Thông báo mời thầu

TH04-QLĐL-2026

Tìm thấy: 16:26 11/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Dự toán kiểm định, hiệu chuẩn chuẩn đo lường, phương tiện đo tại hãng, nước ngoài bằng nguồn ngân sách nhà nước năm 2026 của Cục TC-ĐL-CL/BTTM
Tên gói thầu
TH04-QLĐL-2026
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kiểm định, hiệu chuẩn chuẩn đo lường, phương tiện đo tại hãng, nước ngoài bằng nguồn ngân sách nhà nước năm 2026 của Cục TC-ĐL-CL/BTTM
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nghĩa Đô, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:30 30/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1159/QĐ-TĐC
Ngày phê duyệt
11/06/2026 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Tiêu chuẩn-Đo lường-Chất lượng/ Bộ Tổng Tham mưu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:24 11/06/2026
đến
09:30 30/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:40 30/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
88.387.500 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi tám triệu ba trăm tám mươi bảy nghìn năm trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/06/2026 (28/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:11 20/06/2026 08:00 20/06/2026 09:30 30/06/2026 08:10 20/06/2026 09:40 30/06/2026 Chỉ 01 nhà thầu tham dự. Gia hạn để đảm bảo cạnh tranh, công bằng

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bộ chuẩn công suất chính Ký hiệu: M1130A Số hiệu: 2785 Hãng sản xuất: Tegam
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Tegam/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
2
Bộ chuẩn công suất chính Ký hiệu: M1135A Số hiệu: 2786 Hãng sản xuất: Tegam
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Tegam/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
3
Nguồn chuẩn tín hiệu RF (kèm theo đầu đo 96040A-50 số 352771244 và đầu đo 96040A-75 số 355771339) Ký hiệu: 96040A Số hiệu: 355771332 Hãng sản xuất: Fluke
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Tegam/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
4
Bộ kít hiệu chuẩn Ký hiệu: ZV-Z235E Số hiệu: 101357 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde&Schwarz /Đức/Singapore
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
5
Thiết bị kiểm tra phao EPIRB Ký hiệu: BT-200 -2000Y Số hiệu: 10472 Hãng sản xuất: WS Technologies Inc
1
TB
Theo quy định tại Chương V
WS Technologies Inc/Canada
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
6
Máy đo công suất Ký hiệu: NRT Số hiệu: 103624 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde & Schwarz/Đức
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
7
Đầu đo công suất Ký hiệu: NRT-Z44 Số hiệu: 103094 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde & Schwarz/Đức
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
8
Máy đo méo và phân tích tín hiệu Ký hiệu: FSMR Số hiệu: 100718 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde & Schwarz/Đức
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
9
Thiết bị đo công suất máy thông tin Ký hiệu: 4410A Số hiệu: 11120 Hãng sản xuất: Bird
1
TB
Theo quy định tại Chương V
BIRD/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
10
Sensor đo công suất đến 30 MHz/1 kW Ký hiệu: 4410-3 Số hiệu: 1112003 Hãng sản xuất: Bird
1
TB
Theo quy định tại Chương V
BIRD/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
11
Sensor đo công suất đến 80 MHz/1 kW Ký hiệu: 4410-5 Số hiệu: 1112005 Hãng sản xuất: Bird
1
TB
Theo quy định tại Chương V
BIRD/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
12
Sensor đo công suất đến 200 MHz/1 kW Ký hiệu: 4410-6 Số hiệu: 1112006 Hãng sản xuất: Bird
1
TB
Theo quy định tại Chương V
BIRD/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
13
Sensor đo công suất đến 520 MHz/1 kW Ký hiệu: 4410-7 Số hiệu: 1112007 Hãng sản xuất: Bird
1
TB
Theo quy định tại Chương V
BIRD/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
14
Bộ điều khiển mức công suất tín hiệu RF Ký hiệu: 1805B Số hiệu: B32511081805B Hãng sản xuất: Tegam
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Tegam/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
15
Thiết bị đo công suất tín hiệu 2 kênh Ký hiệu: 1806A Số hiệu: A03411081806A Hãng sản xuất: Tegam
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Tegam/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
16
Bộ KIT hiệu chuẩn máy phân tích mạng 18 GHz Ký hiệu: ZV-Z270 Số hiệu: 101171 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde & Schwarz/Đức
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
17
Bộ KIT hiệu chuẩn máy phân tích mạn 26,5 GHz Ký hiệu: ZN-Z52 Số hiệu: 101693 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde & Schwarz/Đức
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
18
Bộ chuẩn tuyến tính công suất cao tần Ký hiệu: NRPC-LS Số hiệu: 101067 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde & Schwarz/Đức
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
19
Thiết bị kiểm tra thiết bị hỏi đáp ra đa và phao vô tuyến sự cố Ký hiệu: Futronic MKII Số hiệu: 01270 Hãng sản xuất: DANPHONE
1
TB
Theo quy định tại Chương V
DANPHONE/Đan Mạch
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
20
Thiết bị hiệu chuẩn máy hiện sóng Ký hiệu: 9500B/1100 Số hiệu: 956655634 Hãng sản xuất: Fluke
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Fluke/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
21
Đầu đo hiệu chuẩn Ký hiệu: 9510 Số hiệu: 160862077 Hãng sản xuất: Fluke
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Fluke/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
22
Bộ hiệu chuẩn các đầu đo công suất Ký hiệu: NRPC33 Số hiệu: 100908 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde&Schwarz/Đức
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
23
Bộ hiệu chuẩn các đầu đo công suất Ký hiệu: NRPC40 Số hiệu: 100907 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde&Schwarz/Đức
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
24
Bộ hiệu chuẩn các đầu đo công suất Ký hiệu: NRPC50 Số hiệu: 100910 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde&Schwarz/Đức
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
25
Đầu đo áp suất chuẩn Ký hiệu: 6213BK Số hiệu: 1803967 Hãng sản xuất: Kistler
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Kistler/Anh
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
26
Thiết bị kiểm tra cáp Ký hiệu: DTX-1800MS Số hiệu: 1299003/1299004 Hãng sản xuất: Fluke
1
TB
Theo quy định tại Chương V
OTC/Anh
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
27
Thiết bị hiệu chuẩn máy hiện sóng Ký hiệu: 9500B/3200 Số hiệu: 471475604 Hãng sản xuất: Fluke
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Fluke/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
28
Đầu đo hiệu chuẩn Ký hiệu: 9530 Số hiệu: 468375524 Hãng sản xuất: Fluke
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Fluke/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
29
Bộ kít hiệu chuẩn Ký hiệu: ZV-Z235E Số hiệu: 101393 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde&Schwarz /Đức/Singapore
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
30
Thiết bị hiệu chuẩn đồng hồ đo cao cho máy bay quân sự Ký hiệu: 616P-04N11-00100 Số hiệu: 1512601-03 Hãng sản xuất: Eastern OptX
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Eastern OptX/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
31
Bộ chuẩn công suất chính Ký hiệu: 1510A Số hiệu: 3209 Hãng sản xuất: Tegam
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Tegam/Mỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
32
Thiết bị thu đo cường độ điện trường Ký hiệu: PR100 Số hiệu: 101252 Hãng sản xuất: Rohde&Schwarz
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Rohde&Schwarz /Đức/Singapore
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
33
Thiết bị kiểm tra thiết bị hỏi đáp ra đa và phao vô tuyến sự cố Ký hiệu: Futronic MKII Số hiệu: 02169 Hãng sản xuất: DANPHONE
1
TB
Theo quy định tại Chương V
DANPHONE/Đan Mạch
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
34
Thiết bị hiệu chuẩn đầu đo áp suất Piezo và đo áp suất bằng đầu đo Piezo Ký hiệu: 5167A Số hiệu: 6488984 Hãng sản xuất: Kistler
1
TB
Theo quy định tại Chương V
Kistler/Thụy Sỹ
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)
35
Máy đo cáp quang Ký hiệu: AQ7285A Số hiệu: C3UD16051F Hãng sản xuất: Yokogawa
1
TB
Theo quy định tại Chương V
OTC/Anh
Thời gian thực hiện hợp đồng: 165 ngày (thời gian bàn giao lại chuẩn đo lường, phương tiện đo 150 ngày)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "TH04-QLĐL-2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "TH04-QLĐL-2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 9

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây