh, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào san đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
27.825
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
27.825
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
111.3
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
4
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất I
55.65
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
5
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt Y/C K = 0,95
276.777
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
2.3636
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
17.9446
1m3
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ băng thủ công, đá 4x6, M50
17.9446
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M75, PCB40
386.4736
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
14.872
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.7436
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.236
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.393
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
1.089
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.7916
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
6.708
1m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
33.3627
1m3
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ băng thủ công, đá 4x6, M50
5.7321
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
1.89
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.09
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.852
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.2556
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M75, PCB40
17.4564
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
8.289
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.9727
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.367
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0329
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
4.882
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.7492
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤50kg
318
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
3.6
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1248
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.155
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Xây trụ, cột bằng gạch Block BT đặc 10x10x20cm, vữa XM M75, PCB40
10.064
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Xây tường thẳng bằng gạch Block bê tông rỗng 9x19x39cm - Chiều dày 9cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
8.5964
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 19x19x39cm - Chiều dày 19cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
18.9514
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤50kg/1 cấu kiện
0.1154
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Gia công cửa sắt, hoa sắt
0.3522
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp dựng hoa sắt cửa
38.519
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Trát trụ cột, l.đứng, c.thang (có bả hồ dầu) dày 1,5cm vữa XM mác 50 (PCB40)
75.35
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
98.4
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M50, PCB40
287.92
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Trát xà dầm (có bả hồ dầu) vữa XM mác 50 (PCB40)
146.3176
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Trát gờ chỉ, vữa XM M50, PCB40
136
m
Theo quy định tại Chương V
45
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
50.74
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Bả bằng bột bả vào tường
287.92
m2
Theo quy định tại Chương V
47
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
320.068
m2
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
607.988
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
46.2451
1m2
Theo quy định tại Chương V
50
Chữ hộp đồng nổi cao 180mm dày 20mm (cả gắn đặt)
46
Chữ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Số 2: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Số 2: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 263

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây