Thông báo mời thầu

Thi công nhà ở số 01

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:05 31/03/2023
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Thi công nhà ở số 01
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn doanh nghiệp và vốn vay thương mại hợp pháp của Chủ đầu tư
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
135/QĐ-TNAC
Ngày phê duyệt
31/03/2023 15:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TÍN NGHĨA - Á CHÂU

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:03 31/03/2023
đến
09:00 27/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
650.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/07/2023 (24/12/2023)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần Landscape Asociation - Công ty TNHH Tư vấn kỹ thuật và xây dựng quốc tế I.C.P. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Công ty cổ phần Landscape Asociation: Địa chỉ: Số 28 Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam Công ty TNHH Tư vấn kỹ thuật và xây dựng quốc tế I.C.P. Địa chỉ: Số 42 Bình Giã, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam.
2 Công ty Cổ Phần QLDA Tín Nghĩa Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 1 Lô C, đường Phan Chu Trinh, Phường Quang Vinh, Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai;
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng ACC Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 38, đường Phan Chu Trinh - Phường Quang Vinh - Thành phố Biên Hoà - Đồng Nai
4 Công ty Cổ Phần QLDA Tín Nghĩa Tư vấn lập E-HSMT Số 1 Lô C, đường Phan Chu Trinh, Phường Quang Vinh, Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai;
5 Công ty Cổ phần TVĐT Xây dựng Công nghệ Hoàng Nam Thổ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 95/30, đường Hoàng Bật Đạt, P15, Q.Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh.
6 Công ty Cổ Phần QLDA Tín Nghĩa Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 1 Lô C, đường Phan Chu Trinh, Phường Quang Vinh, Tp Biên Hòa, Tỉnh Đồng Nai;
7 Công ty Cổ phần TVĐT Xây dựng Công nghệ Hoàng Nam Thổ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 95/30, đường Hoàng Bật Đạt, P15, Q.Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh.

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:07 24/04/2023 09:00 24/04/2023 09:00 04/05/2023 09:05 24/04/2023 09:05 04/05/2023 Bổ sung thời gian để tìm kiếm nhà thầu tham dự thầu.
2 12:31 04/05/2023 09:00 04/05/2023 09:00 18/05/2023 09:05 04/05/2023 09:00 18/05/2023 Gia hạn thời gian để tìm kiếm Nhà thầu tham dự.
3 09:07 18/05/2023 09:00 18/05/2023 09:00 30/05/2023 09:00 18/05/2023 09:00 30/05/2023 Gia hạn thời gian để tìm kiếm Nhà thầu tham dự thầu.
4 09:03 30/05/2023 09:00 30/05/2023 09:00 08/06/2023 09:00 30/05/2023 09:00 08/06/2023 Gia hạn thời gian để tìm kiếm Nhà thầu tham dự thầu.
5 09:05 08/06/2023 09:00 08/06/2023 09:00 29/06/2023 09:00 08/06/2023 09:00 29/06/2023 Gia hạn thời gian để tìm kiếm Nhà thầu tham dự thầu.
6 09:01 29/06/2023 09:00 29/06/2023 09:00 27/07/2023 09:00 29/06/2023 09:00 27/07/2023 Gia hạn thêm thời gian để tìm kiếm Nhà thầu tham dự thầu.

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Không có nhà thầu tham dự thầu. Hủy thầu theo khoản 1, điều 17 Luật đấu thầu số 43/2013/QH13 ngày 26/11/2013 và điểm a khoản 35.1 mục 35 Huỷ thầu thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu của Hồ sơ mời thầu.
Số quyết định
408/QĐ-TNAC
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 27/07/2023
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
11:20 28/07/2023

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào 0,5 m3, Có kiểm định còn hiệu lực cho đến thời điểm đóng thầu
2
2
Ô tô tự đổ ≥ 10 tấn, Có đăng kiểm còn hiệu lực cho đến thời điểm đóng thầu
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
4
4
Cần cẩu bánh xích ≥ 10 tấn, Có kiểm định còn hiệu lực cho đến thời điểm đóng thầu
2
5
Máy ép cọc – Lực ép 150 Tấn
2
6
Máy đầm bàn
4
7
Máy đầm dùi
4
8
Dàn giáo (bộ)
100
9
Ván khuôn (m2)
1000
10
Máy cắt, uốn thép
2
11
Máy phát điện dự phòng
1
12
Máy thủy bình
2
13
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.431
tấn
2
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10 cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
11.219
m3
3
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5 cm, vữa XM mác 75
158.564
m2
4
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5 cm, vữa XM mác 75
29.61
m2
5
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
30.409
m2
6
Đắp phào đơn, vữa XM mác 100
65.24
m
7
Bả bằng bột bả vào tường
146.354
m2
8
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
60.019
m2
9
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
206.373
m2
10
Công tác ốp đá chẻ vào tường
35.596
m2
11
GCLD Cổng
9
m2
12
Cọc khối nhà chính: KT D300, L=22 M: Khoan dẫn
280
m
13
Ép trước cọc bê tông cốt thép D300
4.4
100m
14
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc 300mm
40
mối nối
15
Cọc bể tự hoại: KT D300, L=16 M: Khoan dẫn
10
m
16
Ép trước cọc bê tông cốt thép D300
0.16
100m
17
Nối cọc ống bê tông cốt thép, đường kính cọc 300mm
1
mối nối
18
Cọc hồ bơi: KT D300, L=10 M: Khoan dẫn
20
m
19
Ép trước cọc bê tông cốt thép D300
0.4
100m
20
Cọc hàng rào: KT 200*200, L=6 M: Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông cọc, cột đá 1x2, vữa bê tông mác 300
4.465
m3
21
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc
0.45
100m2
22
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc, đường kính <= 10mm
0.169
tấn
23
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc, đường kính <= 18mm
0.63
tấn
24
Ép trước cọc bê tông cốt thép, chiều dài đoạn cọc > 4m, kích thước cọc 20x20cm, đất cấp II (Không tính vật liệu cọc)
1.14
100m
25
Vận chuyển cọc bê tông bằng ô tô 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
1.116
10 tấn
26
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P <= 1T bằng cơ giới - bốc xếp lên
19
cấu kiện
27
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P <= 1T bằng cơ giới - bốc xếp xuống
19
cấu kiện
28
BIÊT THỰ SONG LẬP BTSL2-12 (MẪU NHÀ BTSL-M3a'.1)
29
XÂY NHÀ PHẦN THÔ: Đập đầu cọc
21
cái
30
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.147
100m3
31
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
28.875
m3
32
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.289
100m3
33
Rải Nilon kỹ thuật làm nền công trình
1.245
100m2
34
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
2.128
m3
35
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
10.508
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75 (coppha móng, đà kiềng)
11.741
m3
37
Bê tông đà kiềng đá 1x2, vữa BT mác 250
8.592
m3
38
Bê tông cột đá 1x2, vữa BT mác 250
9.728
m3
39
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cột vuông, chữ nhật
1.846
100m2
40
Bê tông xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
36.073
m3
41
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn xà dầm, giằng
4.834
100m2
42
Bê tông sàn mái, chiều cao ≤28m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
52.497
m3
43
Ván khuôn sàn, chiều cao <= 28m
3.771
100m2
44
Bê tông cầu thang thường đá 1x2, vữa BT mác 250
2.888
m3
45
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cầu thang thường
0.347
100m2
46
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa BT mác 250
5.506
m3
47
Sản xuất, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái, chiều cao ắt, máng nước, tấm đan
0.372
100m2
48
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng đường kính <=10mm
0.035
tấn
49
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng đường kính <=18mm
0.579
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.364
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công nhà ở số 01". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công nhà ở số 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây