Thông báo mời thầu

Sửa chữa công trình

Tìm thấy: 11:09 21/02/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hư hỏng mặt đường, hoàn thiện hệ thống ATGT đoạn Km10+500 - Km15+000, sửa chữa hệ thống thoát nước đoạn Km12+800 - Km14+630 (T), Quốc lộ 56, tỉnh Đồng Nai
Tên gói thầu
Sửa chữa công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước (kinh phí sự nghiệp chi hoạt động kinh tế đường bộ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:00 03/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
257/QĐ-KQLĐBIV
Ngày phê duyệt
20/02/2023 10:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Khu Quản lý đường bộ IV
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:07 21/02/2023
đến
11:00 03/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 03/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
83.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/03/2023 (01/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Trung Nam VN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 6/60 Đường 455, khu phố 2, phường Tăng Nhơn Phú A, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM; Điện thoại - fax: 028.37361189
2 Cục Đường Bộ Việt Nam Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán ô D20 Khu đô thị mới Cầu Giấy, đường Tôn Thất Thuyết, phường Dịch Vọng Hậu, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội - Điện thoại: 0243 8571 444 - Fax: 0243 8571 440.
3 Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn A&C Tư vấn lập E-HSMT Số 02, Đường Trường Sơn, Phường 2, Quận Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh, Điện thoại: (028) 35472972; Fax: (028) 35472970
4 Khu Quản lý Đường bộ IV Tư vấn thẩm định E-HSMT 296 đường Nguyễn Văn Đậu, phường 11, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh.
5 Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn A&C Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 02, Đường Trường Sơn, Phường 2, Quận Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh, Điện thoại: (028) 35472972; Fax: (028) 35472970
6 Khu Quản lý Đường bộ IV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 296 đường Nguyễn Văn Đậu, phường 11, quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh.

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA HƯ HỎNG MẶT ĐƯỜNG, HOÀN THIỆN HỆ THỐNG ATGT ĐOẠN KM10+500 - KM15+000; Sửa chữa hư hỏng loại 1
2
Cào bóc phạm vi hư hỏng mặt đường sâu bình quân 7cm (kể cả vận chuyển phế thải đi đổ)
46.275
100m2
3
Tưới nhũ tương CSS-1h dính bám TCN 0,5 lít/m2
46.275
100m2
4
Thảm bê tông nhựa nóng C16 dày 7cm
46.275
100m2
5
Sửa chữa hư hỏng mặt đường, Sửa chữa hư hỏng loại 2
6
Tháo bỏ đinh phản quang mặt đường hiện hữu
119
viên
7
Tưới nhũ tương axit CSS-1 dính bám TCN 0,5 lít/m2
142.2
100m2
8
Thảm bê tông nhựa nóng C16 dày 7cm
142.2
100m2
9
Cung cấp, lắp đặt đinh phản quang mặt đường k/c 10m/cái
256
viên
10
Vạch sơn kẻ đường
11
Sơn đường bằng sơn dẻo nhiệt, màu vàng, dày 2.0mm
378.14
m2
12
Sơn đường bằng sơn dẻo nhiệt, màu trắng, dày 2.0mm
598.5
m2
13
SỬA CHỮA HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC ĐOẠN KM12+800 - KM14+630 (T); Phá dỡ sân BTXM nhà dân
14
Cắt sân BTXM dày 10cm
6.84
100m
15
Phá dỡ sân BTXM nhà dân dày TB 10cm (kể cả vận chuyển phế thải đi đổ)
68.4
m3
16
Phá dỡ đường BTXM
17
Cắt sân BTXM dày 15cm
0.36
100m
18
Phá dỡ đường BTXM dày 15cm (kể cả vận chuyển phế thải đi đổ)
6.21
m3
19
Đào đường BTN
20
Cắt mặt đường BTN dày 7cm
0.14
100m
21
Đào phui rãnh đi qua mặt đường BTN hiện hữu (đất cấp IV) (kể cả vận chuyển phế thải đi đổ)
0.081
100m3
22
Phá dỡ cống hiện hữu
23
Phá dỡ bê tông cống hiện hữu (kể cả vận chuyển phế thải đi đổ)
107.542
m3
24
Đào đắp đất phui rãnh
25
Đào đất phui rãnh, đất cấp 3 (kể cả vận chuyển phế thải đi đổ)
8.81
100m3
26
Đắp đất hoàn trả (tận dụng đất đào), K>=0,95
4.139
100m3
27
Rãnh dọc hình thang
28
Tấm nilon lót móng
1076.02
m2
29
Bê tông đá 1x2 M150 đổ tại chỗ
96.36
m3
30
Tấm bê tông đúc sẵn
31
Bê tông đá 1x2 M200 đúc sẵn
157.876
m3
32
Lắp đặt tấm bê tông rãnh đúc sẵn (KL 60kg/ck)
6424
cái
33
Vữa xi măng M100 dày 2cm
328.909
m2
34
Tấm đan rãnh qua nhà dân
35
Thép D≤ 10mm tấm đan đúc sẵn
3.974
tấn
36
Thép 10≤D≤18mm tấm đan đúc sẵn
9.081
tấn
37
Bê tông đá 1x2 M250 tấm đan đúc sẵn
82.08
m3
38
Bê tông đá 1x2 M200 gối kê đúc sẵn
27.36
m3
39
Lắp đặt gối kê BT đúc sẵn (KL 100kg/ck)
684
cái
40
Lắp đặt tấm đan BT đúc sẵn (KL 600kg/ck)
342
cái
41
Rãnh BTCT qua đường ngang
42
Đá 4x6 dày 10cm lót móng
3.75
m3
43
Thép D≤ 10mm rãnh đúc sẵn
0.21
tấn
44
Thép 10≤D≤18mm rãnh đúc sẵn
0.329
tấn
45
Bê tông đá 1x2 M250 rãnh đúc sẵn
8.175
m3
46
Lắp đặt rãnh BT đúc sẵn (KL 820kg/ck)
25
cái
47
Đan rãnh đúc sẵn
48
Thép D≤ 10mm đan rãnh đúc sẵn
0.358
tấn
49
Thép 10≤D≤18mm đan rãnh đúc sẵn
0.348
tấn
50
Thép hình L50x50x5mm đan rãnh đúc sẵn
0.189
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây