Thông báo mời thầu

Sửa chữa sân khấu

Tìm thấy: 14:36 28/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa sân khấu Trường THCS Ngọc Châu
Tên gói thầu
Sửa chữa sân khấu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn thu học phí
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 05/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
40 Ngày
Số quyết định phê duyệt
207/QĐ-THCSNgC
Ngày phê duyệt
28/12/2023 14:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Ngọc Châu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:33 28/12/2023
đến
08:30 05/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 05/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
70 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/01/2024 (15/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hồng Phát Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Lô LK03-10 KĐT phía Tây Cầu Phú Lương, phường Nhị Châu, thành phố Hải Dương
2 Công ty TNHH MTV tư vấn và dịch vụ xây dựng Thăng Long Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 279, Cao Bá Quát, phường Hải Tân, thành phố Hải Dương
3 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Trường Minh Tư vấn lập E-HSMT Số 6/229, đường Điện Biên Phủ, phường Bình Hàn, TP Hải Dương
4 Công ty TNHH MTV tư vấn và dịch vụ xây dựng Thăng Long Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 279, Cao Bá Quát, phường Hải Tân, thành phố Hải Dương
5 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Trường Minh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 6/229, đường Điện Biên Phủ, phường Bình Hàn, TP Hải Dương
6 Công ty TNHH MTV tư vấn và dịch vụ xây dựng Thăng Long Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 279, Cao Bá Quát, phường Hải Tân, thành phố Hải Dương

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
45.9035
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
2
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
4.523
1m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
3
Bê tông lót móng, đá 2x4, vữa BT M150, XM PCB30
5.4373
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
4
Xây móng gạch gạch bê tông KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
3.4496
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
5
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.1856
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
6
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.2304
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
7
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0391
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
8
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.6192
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
9
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1728
100m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.3041
tấn
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
11
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
5.184
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
12
Xây gạch bê tông KT 6,5x10,5x22cm, xây các kết cấu phức tạp, vữa XM M75, XM PCB40
6.5408
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
13
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,98
0.3564
100m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
14
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
11.7751
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
15
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, PCB40
68.2536
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
16
Lát nền, sàn sân khấu bằng gach Pocelain KT 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
113.9236
m2
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
17
Gia công, lắp đặt cột, dàn sân khấu, Inox 304
833.612
kg
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
18
Khung móng Bulong M24 300x300x675 (Ecu + long đen + ốc mũ) mạ kẽm đầu ren
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
19
Lắp đặt đèn chiếu sáng sân khấu pha LED 54W ngoài trời ở độ cao H>=3m
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
20
Dây tín hiệu
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
21
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột CU-XLPE-PVC 2x4mm2
70
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
22
Lắp đặt ống nhựa bảo hộ dây dẫn - Đường kính D20mm
70
m
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
23
Lắp đặt các automat 1 pha 25A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
24
Lắp đặt hộp nối dây
2
hộp
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
25
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
6.8182
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
6.8182
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30
27
Vận chuyển phế thải tiếp 5000m bằng ô tô - 2,5T
6.8182
m3
Theo quy định tại Chương V
Phường Ngọc Châu, thành phố Hải Dương
30

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Sửa chữa sân khấu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Sửa chữa sân khấu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây